[Chia sẻ] Giới thiệu địa chỉ các shop cầu lông ở Đà nẵng

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi nowaydn, 5/1/12.

1. nowaydn

nowaydn Thành viên Chính thức

Dưới đây là địa chỉ các shop bán giày và vợt uy tín ở Đà nẵng . Anh em tham khảo , có địa chỉ cũng sẽ dễ tìm kiếm hơn .
    - Shop Tuấn badminton : 405 Phan Châu Trinh (không phải Tuấn Sport đâu nhé , shop nằm gần cái sân cầu lông gì đấy quên tên rùi :)) ) , shop này do anh Tuấn HLV Trưởng đội tuyển cầu lông ĐN mở . Có một số mẫu hàng tài trợ chính hãng , đây có lẽ là shop duy nhất bán hàng tài trợ ở ĐN , đồ xịn khỏi bàn :)). Hàng hóa các bác có thể đặt anh Tuấn sẽ lấy về nếu các bác thích .
    + Vợt : chuyên bán Victor và Kawashaki , có một số dòng vợt rất đẹp và hợp túi tiền . Chất lượng thì khỏi phải bàn vì vợt đã qua tay anh Tuấn kiểm nghiệm ( HLV kiểm nghiệm thì ok rồi :)0) , khỏi bàn )
    + Giày : Victor , Prince , Kawashaki . Hàng ở đây bán hàng xịn nên rất yên tâm . Riêng về các đôi giày loại 2 ở đây vẫn có bán tuy nhiên a tư vấn rất kĩ về cách chọn giày . Nói chung mua xong thấy cảm giác rất chi là thích vì anh Tuấn rất nhiệt tình . :)0)
    + Quần áo : có rất nhiều mẫu mã , đa dạng . Ngoài ra còn các mẫu túi đựng vợt đẹp và độc , giá cả ok khỏi bàn .
    Ở đây còn chuyên đan vợt , mới nhập 1 máy đan vợt của Victor ( xem bảng giá thì chắc máy này ngon nhất ĐN ) , mình mới đan thử lưới Victor ở đây , cảm giác cầu đánh rất thích , đan lưới rất chuẩn , hàng Tiến Minh xài thì các bác nhà ta cứ yên tâm . :))
    Đặc biệt giá cả ở đây rẻ hơn các shop khác . Tuần này mới khai trương nên giảm giá nhiều . Anh em ghé mua hàng được giảm giá đi nhé :))) . Có sdt đây bác nào thích thì gọi qua mua hàng nhé : 05113553747 ( xin được cái card :)) )
    - Shop Dũng cải : Đường Ngô gia tự , nắm phía bên kia SVĐ tính từ ngã tư đi qua
    + Vợt : chuyên bán vợt Mmoa , tuy nhiên hàng hóa được cất quá kĩ ( shop nhỏ quá ) (@@)
    + Giày : chuyên bán Mmoa và yonex , giá cả rất cạnh tranh . Tuy nhiên khi mua giày ở đây các bạn k được tư vấn , bù lại cô chú bán rất nhiệt tình .
    + Quần áo : giá không rẻ không đắt :)!) , mẫu mã tương đối nhiều .
    Dù không mua hàng ở đây nhiều nhưng nói chung mình thích thái độ bán hàng của cô chú .
    - Shop Hà luyện ( Nguyễn chí thanh , bên hông nhà Hát trưng vương ) : shop này mẫu mã các loại tương đối nhiều , hàng hóa đa dạng tuy nhiên giá cả chém rất ác :)$) , mình mua ở đây 2 cây vợt và đã bị hố cả 2 . Mất uy tín nên giờ không mua nữa :)K) . Còn vụ đan lưới thì xin các bác né giùm , đan lưới gian vãi lều :)) , lưới toàn đan thiếu kí . :)-<)
    - Shop Tuấn sport ( Trên đường Ngô gia tự ) : mua giày ở đây 1 lần và cũng là mãi mãi , giá cả hô quá ác , gặp em gà không trả giá nên cứ thế mà lên mâm . :)) , về vợt các loại thì cũng khá nhiều , tuy nhiên giá đắt :)-<) ( mất cảm tình luôn ). Được cái ở đây đan lưới cũng tạm được , thôi cho 1đ gọi là vớt vát :))) .
    - Shop Công khanh ( 45 Trưng Nữ Vương ) : ở đây chuyên bán Fleet , hàng hóa trình bày khá bắt mắt , tuy nhiên thái độ bán hàng rất khó chịu . Shop có 2 em bán hàng khá xinh nhưng nói chung không nên mua , vì thái độ chán quá :hammerh:. Vào mua hàng cảm giác hơi gò bó , không được tư vấn nhiều như ở shop Tuấn badmiton . Thái độ niềm nở thì thua shop Dũng -Cải .
    + Vợt : chuyên Fleet , Mmoa giá cả bán theo bảng giá khỏi bàn :)))
    + Giày : hô giá ác không kém gì chỗ Tuấn sport , em hỏi đôi kawa mà kêu hơn 1tr :)-<) , giày mẫu ít , thiếu số . Không nên mua giày ở đây :))
    + Quần áo : nhiều mẫu mã nhưng giá khá chát , đắt hơn ở Tuaansbadminton 20 -30k , một số mẫu đắt hơn nữa .
    Nói chung được cái điểm cộng là ở đây đan lưới chuẩn , có 2 em bán hàng :)) .
    - Còn mấy shop bên Ngô gia tự : em cũng đã ghé , tuy nhiên ở đây không chuyên bán hàng cho cầu lông .
    - Shop Tý ĐHTDTT : ở đây chủ yếu bán quần áo , giá cũng same same bên Tuấn badminton .
    + vợt : chuyên bán Mmoa :21:
    + giày dép em không hỏi nên không bàn . :)-<)
    Trên đây là địa chỉ các shop bán hàng cầu lông . Chúc các bác tìm được cây vợt và phụ kiện ưng ý cho mình .
    Ai tìm nút thanks bấm cho em phát :))):))):))):))):scherzkeks::scherzkeks::scherzkeks:

Chỉnh sửa cuối: 5/1/12
  2. nowaydn

không biết có cho xài chữ đỏ không rứa các bác , em mem mới không biết quy định . đừng banned tội em :(

3. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Chữ đỏ chỉ có BQT mới sử dụng, thành viên không được dùng chữ đỏ đâu nhé.

Bác nên bố cục lại cho rõ ràng, dễ đọc, chứ viết tràn lan quá, nhìn hoa cả mắt.

Shop bán hàng ở Đà Nẵng sao bác không đưa qua trang web caulongdanang.com sẽ phục vụ tốt hơn các thành viên ở Đà Nẵng.

4. nowaydn

Em tham gia diễn đàn nầy thôi , chứ chưa tham gia bên kia . Mà vào xem diễn đàn bên kia thấy chán quá . Bài ít mà không có người tham gia . Admin thông cảm cho em , lần đầu :(( em chưa biết . Anh em nào ở đà nẵng thì tham khảo cũng được :)) . Chứ ban đầu em đi mua vợt và giày cũng tìm hoa cả mắt .

5. namdatrong

namdatrong Thành viên Năng nổ

Mình cũng là thành viên như bác thôi.

Bài của bác đã chỉnh lại rồi nhưng mình đọc thấy vẫn còn hoa mắt:21:.

6. nowaydn

mình không có chuyên về mấy vụ post bài :)) nên trình bày hơi rối mắt . Anh em đọc xong lỡ có bị đau mắt thì cũng thông cảm nhé :))

7. anhdeptrai_911

anhdeptrai_911 Thành viên Năng nổ

Cám ơn chủ topic đã cung cấp những thông tin bổ ích. Mình hay vào Đà Nẵng nên sẽ ghé tham quan các cửa hàng này và ...

8. deanmaster

deanmaster Thành viên Chính thức

Cửa hàng 405 Phan Châu Trinh chém newbie quá, mình mới chơi đi mua đôi giày ông chủ shop tư vấn 1 đôi Kawasaki 800k, mình mua về rồi mới biết nó chỉ có 520k đó là đôi Kawasaki K002. Buôn bán mà chém newbie vậy ác quá à :(

9. dada88dn

dada88dn Thành viên Chính thức

mới mua cây Apacs zz speed và Forza force 9 tại dũng cải, bán đúng giá so với mặt bằng chung, trả giá tốt thì sẽ đc free cước BG 65 he he

10. anhlee

anhlee Thành viên Chính thức

Thấy các pác ca ngợi chỗ dũng cải lắm chứ em là em ko ghiền chỗ này. Đan cước thì ko chất lượng bán hàng thì hô giá cũng tùm lum lắm.

11. dada88dn

đan cước vs bán giày thì ko good thật, nhưng vợt thì ok, mình mua vợt ở đây, mua áo quần giày bên hoàng tuấn sport (gần hùng vân), đan cước thì tới công khanh he he

12. caricom007

caricom007 Thành viên Chính thức

Cảm ơn bài viết rất hữu ích của bác. Em mới ra Đà Nẵng, tính đi mua vài thứ lên gugo search ngay bài của bác, mừng quá!

13. dada88dn

Tuấn 405 pct bán áo victor training mắc vãi, chỗ khác bán 250k, bên ni bán 350k @.@ .......................................

14. dgpro2012

dgpro2012 Trọng tài Thành viên BQT

ông đấy thì nói làm gì bác, vua chém mà.

15. huymdt

huymdt Thành viên Chính thức

Mình cũng cạch shop 405 Phan Chu Trinh này! chém không xót tay... Đợt trước đọc bài chủ thớt thấy shop này được liệt kê hàng đầu và quảng cáo "...Đặc biệt giá cả ở đây rẻ hơn các shop khác...", nên mon men đến mua hàng! Lấy mấy món đồ trong đó có cái quấn cổ tay "giá rẻ" 100k. Cũng tin tưởng lấy về, không ngờ đứa bạn mua chổ khác có 50k giống y chang! Xem như là bài học của mình và cảnh báo mọi người nếu không quen hoặc rành giá cả thì đừng vào shop này!!

16. trantrungtri34

trantrungtri34 Thành viên mới

lúc mới chơi có mua ít dụng cụ ở 405 Phan Chu Trinh, cô chủ miệng dẽo vl, nói giá đó rẻ tặng cho lưới, mà lưới tốt nữa, ko phải loại 30,40k như chổ khác. sau này mới biết cây vợt ở đó bán 850k thì chổ khác bán 600k thôi. vãi cả tặng lưới

Đang tải...