Giả vờ thôi..A nhé..!!

Thảo luận trong 'Thơ và Truyện' bắt đầu bởi yanda3006, 24/5/10.

1. yanda3006

yanda3006 Thành viên Chính thức

!!...Giả vờ đụng khẽ tay A, nhưng A phải giữ tay em lại, thật lòng đấy nhé..:9:
    Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên A, nhưng A cứ ôm em - giả vờ sợ mất e, A nhá..
    .....Em sẽ cố tình im lặng, Để A hỏi: "E đâu...??, tìm trẻ lạc??..":)
    Em sẽ giả vờ đau chân để tụt lại phía sau, nhưng A phải đợi, đợi e nghiêm túc ý, và rụt rè đề nghị: " Thôi, hay là A..cõng.."
    .......Giả vờ mình yêu nhau A nhé, để em được ghen tuông, ghen tuông "hợp pháp" một chút thôi, em sẽ hỏi về một người con gái nào đó, rằng ai nhắn tin cho A như thế, giả vờ đi A..nhưng cái nhói đau trong e..rất thật..:12:
    A cứ giả vờ đặt lên môi em thôi nhé, cho hơi thở ấy khiến em bối rối biết bao nhiêu..:4:
    .........Giả vờ A giơ cao lên một món quà bắt em cố với! để em thấy mình còn một cái gì cần hướng đến bằng tất cả niềm háo hức của đứa..trẻ con..:38:
    A hãy giả vờ nói yêu em. Vì có ai đánh thuế một câu nói đâu A? và em cũng chỉ định giả vờ là mình đang được yêu nhiều, nhiều lắm....:90:
    .....Giả vờ níu kéo em khi em nói: Có lẽ đã tới lúc em đi! Nhưng A phải hứa...phải hứa cái siết tay giả vờ của A đủ mạnh...đủ mạnh...
    Tất cả chỉ giả vờ thôi. Em sẽ......không tin là thật:33:
    ............Nước mắt em rơi cũng đâu là thật. Tại con gì hay bụi bay vào mắt em thôi....
    Và cuối cùng em đã giả vờ A là em không yêu A..:).
    ...........Sự thật là...eyA, A biết không..???
    :46::5::46:
    ohh!! how i miss U..??..so much..i hope U are back again soon....

2. audi8x

audi8x Thành viên Chính thức

Tình yêu sao phức tạp quá nhỉ. Toàn thấy giả vờ :D

3. yanda3006

yanda3006 Thành viên Chính thức

thư giãn một tý, nhõng nhẹo một tẹo, giả vờ một chút thôi...chỉ có suy nghĩ và cảm nhận thì có thể..hơi hơi...phức tạp..hiii....:28::)

Đang tải...