Giao lưu với CLB Trường Sa - Lê Hồng Phong - Hà Đông

Thảo luận trong 'Câu Lạc Bộ NƯỚC GIẢI KHÁT' bắt đầu bởi Cỏ dại, 31/7/15.

1. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Thông báo với cả nhà:
    Hôm qua bạn Thắng bên Clb Trường Sa có điện thoại và trao đổi xin đc giao lưu với Clb mình vào tối thứ 4 tuần tới, cụ thể bạn ý sẽ đưa sang khoảng 3 đôi có cả nam và nữ để xin giao lưu. Iêm xin đc vượt quyền bác [MENTION=237806]TuanAnh83[/MENTION] và đã đồng ý okie với các bạn ý (Mặc dù bạn ý có hỏi là có cần phải gọi cả cho anh TA k nhưng em bảo thôi, vì sợ anh đang bận với sinh nhật :phone: ). Chỉ là giao lưu vui vẻ, k câu nặng về kỹ thuật hay thắng thua nên mong anh chị em Clb mình cố gắng tham gia đầy đủ ah! Xin hết! :aye:

Chỉnh sửa cuối: 31/7/15
  2. ngocanh_pepsi

ngocanh_pepsi Trọng tài Thành viên BQT

Bác [MENTION=106125]thangpt91[/MENTION] có thể up lên vài tấm ảnh của các bạn nữ bên ấy để chúng iem chuẩn bị tinh thần trước dc ko ạ :D

3. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Ấy k đc nhá, bác [MENTION=106125]thangpt91[/MENTION] cứ giấu đi thế nó mới hay chứ :v

4. dealthislife

dealthislife Thành viên Năng nổ

Xin hỏi có phải clb mình giao lưu ở trên trường THCS Nhật Tân không ak?

5. thangpt91

thangpt91 Quản trị cao cấp Thành viên BQT

Không phải bác nhé, bọn mình hoạt động khu vực Hà Đông nhé :D

6. thangpt91

Chuẩn đó ạ, cái gì cũng phải từ từ khám phá nó mới thú vị :D, EM mà đăng lên nay các bác kéo đến đông quá tắc đường thì nguy :))

7. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Đồng quan điểm vs bác luôn, k dại gì mà ló mẹt ra bác ah :D

8. TuanAnh83

TuanAnh83 Thành viên Tích cực

Hôm qua đã gặp và trao đổi với Bằng cùng Thắng ( [MENTION=106125]thangpt91[/MENTION] ) thì ngày mai CLB Trường Sa sẽ qua khoảng 4 cặp và CLB cũng đã thuê thêm 01 sân nữa nên mọi người thoải mái.
    Trong ngày mai sẽ không nhận bất kì một thành viên nào đến giao lưu nữa vì vậy nếu có ai hỏi thì sẽ trả lời thông cảm dùm [MENTION=237838]Cỏ dại[/MENTION] nhé.
    Nhắc nhở các Thành Viên trong CLB Nước Giải Khát ngày mai đi đúng giờ, đầy đủ và sau buổi giao lưu ở sân thì sau đó có giao lưu tại Bà Đạt nữa nhé.
    Với tình thần giao lưu vui vẻ và nâng cao tính đoàn kết, rất mong ngày mai các thành viên sẽ phát huy để buổi giao lưu được thành công tốt đẹp.

Thanks !

9. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Em đã gọi thêm Phúc voi anh ah, ngoài ra sẽ chỉ các thành viên của Clb thôi, thế đc k anh [MENTION=237806]TuanAnh83[/MENTION]?

10. TuanAnh83

Anh cũng đã có trao đổi qua điện thoại với @Hoang Phuc rồi nên ok. [MENTION=237838]Cỏ dại[/MENTION] : em làm thống kê kinh phí của tháng 7 đi nhé. Tháng 7 đánh 10 tút cầu cả thẩy. Với lại đã hỏi thêm chỗ ông Thành về việc bên đó đang có ý định tăng tiền sân chưa ?

11. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Hqua em đã nói chuyện vs anh Thành rồi, chưa thấy động thái gì cả và em cũng k nhắc gì đến chuyện tăng tiền, chỉ hẹn là thứ 4 đóng tiền sân thôi. Còn thống kê kinh phí tháng 7 em đã làm xong, mai sẽ mang anh xem! Tiền thuê thêm sân ngày mai đã xong, mọi vc coi như là ổn rồi ah! anh [MENTION=237806]TuanAnh83[/MENTION] yên tâm :)

12. TuanAnh83

Mang cho anh xem làm gì, em làm một bài tổng hợp kinh phí trong tháng 7 post lên cho mọi người cùng xem. Các chi phí tổng thôi chứ không cần chi tiết. Để anh em còn nắm được và cũng thông báo để anh em đóng tiền tháng 8 nhé.

13. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Vui vẻ gì, vùi dập luôn nhé :))

14. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Dạ mọi ng đã rục rịch đống tiền từ hôm qua rồi anh [MENTION=237806]TuanAnh83[/MENTION] ah :)

K vùi dập đc đâu anh [MENTION=4]thegioiphang[/MENTION] ah, họ cũng mạnh lắm k phải dễ vùi dập :D

15. thangpt91

2 anh chị lộ hết kinh phí ở đây thế này, không sợ bọn em nhìn thấy à :)

16. TuanAnh83

Kinh phí hoạt động của CLB sẽ là public hết có gì đâu mà phải sợ hả chú. Nếu thậm thụt thì mới sợ thôi ;)

17. Cỏ dại

Cỏ dại Trọng tài

Open mà [MENTION=106125]thangpt91[/MENTION] :D

Đang tải...