[Chia sẻ] ***GẤP*** Em cần gấp các bác cho em xin ý kiến về hãng vợt và phụ kiện cầu l

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi lindahn1, 14/9/12.

1. lindahn1

lindahn1 Thành viên Năng nổ

Em đang quan tâm hãng vợt Kumpoo và phụ kiện của nó, em rất mong các bác có thể cho em ý kiến về hãng này.
    Mẫu mã, chất lượng, giá cả ...
    Em rất chân thành cảm ơn các bác.
    Bác nào biết về của hàng Thắng Kumpoo thì cho em xin ý kiến luôn nhé, em định mua hàng ở đó nhưng thấy nhiều bác cũng có phản hồi chưa tốt lắm.
    Thanks các bác rất nhiều !

2. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Ai xài kumpoo nhào zô cho ý kiến kìa. Theo như mình lướt quá trên diễn đàn thì ít người chê giày kumpoo -> giày kumpoo ngon.
    còn kiếm và mấy thứ khác thấy ít bình lựng nên hok bít :D

3. mr_h5n1

mr_h5n1 Thành viên Năng nổ

có hơn 3 triệu là bác có thể mua toàn bộ những gì mà bác muốn rồi giày cao nam hà nội
    1 bao
    1 vợt
    1 bộ quần áo
    1 đôi giầy ( Rất ngon )
    1 đôi tât
    và ..........

Chỉnh sửa cuối: 10/3/15
  4. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Về Kumpoo bác có thể hỏi trực tiếp bác Khoai Tây bác nhé :D Bác ấy xài toàn hàng này lâu rồi

5. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

bác Đức đâu rồi, vào đây thọ giáo cho bạn này cái nào.

6. duNgo81

duNgo81 Thành viên Tích cực

- Mình chỉ có mỗi Combo Haxegon2300 tư 2 năm trước, thấy nhìu pác cmt cũng khủng lắm nhủ bản thân thấy H2300 đánh ngon, cảm giác mình (my feel :teeth:) hao hao Arc10 (sân mình 1 anh có Arc10 : teeth:) tuy nó bị bịnh kinh niên của Kumpoo là răng ngay chữ T nhưng mình fang hoài nó cũng chả bay đầu :teeth:, bao H2300 thì pác cũng bik nó hoành tá tràng cỡ nào rùi đó, đỏ choét lun :)). Kèm theo Combo này là tất thì dày cộp mang ấm cả chân, thủng ngón cái sau hơn 6 tháng :D, quần có chữ Kumpoo ép keo nhưng giặt hoài ko thấy troc chữ nào, lúc đầu nghĩ sau vài lần giặt thì bay vài chữ ko hè :)). Áo thi thấm mồ hôi tốt.
    Giày thì KH120 black đã wa hơn 1,5 đời giày của các pác trong sân nhưng của mình vẫn chưa rách miếng nào :)), chỉ có tróc keo, chơi keo 502 vào chiến tiếp, đã giặt giày 1 lần do thằng bạn... ói lên bắt buộc phải giặt chứ mình cũng ko muốn giặt :( (mình mang từ lúc mua đến vứt luôn ko cần giặt tẩy). Thấy giày wa good luôn :)). Giờ tính oder SHB 92 để dành đê :teeth:
    P/s: Mình đang dần chuyển sang đú Yonex :teeth: nên trên đây là feel của mình, ko tâng j đâu nhá :)) !

7. teenpop20022002

teenpop20022002 Thành viên Năng nổ

Em cũng xài đôi Kumpoo KH09 được đánh giá toàn 9, 9.5 /10 mang cũng OK, but theo mình giầy Kumpoo nên mang tầm <700k thì quá OK so với giá của nó. Còn tầm 1tr trở lên thì cố gắng đú thêm để mang giầy Yonex SHB sẽ ngon hơn.....hehe
    mình nhận order giày Yonex SHB mà...hehe

Đang tải...