[Cầu lông] Giầy - Balo - Bao Vợt Chính Hãng 100% đặt hàng 7 ngày về

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi lieuhoanganh1994, 22/4/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lieuhoanganh1994

lieuhoanganh1994 Thành viên Chính thức

các bác khỏi mua hàng :)

Chỉnh sửa cuối: 23/4/14
  2. dungx110

dungx110 Thành viên Tích cực

Em ơi! Xem lại báo giá thế nào chứ cscs mặt hàng của e giá đều cao hơn nhiều so với thị trường. Ví dụ như đôi giày Yonex 74Ex giá 2tr450k, đôi Yonex 87Ex giá 2tr800k. Mà đấy lại là order 7 ngày lấy hàng nữa. Thế thì a ra Minh Phương mua rẻ hơn nhiều mà ko phải chờ đợi. Đấy là ví dụ thôi, có lẽ các mặt hàng khác cũng chung vấn đề.
    Đợi 1 cuộc cách mạng!

3. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

giá quá cao so với quy định

4. LekimaHung

LekimaHung Thành viên Năng nổ

Hàng chính hãng mua tại Hà nội còn rẻ hơn thế này nhiều thì sao mà người ta đặt mua :)

5. langthanghn2001

langthanghn2001 Thành viên Chính thức

Hôm nọ có qua nhà cu em mua cái áo. Điện thoại trước khi đến ông em nói: "Hàng của em cao cấp hơn các chỗ khác nên giá cao hơn anh à". Đến nơi xem, hàng của chú cũng cùng một chất lượng với các nơi khác, mỗi cái giá là đắt hơn nhiều. Chú xem lại giá của mình đi, chú giá hiện tại anh sẽ không bao giờ đến mua của chú đâu. Không có ý ném đá, chỉ góp ý chân thành thôi

6. lieuhoanganh1994

vâng bác cứ qua minh phương mà mua với giá rẻ nhé rồi ăn hàng fake luôn . em bán hàng bao nhiêu năm giá cả cạnh tranh làm sao dám 1 mình bán gấp đôi được . sản phẩm chính hãng chưa bao giờ dưới 2450k . đây cũng chỉ là do nhu cầu người mua muốn có chính hãng thì đừng so sánh giá tiền nhé .

7. lieuhoanganh1994

ai đã từng sử dụng thì sẽ biết giá và hàng fake với chính hãng bạn ạ .

8. lieuhoanganh1994

vâng anh cứ qua shop khác mua . khách cần áo chứ áo không thiếu người cần bác nhé . tiền nào của nấy thôi . so sánh mẫu là đủ biết rồi

9. cris_avril

e ko nói hàng của bác là hàng fake. nhưng cái giá của bác thì quá cao so với giá order về. giá đó thì ra tuấn hạnh luôn cho khỏi phải chờ đợi bác ạ

10. lieuhoanganh1994

Hà Nội có cửa hàng nhượng quyền chính hãng của victor sao bác . hà nội toàn hàng fake thôi . trừ Lining ra

11. cris_avril

e chả hiểu sao bác nói hàng minh phương là hàng fake. fake hay ko thì tùy mọi người nhận xét nhé. hàng của bác giá cao thì bác cho hàng ng khác rẻ hơn là hàng fake à. tào lao

12. ntquan

ntquan Thành viên Tích cực

Giá còn mắc hơn cả Đại Hưng với Tuấn Hạnh thì các bác so với Minh Phương làm gì cho phí ra, tội Minh Phương tự dưng bị bảo bán hàng fake :))

13. cris_avril

e ko hiểu bác là ai, độ hiểu biết của bác đến đâu mà bác tỏ ra nguy hiểm vậy nhỉ. bác ra 34 nguyễn thái học hà nội xem nó có phải là cửa hàng phân phối của victor ko nhé

14. quangvu1985

quangvu1985 Thành viên Tích cực

Giá cao thật, hàng chính hãng của mấy bác trong diễn đàn order về thấy rẻ hơn, chắc bác mua hàng tại các shop ở bển rồi lại về bán lại nên giá đắt. Mình chỉ góp ý không phải dìm hàng bác đâu nha :)

15. cris_avril

với bác chủ chỉ có hàng của bác ý là chính hãng thôi, còn hàng ng khác rẻ hơn là hàng fake hết =))

16. lieuhoanganh1994

không phải thế . nó là niềm đam mê thôi . e chỉ muốn đưa đến tay người dùng hàng chính hãng thật thôi
    thế này nhé . em cho bác xem đây là đôi giày chính hãng . victor shp 9100d . đã được kiểm duyệt . có giá tại nhà sản xuất là 800 ndt x 3500 = 2.800.000 vnd . link đây http://detail.tmall.com/item.htm?sp...&id=37925070172&is_b=1&cat_id=2&q=victor+9100
    dưới đây là sản phẩm chính hãng của minh phương shp 9100 http://www.minhphuongsport.com/chi-tiet/1573-giay-cau-long-victor-shp-9100d.html . vâng vậy các bác xem có phải mình đang dùng hàng chính hãng giá 1500k ko nhé

17. lieuhoanganh1994

thì lời lãi cũng phải có nhưng e không dám quá cao đâu . bác nào có nhu cầu thì alo em thôi mà . chỉ là đam mê thôi

18. lieuhoanganh1994

tiền nào của nấy . các bác cứ việc mua nếu thích . còn không thì mời qua bên đại hưng và tuấn hạnh .

19. tunghoang

tunghoang Thành viên Xuất Sắc

e cũng ko định cmt trong này đâu, nhưng thấy bác phát ngôn hồ đồ và thiếu hiểu biết quá, nên e cũng góp lời

* Thứ nhất là Minh Phương chỉ bán hàng chính hãng, ko bán hàng fake hay xách tay, tất cả các hàng đều lấy trực tiếp từ các nhà phân phối, Yonex thì lấy từ Tuấn Hạnh (Tổng đại lý Yonex miền Bắc), Victor thì lấy từ Công ty Phi Long (Nhà phân phối Victor & Kawasaki ở VN). Tất cả các sản phẩm đều có đầy đủ tem mác của nhà sx, nhà nhập khẩu & phân phối. Bác nói MP bán hàng fake và Yonex, Victor ko có nhà phân phối ở VN là sai hoàn toàn và vô căn cứ.

* Thứ 2, về sản phẩm Victor. Hãng này có 1 số sản phẩm có mã làm chuyên biệt cho thị trường VN, nên giá cả sẽ rẻ hơn thị trường nước ngoài. Bạn nghĩ sao nếu 1 đôi giày Victor bán giá 2tr8 trong khi giày Yonex chỉ tầm hơn 2tr, như thế thì ai mua Victor khi mà thương hiệu Yonex ở VN (và cả trên TG) lớn hơn Victor rất nhiều. Tất cả các sp Victor chính hãng mã VN đều rẻ hơn nhiều so với nước ngoài.

*Thứ 3 là mời bác xem giá 1 số sản phẩm Yonex trên web của Sunrise, nhà phân phối chính thức của Yonex cho 1 số nước trong khu vực South Pacific. Trên web chỉ là giá bán lẻ dành cho người dùng thôi, giá buôn còn rẻ hơn nhiều, bác so với giá bác bán nhé.
    http://www.sunriseclick.com/yonex-m...x=all&page_size=16&page=1&sort=Name&order=ASC

20. LuVXoi

LuVXoi Thành viên Năng nổ

Minh Phương sport thì cũng là lấy hàng từ Tuấn Hạnh. Mà Tuấn Hạnh và Đại Hưng là 2 đại lý chính hãng của Yonex tại Việt Nam. Bạn nói thế hóa ra 2 đại lý này bán hàng fake hết à @@
    Còn Victor mà bạn bảo ko có đại lý chính hãng ở Việt Nam thì mời bạn ra 34 Nguyễn Thái Học và 16 Lê Trực nếu bạn ở Hà Nội

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.