[Thảo luận] fz nano speed 9000

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi li dan, 28/7/12.

1. li dan

li dan Thành viên Năng nổ

tình hình là sau 1 thời gian thuần phục cây này em thấy rất ưng ý với nó đặc biệt là khi đánh nhanh và đập cầu rất uy lực(em đổi cây proace ABS 1000 lấy cây này với 1 ông anh đang chơi sân học viện ngân hàng"hì em ko nhớ tên anh ấy có gì anh thông cảm nhé".)anh chị em nào đã sử dụng cây vợt này thì vào thảo luận cùng em nhé đẻ em có thêm hiểu biết về cây vợt này và giúp tăng khả năng chơi cầu và vươn tới tầm cao hơn.hj:a11::a11::a11::a11::a11::a11:

2. youwillmissme

youwillmissme Thành viên Chính thức

Mình cũng có một cây. Cây này đánh tốt, độ bền cao, sơn đẹp. Nhưng khi cầm cây vợt YN nano 4500 thì mình có cảm giác cầu tốt hơn, thoát cầu hơn. 2 cây này cùng tầm giá bạn ạ. Nhưng YN hơi giòn theo cảm nhận của mình, cây 4500 của mình ra đi sau một va chạm nhỏ giờ vẫn chơi cây FZ 9000

3. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Yonex tầm trung thì kô tốt lắm, vợt dễ đi khi va chạm, công nghệ cũng không có gì nổi trội
    Fz thì bền khỏi nói rồi. Cây 9000 này mình nhớ là nhẹ, cứng vừa. Tuyệt đối dành cho đánh đôi, lên lưới, chụp giựt ngon. Kéo cũng oke do vành to.
    Đánh đơn hơi mệt vì vợt nhẹ đầu (bắt chước dòng yonex nanospeed chuyên đánh đôi mà)

Đang tải...