Góp ý cho PAW 2011

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi cris_avril, 12/1/11.

1. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

1 mùa giải PAW đã qua đi. PAW đã thực sự trở thành 1 phần ko thể thiếu với nhiều thành viên trên diễn đàn. năm 2011 đã đến với rất nhiều giải đấu đã, đang và sẽ diễn ra trong thời gian tới. PAW sẽ tiếp tục là 1 trò chơi hấp dẫn của diễn đàn. để góp phần hoàn thiện hơn cho trò chơi vốn đc coi là con đẻ của diễn đàn, e xin có 1 số đóng góp như sau:
    1. mùa giải 2010 chỉ gói gọn trong nội dung đơn nam, mùa giải 2011 này e hi vọng ban quản trị sẽ tăng thêm các nội dung khác, như đơn nữ, đôi nam.... cũng có rất nhiều trận đấu hay, nhiều vận động viên đc mọi người chú ý. khi có nhiều nội dung đc tham gia dự đoán, người chơi cũng sẽ có thêm nhiều cơ hội để thể hiện tài năng của mình, cũng có nhiều chủ đề để mọi người bàn luận trong mỗi kì PAW hơn
    2. năm nay e chỉ thấy còn lại có 2 người trong ban quản trị của box này: bác klar và bác meobeo251. liệu rằng như vậy có là quá ít ko? sau khi mỗi trận đấu kết thúc, mọi người đều rất háo hức đc xem kết quả, xem sự thăng tiến của mình trên bảng xếp hạng, để rồi vui mừng khi lên hạng, có 1 cái gì đó hơi buồn khi tạm rớt hạng. cảm xúc thật khó diễn tả. nhưng chỉ với 2 người trong ban quản trị, e nghĩ rằng sẽ ko thể cập nhật kết quả 1 cách kịp thời đến với mọi người, vì các bác cũng ko phải lúc nào cũng có thời gian rảnh để theo dõi những trận đấu và up điểm kịp thời. vì vậy e nghĩ nên tăng số lượng người trong ban quản trị của box PAW 2011 và nên chọn những người có tâm huyết, gắn bó với trò chơi này từ khi nó mới ra đời. số lượng người ở vào khoảng 4-5 người sẽ giúp cho kết quả của các trận đấu đc cập nhật kịp thời
    3. giải SS finals đã kết thúc mà ko có PAW, sắp tới là giải Malaysia và Hàn Quốc, các bác trong ban quản trị xem xét đưa PAW sớm trở lại với mọi người vì hầu hết mọi người đã rất hào hứng với trò chơi trong năm nay rồi.

trên đây là 1 số đóng góp của e, mong rằng PAW sẽ ngày 1 hoàn thiện hơn nữa và sẽ trở thành 1 trò chơi mang lại sự thoải mái cho mọi người sau những giờ làm việc, học tập căng thẳng. chúc cho các bác trong ban quản trị luôn mạnh khỏe để có thể làm tốt công việc của mình
    xin cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc những dòng trên đây của e!
    chúc diễn đàn TGCL ngày 1 phát triển

2. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

Góp ý về PAW 2011

PAW 2011 với phiên bản 2.0 đã ra đời với 1 số thay đổi nhằm đổi mới cũng như tạo ra sự hấp dẫn trong trò chơi. phiên bản 2.0 đã được thực hiện qua 1 giải đấu và sau khi kết thúc giải, e nhận thấy PAW còn tồn tại 1 số những điều chưa hợp lý:
    thứ nhất là nhìn vào bảng xếp hạng, một điều dễ nhận thấy là số trận đấu dự đoán của mọi người ko đều nhau. người dự đoán đc nhiều, người lại ít hơn. ko phải do mọi người bỏ trận đấu, ko dự đoán. mà là vì PAW 2011 đã giới hạn dự đoán số trận, như vòng 1/32 chỉ đc dự đoán 9 trận. trong quá trình giải diễn ra, có 1 số trận có vdv bỏ cuộc, ko diễn ra trận đấu, những ai chọn phải những trận ko diễn ra đương nhiên ko đc tính điểm, những người ko chọn trận đấu ấy sẽ đc tính điểm của 1 trận đấu khác. với số trận ko đều nhau như thế thì sẽ thiệt thòi cho những ai chọn phải trận đấu ko diễn ra.
    thứ 2 là trước mỗi giải, vào những ngày cuối, main draw thường có sự thay đổi vdv. giải vừa rồi có trận BQT đã ko cập nhật kịp và trận đấu đó cũng ko đc tính điểm mặc dù có người dự đoán đúng. như vậy đương nhiên những ng đó sẽ mất điểm 1 trận mà lẽ ra họ có điểm.
    trên đây là 1 vài góp ý của e, mong rằng PAW ngày càng hoàn thiện hơn để đem lại cho toàn thể những PAWer những phút giây giải trí thoải mái nhất

Đang tải...