Giao lưu giữa VĐV phong trào & Kiện tướng cầu lông Kiều Quang Thuyết!

Thảo luận trong 'Chia sẻ videoclip cầu lông' bắt đầu bởi haisophan7780, 19/1/10.

1. haisophan7780

haisophan7780 thegioicaulong.com

Hôm nay ngày 18/01/2010 tại nhà thi đấu HVNH 12-Chùa Bộc đã diễn ra buổi giao lưu giữa các VĐV phong trào và Kiện tướng cầu lông Việt Nam Kiều Quang Thuyết! Buổi giao lưu rất tốt đẹp và thành công, với trình độ và đẳng cấp vượt trội, phần thắng trong buổi giao lưu luôn thuộc về kiện tướng. Cũng phải thôi các Bạn nhỉ, nhưng cũng phải công nhận là Thuyết rất hòa đồng, trên sân Anh luôn thể hiện sự chuyên nghiệp của mình và ở ngoài sân đấu cũng vậy! Chúng tôi hy vọng Anh sẽ còn tiến xa hơn nữa trong sự nghiệp thi đấu của mình! Chúc cho VĐV Thuyết luôn có được sức khỏe để gặt hái nhiều thành công trong tương lai!

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. haisophan7780

Trận giao lưu giữa cặp VĐV phong trào Tuấn (Bắc Giang) + Chính (Hà Nội) & Thuyết (Đồng Nai) + Hùng (Agribank)
    Tỷ số: 21 - 19 Cặp VĐV phong trào thắng!

Last edited by a moderator: 7/12/15
  3. kubin1102

kubin1102 Thành viên Chính thức

clip trên : vận động viên mang áo số 5 hình như là tuyển của trung kính thì phải
    :D

clip dưới : đôi Thuyết và anh aribank đánh với nhau lần đầu nên có vẻ không hợp cầu . Đôi bên kia có vẻ như là đánh cặp với nhau nhiều rồi . Nếu đánh tiếp set 2 chưa chắc đôi Thuyết lại thua :D

4. tuannv

tuannv Thành viên Chính thức

Trận đấu hay quá các bạn nhỉ, nhìn 2 đôi đánh với nhau như là có mình ở trong đó vậy ! kekeke

Last edited by a moderator: 22/3/10
  5. haisophan7780

Chào bạn tuannv!
    Cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn thegioicaulong.com bạn nên tham khảo Box "Thông tin" diễn đàn trước một chút nhé. Chỉ mất một ít phút thôi, để bài viết của bạn được hoàn thiện hơn.

Chân thành cảm ơn!
    BQT

6. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

A.Thụy quay trận này đúng ko ạ? Quay chuyên nghiệp nhờ, nhưng lần sau trong khi quay không nên nghe điện thoại.^^!a nhá!

7. meobeo251

meobeo251 Thành viên Tích cực

:36: Dạo này Đức lên tay quá, hôm nào đấu với anh....đảm bảo thua.
    Thỉnh thoảng Anh, em có được những trận giao lưu như thế này, vui nhỉ!

8. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Kiều Quang Thuyết là ai nhỉ??? Mình chưa nghe tên bao giờ, không bít có lạc hậu quá nhỉ ?8-l

9. haisophan7780

THuyết là người quê ở Thạch Thất , Hà nội.
    Đạt nhiều thành tích trong cầu lông quốc gia!
    Thứ hạng hiện tại: Kiện Tướng!
    Hiện đang đầu quân cho Đồng Nai!
    Sơ qua để Em biết, thegioicaulong đang viết bài về Thuyết, sẽ trình làng sớm thôi.

10. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hì hì...bây giờ thì em biết sơ qua rồi ạ. Tks anh nhé :54:

11. haisophan7780

Vâng cảm ơn anh!
    Trước đây anh em mình là đối thủ của nhau mà, lâu ngày không được đánh cầu với bác chắc trình bác dạo này cao lắm rôi, Em chắc thua thôi.

Em với bác thi xem ai đẳng cấp cao hơn trên thegioicaulong.com nhé! Bác xem bài viết vế Rank sử dụng trong diễn đàn ở đây

Có thể Em sẽ thua bác trên đấu trường này mất thôi, nhưng Em sẽ cố gắng hết sức :36:

12. tuannv

tuannv Thành viên Chính thức

các pác ơi !hnao tổ chức giải đi các pác thi đấu với nhau là biết ngay mà ,tập luyện có thể đánh hay nhưng khi thi đấu e nghĩ là khác đấy vì còn sức ép tâm lý nữa mà!
    E hy vọng các pác trong diễn đàn tổ chức giải rùi a e đi liên hoan gặp mặt nhau để làm quen lẫn nhau e thấy hay đấy.mỗi a e đóng góp vào 1 chút là tổ chức được giải thui mà ! nếu các pác nhiệt tình tổ chức giải pm e tham mưu nhé.

13. hoahongcogai18tq

hoahongcogai18tq Thành viên Chính thức

ối.....sao anh tuấn và anh chính đánh giao lưu hôm nào mà em ko được xem vậy nhỉ??????hjhcjc thật bất công.................có cả kiện tướng đến tham gia mà em ko được xem học hoi????hjchcj

14. langtucaulong

langtucaulong Thành viên Tích cực

Vâng Tiến Minh VN thì cả thế giới biết đến rồi mà, vậy là bác biết thêm một VĐV chuyên nghiệp nữa của VN rồi nhé!

Đang tải...