[Góp ý] Giải thưởng paw 2013

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi lin_dan_pha, 11/6/14.

1. lin_dan_pha

lin_dan_pha Gãy vợt

năm 2013 em có tham gia paw do bqt thế giới cầu lông tổ chức về có đoạt được giải khuyến khích, nhưng do có nick thành viên diễn đàn khiếu nại là nhà em chơi paw gian lận, BQT TGCL ra quyết định tạm giữ giải thưởng của em cũng như vợ em. nhưng sau thời gian 3 tháng kể từ ngày 24/12/2013. BQT đã biệt vô âm tính, không hề trả lời về vấn đề của gia đình em, cũng như không trả thưởng. ay em viết bài này mong BQT vô trả lời giùm vụ việc của gia đình em một cách nhanh nhất [MENTION=19329]thegioicau[/MENTION]long , [MENTION=4]thegioiphang[/MENTION]

2. antuananhhd

antuananhhd Thành viên Năng nổ

Ad sẽ sớm ghé thăm và có trả lời bác thỏa đáng. Có thể do giải TGCL bận bịu nên quên.

3. lin_dan_pha

lin_dan_pha Gãy vợt

mình ko nghĩ là BQT quên, vì ngày nào mình cũng hỏi, BQT thì online suốt, có lẽ không muốn trả lời thì đúng hơn, vì thành viên BQT vẫn vào trả lời câu hỏi của những người khác

4. proacepac99

proacepac99 Thành viên Năng nổ

Hóng mod vào trả lời cho dứt điểm và thoả đáng vụ này....

5. hiidemo

hiidemo Thành viên Chính thức

Vấn đề không lớn, nhưng có vẻ như BQT chưa chuyên nghiệp lắm :)

6. Sân Nhà

Sân Nhà Thành viên Tích cực

Bác ngày nào cũng hỏi nhưng hỏi ở đâu đâu, thế là thiếu chuyên nghiệp. BTC Paw không đưa ra phán quyết đúng thời hạn là thiếu chuyên nghiệp. Vì Paw là sân chơi riêng, League là sân chơi riêng, không thể lấy lý do bận làm league để thanh minh được. Các bác BTC Paw thấy cùng 1 IP mà vào 2 nick, nhưng đó là vợ chồng cùng chơi. Lý do quá hợp lý. Vợ người ta còn bận giặt quần áo, nấu cơm, lau nhà... chả nhẽ các bác muốn cả 2 vợ chồng nhà người ta chém gió trên này. Còn việc nhà người ta, thì nhờ vợ hàng xóm làm hộ à :)).

7. Rau Dền Tím

Rau Dền Tím Thành viên Tích cực

Hóng tay to xử lý cho xong vụ này

8. Ngưu Ma Vương

Ngưu Ma Vương Thành viên Năng nổ

Thì cùng Hóng với Bác :)

9. lin_dan_pha

lin_dan_pha Gãy vợt

không biết chờ BQT đến giờ nào, chắc tới lúc đội việt nam vô địch WC quá, Tất cả những gì BQT yêu cầu mình đã làm, nhưng BQT thì ko giữ lời nói của mình, thật đáng thất vọng.

Đang tải...