Giải cầu lông GOSEN lần thứ 2 khu vực phía Bắc

Thảo luận trong 'GOSEN CUP 2011' bắt đầu bởi tuanpto, 12/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuanpto

tuanpto Thành viên Năng nổ

Theo một số nguồn thông tin mình được biết thì giải năm ni sẽ được tổ chức vào ngày 27/5/2011. Không biết có chính xác hay không nữa? mình đưa lên diễn đàn để mọi người cùng bít, và ai có thông tin chính xác thì post lên cho mọi người nha :41

2. tungngottn

tungngottn Thành viên Chính thức

Tình hình là em thấy mọi người bàn bạc về giải này lâu lắm rùi.Bạn em nó cũng đi tập bao lâu rồi.Cơ mà điều lệ giải thì vẫn chưa thấy đâu.Anh em nào biết thì đưa lên cho mọi người rõ nhá.

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến giải Gosen lần thứ 2. Theo nguồn tin chưa chính thức thì giải sẽ được tổ chức từ ngày 10 - 12 tháng 6. Địa điểm thi đấu có thể là tại NTĐ Trịnh Hoài Đức, giải có đầy đủ các nội dung đơn, đôi và cả nâng cao và phong trào. Những bạn nào có ý đinh tham gia giải thì tập luyện dần là vừa đấy ạ :)

4. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Giải golsen năm nay đánh vào ngày 10 đến 12/6 nhé, 5 nội dung cả nâng cao và phong trào, đánh ở nhà thi đấu trịnh hoài đức. Các bác tập luyện thi đấu cho tốt nhé

5. tuanpra

tuanpra Thành viên Năng nổ

Ui trời may quá vẫn còn có dịp vào chém cầu với mọi người. Hehe năm nay có làm đôi không nhỉ??? Chắc phải tham gia để lấy đà tiến thôi.

6. tuanpto

pác tec ơi, giải phong trào cũng có đánh đơn nữa hả pác. Thi đấu có 3 ngày liệu có xong được không vậy pác. Theo e bít thì năm ngoái đến 12h đêm mới xong giải cơ mà

7. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

năm ngoái đánh có 2 ngày ku ạ, năm nay đánh 3 ngày mỗi ngày 3 buổi, có đánh đơn điều lệ đang chỉnh sửa lại cho phù hợp sắp phát hành rùi, phong trào đánh 1 séc 31, nâng cao 3 séc 21

8. tuanpto

trời, 1 séc thì thua sớm, 10 quả đầu dạo, 10 quả tiếp theo thăm dò đường cầu, 5 quả tiếp bắt đầu đánh, 6 quả cuối thả keke, thế là hết trận. chẳng kịp nóng người hihi

9. hahuytung

hahuytung Thành viên Chính thức

Phong trào có nội dung đơn không ạ

--- Cập nhật thêm ---

Em rất mong có nội dung đơn phong trào vì em rất thích đánh đơn. Và nếu đánh với nâng cao thì không thể đánh lại được. Mong là có nội dung đơn phong trào

10. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

thì có phải ai cũng khỏe như chú đâu, hét hò chạy nhắng lên khắp cả sân

11. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

WOW, miền bắc có giải hấp dẫn quá...Miền Trung và Nam sao e chưa thấy nơi..

12. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

phong trao cũng có đơn em ạ, tập luyện đi nhé

13. hahuytung

em nghĩ 3c 15 cũng được vì còn có cơ gỡ lại sai lầm c trước. nếu đánh 31 nhưng tâm lí quá bị dẫn nhiều nản nên hết cơ hội. Thứ 2 là đánh 1c 31 liền sẽ mệt đấy. và em sợ em phải thi tốt nghiệp tầm tháng 6. không tổ chức sơm hơn chút được ạ ban tổ chức. E rất muốn đánh giải này!-:D

14. tuanpto

đâu có ,oan quá. hò hét thì có. hihi, còn chạy lắng nhắng ạ,... e chỉ chạy đỡ cầu chứ có lắng nhắng đâu. nếu pác tec nói thế thì chẳng lẽ đứng yên nhìn cầu rơi à keke. huhu, kiểu này năm ni loại sớm

15. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Miền nam có hồi đầu năm rồi đó em. Đấu ở quận 11 mà :)

16. tuanpto

đúng đúng, 3 séc 15 cũng được mà ban tổ chức ơi. cho chúng em cơ hội tham gia, gỡ gạc tý chút nữa chứ

17. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Em nhớ là năm 2003 hay 2004 gì đó, liên đoàn cầu lông thế giới có thử nghiệm 1 giải đấu đánh 5 sec 7 trái đổi điểm. Giờ đánh thế này cũng được

18. hahuytung

Vì chẳng hạn lúc đầu mình thua tận 8 quả vì lí do gì đấy ( tâm lí, đánh hỏng ) mình có thể bỏ c đó để quyết tâm c2 và 3 Nếu đánh 31. dẫn nhiều quá không có cơ hội điều chỉnh chiến thuật tâm lí thì thua luôn.

19. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Thế các bác mới phải tập, cả trình độ và tâm lý nữa, đánh thế này là mỗi bác toàn sung sướng thui. kaka

20. hahuytung

vâng nhưng em thấy 3c 15 hơn. Vì em hay bị tâm lí lắm. Mà đăng kí giải này ntn ạ và lệ phí ntn có ai biết mách em với!

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.