Giải mã giấc mơ thấy cầu thang

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi dudoan, 14/4/16.

1. dudoan

dudoan Thành viên Chính thức

Nằm mơ thấy cầu thang ở trong giấc mơ của bạn có ý nghĩa gì? Tại sao trong giấc ngủ của bạn lại mơ thấy mình đi lên cầu thang nhỉ? Cùng http://dudoanketquaxoso.com khám phá ý nghĩa và điềm báo tốt xấu về giấc mơ của bạn nhé!

Cái thang có thể tượng trưng cho chiếc cầu đưa đến chức vị cao, hoặc hướng đến một nơi đặc biệt nào đó trong cuộc đờỉ. Khi nằm mơ, nếu bạn có cảm giác bị rơi, nguyên nhân có thể là do chính cái thang gây ra.

Nếu trong giấc mơ bạn nằm mơ thấy cầu thang, điều này báo hiệu rằng bạn đang có một trình độ cao hơn và hiểu biết rộng hơn. Bạn rất có chí tiến thủ trong cuộc sống hiện tại.

Giấc mơ thấy cầu thang

Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang đi lên cầu thang, điều này ám chỉ rằng bạn đang thiếu tự tin hay niềm tin trong việc theo đuổi mục tiêu của mình. Nếu bạn mơ thấy mình đang đi cầu thang máy hay mơ đi thang cuốn, thì giấc mơ này đang cảnh báo rằng bạn đang có những bước đi quá vội vàng với ham muốn sớm đạt được mục tiêu của mình.

Nếu bạn mơ thấy mình mong muốn tìm bằng được một cái thang, chứng tỏ trong bạn đang tồn tại quan niệm tiến bước. Bạn cho rằng biện pháp trước mắt vẫn chưa đủ, cần nhạy bén cảm nhận hạn chế của độ cao và sức hút của tâm trái đất hơn nữa.

Nếu giấc mơ của bạn không cho bạn đôi cánh để bay cao, thế thì cái thang là con đường duy nhất để giải quyết vấn đề. Bạn là người chơi xổ số các con số 78-33-79 là những con số lý tưởng cho giấc mơ đã được các chuyên gia http://soicau.mobi đưa ra

Tham gia chơi xổ số

Dù leo thang là hành động nguy hiểm, nhưng cái thang vẫn mang ý nghĩa thú vị. Đó chính là con đường thông thương với những nơi khác. Giấc mơ như thế thường hàm chứa khả năng bỗng mất đi năng lực, hay điều kiện có lợi để khống chế thế cục chủ yếu.

Hi vọng bài viết có thể giúp bạn hiểu hơn được phần nào về giấc mơ thấy cầu thang và may mắn với những con số của giấc mơ. Chúc bạn may mắn và đừng quên theo dõi Kết quả xổ số miền nam nhanh nhất nhé.

Đang tải...