Giải cầu lông các trường đại học - cao đẳng khu vực hà nội năm 2010

Thảo luận trong 'Giải đấu năm 2010' bắt đầu bởi Luonghai, 6/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. pink cloud

pink cloud Thành viên Chính thức

Bác duongngocmai238 tinh ý quá!! đúng như bác phát hiện. Ví dụ như nội dung đôi nam, đội Kinh tế Kỹ thuật được ưu tiên 2 trận vì họ là đội hạt giống. Giải cầu lông sinh viên hà nội năm ngoái họ được huy chương đồng đôi nam. 2 đội được hcv và hcb năm nay không thi đấu nên họ ngiễm nhiên là hạt giống.

Hoặc ở nội dung đơn nam, Toàn của Bưu chính cũng được miễn 2 trận vì mùa giải trước anh được huy chương bạc đơn nam. Trong trận chung kết Toàn để thua Việt bách khoa. Năm nay Việt ko tham gia nên Toàn là hạt giống và được ưu tiên.

2. duongngocmai238

duongngocmai238 Thành viên Tích cực

Cảm ơn các bác đã tham gia đóng góp ý kiến. Nhưng ý của mình ko phải là ban tổ chức nhầm lẫn hay ưu tiên j ở đây, mà việc sắp xếp phân nhánh của các đội ko đc hợp lý cũng như dành sự ưu tiên cho các đội hạt giống. Hoàn toàn có cách sắp xếp hợp lý hơn, vẫn đảm bảo các đội hạt giống của năm ngoái đc ưu tiên, nhưng ưu tiên tối đa là 1 trận, tránh những thiệt thòi cho các đội ko đc ưu tiên:
    VD: Nội dung đôi nam: đội thắng trong cặp 2-3 giữa ĐH Thương mại & ĐH Kiến Trúc sẽ gặp đội của 1. ĐH kinh tế kỹ thuật. Còn cặp 4-5 tách xuống nhánh dưới: đội thắng trong cặp 4-5 giữa ĐH Lao động xã hội & ĐH Xây dựng sẽ gặp đội thắng trong cặp 6-7 giữa HV tài chính & ĐH sư phạm TDTT.
    Như thế sẽ rất hợp lý cho tất cả các đội, đội hạt giống năm ngoái vẫn đc ưu tiên 1 trận :10:

Chỉnh sửa cuối: 11/5/10
  3. tkeu158

tkeu158 Thành viên Tích cực

:77:. ÔI chúa ơi. cái lịch thi đấu đôi nam thật khủng. lần đầu tiên thấy 1 đội oánh thắng vào bán kết luôn. KHủng khủng:23::23:
    nhưng có lẽ sẽ tiết kiệm đc nhiều cầu và h sân. hí hí

4. prosport

prosport Thánh vũ

Chúc giải thi đấu thành công tốt đẹp!
    @duongngocmai: Box nhà thì vắng hiu vắng hắt, chú lại ra đây bon chen ah? Về ngay!

5. Valentine

Valentine Khách

:43::43::43::43::43::43::43::43:

bó chiếu, có cả box nhà và box khách cơ à???

6. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Úi, Trang còi và Vân oánh đôi nữ giải này à? Cố lên 2 em nhá, phải mang tý về sân làm vốn đấy. Tối nay T5 rảnh ra sân anh khắc huề tý chiến thuật nhá, hé hé. Mấy hôm nay cái Trang nó oánh suốt ở sân anh đấy, khổ thân chuẩn bị đi đấu mà bị thằng đồng đội nó phang cho gãy kiếm( lỗi tại anh đưa cầu hiểm quá, thiện tai, thiện tai !!! ).

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

cái bác bibo287 này thấy có phần lỗi của bác ở đó hay là bác khoe đường cầu của bác đưa hiểm hóc cho đối phương ý nhỉ? Nếu thấy có lỗi thiệt thì làm gì cho em Trang để tạ lỗi đi ...hí hí..:71::71::71:

8. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hừ. Thì ra là anh. Chính anh chứ không phải ai khác đã gián tiếp gây nên lỗi lầm to lớn làm hại heo nhà em. Hừ. Mà anh bảo nó Trang còi nào, em có thấy heo nhà em còi cái gì đâu? :36: :36:
    Vâng ạ, cám ơn tất cả mọi người. Vân_ Trang sẽ cố gắng hết sấu, thi đấu hết mình. Tinh thần thế thao và đầy nhiệt huyết. Còn thành tích thì hẹn khi khác ạ.
    :4: :4:

9. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Hí hí, thì anh thấy có lỗi tý nên mời em nó ra sân chỉ đạo chiến thuật còn gì !

10. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tối nay trân trọng mời em vân và em Trang ra sân 3 HVNH để bác bibo287 chỉ đạo chiến thuật nhá (Có kèm theo kem tạ lỗi của bác bibo287 ..hí hí.. :71::71::71:)

11. hoangdebongtoi88

hoangdebongtoi88 Thành viên Chính thức

xin chào cả nhà, em là 1 mem của diễn đàn mình, em hiện sv năm 3 của ĐHNN, là đơn vị chủ nhà của giải năm nay, em đã từng 2 năm liền vô địch nội dung MD của trg nhưng năm nay em ko đánh vì đi thực tập(khoe tí cho hawoai, hehe), rất mong dc gặp mọi người vào 2 ngày thứ 7 vs chủ nhật tới.
    ồ, bá duongngocmai phải chăng có phải là bác mai ngoc duong mà năm xưa sang pháo đài láng giao lưu đã dc nghe danh về tài nghệ lừa hàng, tên đọc kiểu j cũng ra tên con gái, hôhô

12. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Nếu mình không nhầm thì bạn là Hà đúng ko?? giải vẫn tổ chức ở trường mình mà không tham thì phí nhỉ? Tớ chủ nhật thi mà vẫn tham gia nhiệt tình này. Nhưng mà thôi, Hà không tham gia cũng tốt, nhường bớt giải cho khách.
    :10::10:

13. hoangdebongtoi88

hoangdebongtoi88 Thành viên Chính thức

ko phải đâu. mình ko phải anh Lương Hà, bạn nhầm oy, he he, anh Hà là năm thứ 5 oy, tức năm cuối . Anh Hà vô địch MD của trường 3 năm liền :14::14::14:sau đó 2 năm tiếp theo là mình:14::14:, đội hình trường mình năm nay cũng khá mạnh, dù mình có đánh hay ko cũng chả ảnh hưởng j. Chúc bạn có 1 giải đấu thành công nhé!!!

14. BioHazard

BioHazard Trọng tài

THÔNG TIN TRƯỚC GIỜ ĐẤU

Tham dự giải có 16 trường:

ĐH FPT, ĐH Thương mại, ĐH Lao động-Xã hội, ĐH Lâm nghiệp, ĐH Nông nghiệp, ĐH Xây dựng, ĐH Kinh tế Kỹ thuật, ĐH Quốc Gia, ĐH Kiễn trúc, ĐH Ngoại thương, ĐH Kinh doanh công nghệ, ĐH SP TDTT, Viện ĐH Mở, HV Bưu chính-Viễn thông, HV Tài chính, HV Ngân hàng.

Các đội tham gia thi đấu với các nội dung sau:

Khối Sinh viên: đồng đội nam, đồng đội nữ, đơn nam, đơn nữ, đôi nam, đôi nữ, đôi nam-nữ

Khối Cán bộ viên chức: thi đấu đánh đôi theo 3 nhóm tuổi (dưới 35, 35-45, trên 45)

Lễ khai mạc:

8h thứ 7, ngày 15/5/2010 tại Nhà thi đấu – Trung tâm thể thao văn hoá trường Đại học Nông nghiệp Hà Nội (Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm – Hà Nội)

Lịch thi đấu

15. klar

klar Trọng tài

Bữa trước chẳng hiểu mắt mũi thế nào mà khi làm draw klar nhầm chút xíu. Xin lỗi các bạn nhé! Mình up lại draw đã chỉnh sửa.
    Rất xin lỗi đã làm 1 số mem giật mình với lịch thi đấu :D

Chỉnh sửa cuối: 14/5/10
  16. luongha291

luongha291 Thành viên Chính thức

Chào các bạn! Mình là Hà cả trường ĐH Nông Nghiệp. Chỉ còn 2 tiếng nữa lày giải cầu lông sẽ bắt đầu khởi trah. Trước khi đi mình tranh thủ lên mạng gửi lời chúc thành công đến các thành viên sẽ thi đấu hoặc có trường tham gia thi đấu ở giải này. Mong rằng tất cả các thanh viên có điều kiện về thời gian sẽ đến để cổ vũ cho giải...:41:

17. klar

klar Trọng tài

Kết quả thi đấu ngày 1

Chỉnh sửa cuối: 15/5/10
  18. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Sao kok có hình ảnh gì hết zậy bác Klar????

19. klar

klar Trọng tài

DanLin ơi, hiện tại mình mới nhận được thông tin về kết quả. Nhưng hình ảnh cũng sẽ sớm có thôi.

20. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Vâng, cảm ơn bác Klar kok những có hình ảnh mà có videoclip nữa chứ đúng kok bác Klar??:36::36::36:

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.