[Thảo luận] Giầy fleet 073..????

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi gaubong, 25/9/13.

1. gaubong

gaubong Thành viên Tích cực

chào các bác,em mải mê xem giầy vô tình nhắm được em này,xỏ thử cảm nhận ban đầu đi thấy thích quá,mẫu mã lại đẹp.khổ nỗi em chưa đi loại này bao giờ không bít hàng FLEET có bền không.bác nào đã và đang dùng cho em xin vì lời khuyên nhé,thanks

2. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

uh. Giày fleet mẫu mã được và chất thì cũng OK bác ạ, đúng với tầm tiền. Các con Fleet tầm 700-900. Có tiền tầm 1tr bác nên mua Kawasaki 511, đôi mà anh Tiến Minh đang đi.

3. Minhchibg

Minhchibg Thành viên Chính thức

Mình thấy giầy Lining mẫu mã đẹp và chất lượng cũng tốt. Giá cũng khoảng 1.5t.

4. gaubong

đôi kawasaki 511 em cũng đi thử rùi nhưng cảm nghĩ riêng của em là màu đó chói quá,1 điểm quan trọng là em thấy giầy có vẻ hơi cứng nghĩ lâu dài chưa chắc đã bền bác ạ.còn đôi FLEET 073 em vô tình xem được ở đại lý phân phối LÊ TRỰC,cảm nhận nhìn khá đẹp-ôm chân-mềm...nhưng chẳng bít chất lượng sao nữa..nhờ các bác nhiệt tình chỉ bảo thêm nhé,thanks

5. gaubong

lining mẫu mã có vẻ đẹp nhưng kiếm đôi xịn chính hãng cũng mắc lắm đó bác,nếu tầm như bác nói em đã đi victor 850 hoặc victor 9000ACE rùi hiiii,cảm ơn bsc đã ghóp ý

6. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Nhiều người mình biết đã đi cả Kawa và Fleet thì có chung 1 nhận xét là Fleet đi không bằng Kawa cả về độ sướng và độ bền :) vấn đề của bác đã có 1 topic bàn luận rồi, tranh luận có, quảng cáo giày có. Nói chung thích thì mua thôi chứ hỏi làm gì :) tự mình trải nghiệm. Nhưng thưc tế mà mua giày 900k thì em vẫn thích đôi Kawa K508 hoặc 509 hơn:
    http://forum.thegioicaulong.com/showthread.php?8085-Giày-Fleet-hay-Kumpoo-hay-Kawasaki/page5

Chỉnh sửa cuối: 25/9/13
  7. gaubong

thích thì mua..nói như bác thì nói làm đếch gì...bác đã trải nghiệm được bao đôi giầy rùi?ban quản trị xây dựng diễn đàn nhằm mục đích kết nối đam mê anh em mọi miền-người chưa biết thì có dịp giao lưu học hỏi người từng trải nghiệm để tránh mất tiền vô ích và có lựa chọn đúng đắn nhất,bác đã <thích thì mua được bao đôi giầy rùi mà nói ghê thế>?chắc tương đương số bài bác miệt mài hóng nhỉ?cảm ơn bác đã ghé qua

8. yeuemthu

yeuemthu Thành viên Năng nổ

kinh quá@@ bác đừng nóng, e thấy cmt trên có j đâu mà :))

Đang tải...