[Cửa hàng] Giảm giá hết cỡ 150k một khăn siêu to chất lượng đặc biệt cho 60 lần quấn

Thảo luận trong 'Siêu thị cầu lông' bắt đầu bởi vinhnq0311, 29/12/12.

1. vinhnq0311

vinhnq0311 Thành viên Tích cực

TẾT ĐẾN ,ÔM MỘT ĐỐNG KHĂN CHẬT CẢ NHÀ ,QUYẾT ĐỊNH THANH LÝ BÁN GIÁ LỖ ĐỂ LẤY TIỀN ĐI CHƠI
    150K MỘT CÁI KHĂN TO ( CHO 60 lần cuốn).kÍNH MỜI CÁC BÁC

ĐT :0948271286,ĐỊA CHỈ : GẦN BẾN XE LƯƠNG YÊN
    Là một người chơi cầu được 7 năm với tất cả sự đam mê của mình em thì em nhận thấy một điều khá rõ mà cũng ít ai chú ý là chất lượng một cái quấn cán ảnh hưởng khá nhiều đến cảm giác của tay khi đánh cầu .Nếu chúng ta cầm một cái vợt mà cảm thấy tay càm êm ái ,cảm giác vừa tay ko to ko nhỏ thì đường cầu của chúng ta cũng chuân xác và các đòn đánh cũng tự tin hơn rất nhiều .Trước đây thì em hay cuốn cán bằng cao su nhưng sau một time thì em thấy nó nhiều nhược diểm quá ,thứ nhất là trơn ,mồ hôi ra thì cứ gọi là trơn thôi rồi ,lắm hôm phi cả vợt lên trần nhà ,xót đứt ruột .thêm nữa là sau một time thì nó bị sờn ra ,nếu ko thay kịp mà cố đánh là y như rằng lột cả da tay ,nhất là ngón cái nên em quyết định chuyển sang dùng khăn và sau một time dài sử dụng thì em lại thấy nó có những ưu nhược điểm sau
    -Nếu là khăn mặt cắt ra thì nó có ưu điểm hàng đầu là giá rẻ (chỉ khoảng 3k một lần cuốn ) nhưng lại có những nhược điểm như :
    -Không có cảm giác êm tay ,đánh được khoảng 4 hôm là lại phải thay vì mồ hôi thấm vào khiến sợi vải bị khô ,cầm cái cán vợt cứ thấy cứng đờ
    -Cứ đánh được một lúc thì các sợi chỉ lại bị tước ra ,trông te tua rách rưới ,mất thẩm mỹ kinh khủng (trông cứ bẩn bẩn thế nào ấy )kiểu như thế này này

(mà cay nhất là mấy em hotgirl ở sân nhìn thấy cứ kêu sao a toàn vợt đẹp thế mà ko dành tiền mua mấy cái quấn cán tử tế mà dùng ,dùng cái này nhìn thê thảm quá ,mà ánh mắt lại cực kì thương cảm nữa chứ :72:)
    -Sau khoảng vài chục lần bị chê với khoảng vài chục ngườ khác nhau thì em cũng quyết định chuyen sang dùng quấn cán của hãng (ăn chơi ko sợ mưa rơi ) thì đúng là êm thật ,lại đẹp nữa chứ ,đánh xong cứ có dip là lại mang vợt ra giả vờ đặt trước mặt các em :tomato: nhưng :
    -Gía đắt lòi ra,35k một cái quấn yonex của Tuấn Hạnh ,dùng đươc 10 ngày là phải bỏ vì có mùi ..hôi .Sau này dùng sang victor và Moa 250k cho 15 lần cuốn thì thấy tạm ổn nhưng vẫn đắt .tính ra là vào khoản 17k một cái
    -thêm vào nữa là dung được mọt time thì khăn lại xảy ra hiện tượng bị khô ,tay cầm cứ trơ ra ,chẳng thấy êm hay mềm gì nữa cả ,cầm rát tay kinh khủng =>em lại đi tìm hướng đi mới

Sau một time dài lần mò thì rất may mắn là cuối cùng em đã được giới thiệu đến một loại khăn đặc biệt được dệt đẻ xuất khẩu dành riêng cho trẻ sơ sinh kết hợp được tất cả các ưu điểm của khăn mặt và khăn hãng kể trên
    -Gia thành cực rẻ ,tính ra cũng chỉ vào khoang 4k một lần cuốn và thao tác rất dễ dàng
    -Cái này mới gọi là quan trọng nè (chứ giá rẻ mà dùng chán thì chẳng nói làm gì ) đó chính là loại khăn này cho ta một cảm giác siêu êm và siêu mềm mại .cầm thích vô cùng .Em đã quấn thử cho một số anh em thì đều chung một cảm nhận là qua tuyệt vời (riêng em thì cảm nhận là nó mềm và êm hơn cả quấn vải Moa và victor ,một quấn vải theo em biết là tạo cảm giác êm ái nhất hiện nay )Cái này thì anh em có thể kiểm tra bằng cách mang bất kì một cái vợt được quấn bằng bất kể một loại quấn vải nào qua nhà em để so sánh với cái vợt em quấn sẵn ở nhà
    -thêm nữa khi dùng một time thì em nhận thấy tuy là cắt từ khăn mặt ra thật nhưng nó giải quyết được rất tốt vấn đề các sợi chỉ bị te tua ra ,hiện tượng này hầu như ko gặp nữa nên dù có đánh một time thì nhìn vẫn rất đẹp và sau 10 ngày thì em cầm vẫn thấy rất êm ,bấp chấp việc đã thấm khá nhiều mồ hôi
    Nhưng có một vấn để xảy ra là khăn này nó không bán lẻ (nó toàn xuất khẩu thôi ) nên muốn mua thì phải mua cả lốc 30 cái .Máu quá nen em cũng mua luôn ,em giũ lại khoang 10 cái đẻ dùng trong vài năm còn 20 cái thì em chia sẻ với các anh em .Khăn rất to ,một cái khăn ta có thẻ quán duoc tù 50 đến 60 cái vợt tùy cách quấn và toàn bộ là màu trắng sữa hết nhé .He ,khăn thì là 200k một cái ,tuy nghe có vẻ nhiều nhưng nếu tính ra thì quả thực là quá rẻ cho một sản phẩm tốt(khoảng 4k một lần quấn thôi so với 17 k khăn của hàng mà cầm còn có vẻ thích hơn )Cũng chỉ có 20 cái này thoi nên bác nào qua sơm thì may ra còn .Bác nào qua lấy thì em sẽ đưa cây vợt em đã quấn sẵn cho cầm thử trước khi quyết định .nếu cần các bác cứ mang thêm cây vợt của các bác đi để tiện so sánh cũng được .đây là hình cái khăn và vợt em đã quấn sẵn nhé các bác .bác nào cần thì alo em theo so 0948271286 nhé

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

khi các bác cắt khăn ra rồi thì cho thêm một lớp băng dính hai mặt như thế này nữa là ngon ,bảo đảm không thua gì khăn hãng cả

2. ZinS1993

ZinS1993 Thành viên Chính thức

up cho bác, chiều ra sân rủ ae chung tiền mua chứ 1m thì k có :))

3. vinhnq0311

oh ,chú đánh cùng sân với anh ah ?thế mà ko ủng hộ chống lỗ cho anh gì cả ?he he

4. ZinS1993

ZinS1993 Thành viên Chính thức

e đâu có đánh sân bác :D, e ở tận ĐH Công Nghiệp cơ

5. dat281089

dat281089 Thành viên Năng nổ

Up cho a đắt hàng nhé em ko dùng khăn 1 lần rồi thấy hay nhưng em lười làm lắm :))

6. mrphan49

mrphan49 Thành viên Tích cực

up cho bác ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

7. hieunt84

hieunt84 Thành viên Tích cực

up cho báccccccccccccccccc

8. lindahn1

lindahn1 Thành viên Năng nổ

Anh mà cũng thiếu tiền đi chới á @@

9. olala1010

olala1010 Trọng tài chuyên nghiệp

up cho bác nhé. em về ngại cắt lắm ^^

10. KhanhDuy97Pro

KhanhDuy97Pro Thành viên Chính thức

Tuần sau SHip 1 cái thôi :D

11. tomcrui2100

tomcrui2100 Thành viên Chính thức

khăn bán metro 142k 1 cặp to đùng thoải mái cắt viecj gì mua 150/1 cái

12. vinhnq0311

em cũng đi mua khăn siêu thị chán ròi bác ah .vấn đè là chất liệu có phù hợp với việc quấn cán vợt cầu lông hay ko?cầm có thích như khăn của hãng hay ko? với lại xin khẳng định luôn với bác khăn siêu thị nếu cũng to như khăn này thì rẻ nhất cũng rơi vào 120k hoặc 130k một chiếc (ko phải la một đoi nhé )mà em khẳng định là để quấn vợt thì ko bằng được loại khăn này của em nếu ko muốn nói là thua xa . 150k còn là giá thanh lí đấy bác ah chứ bình thường thì 200k một cái cơ .cám ơn bác đã ghé thăm topic của em nhé

13. ldflinh9999

ldflinh9999 Thành viên Chính thức

up hộ ông anh nhé. hnay bị hành khổ quá :( bh có dịp lại chỉ e thêm chút nhé :)

14. mizun0

mizun0 Thành viên Năng nổ

Em đang muốn mua nửa cái, bác nào cũng mún mua nửa cái thì kết hợp với nhau nhỉ :D

15. galoo249

galoo249 Thành viên Chính thức

có free ship Hà Nội 1 không nhỉ

16. mizun0

bác có mua 1 nửa cái ko, em với bác kết hợp :D mỗi ae 75k

17. Mr.Akax

Mr.Akax Thành viên Chính thức

Bác chủ bỏ công ngồi cắt rồi làm cho ae tính ra bán lại dễ hơn í ạh : V

18. hungbanh

hungbanh Thành viên Tích cực

ông anh đánh sân nào ấy nhỉ, e qua ủng hộ 1 cái :)

19. minhways0ck

minhways0ck Thành viên Tích cực

khi các bác cắt khăn ra rồi thì cho thêm một lớp băng dính hai mặt như thế này nữa là ngon ,bảo đảm không thua gì khăn hãng cả

K chơi băng dính dc kg a?. E làm 1 lần có băng dính r`, tháo ra muốn mệt luôn !

20. mizun0

có bán nữa đâu mà các bác đào topic lên vậy :D

Đang tải...