Fleet vs Flexpro

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi Peppies, 12/2/13.

1. Peppies

Peppies Thành viên Năng nổ

Tình hình là sau tết cũng rủng rỉnh nên muốn sắm bảo kiếm mới để chinh chiến :16:
    Em đang phân vân giữa fleet woven 1000 với flexpro kevlar r7 quad nên xin các cao nhân chỉ giáo
    Em thì sức khỏe khá, lực tay ok đánh cả đơn lẫn đôi nên muốn tìm một cây vợt thõa mãn cả 2 sân chơi.
    Trước đây em cũng đánh qua mx80 với cả bs lyd và sau bao thăng trầm thì hiện giờ đang vui vẻ với phôi vợt :33:
    Mong các bác có thể góp ý chút về 2 cây vợt trên: thông số, tính năng hay cảm nhận đều đc hoan nghênh :41: Nếu hay nhất là có thể so sánh với mx80 hay bs lyd là tuyệt nhất.
    Cám ơn và xinh chúc mọi người một mùa xuân an lành :267:

2. dat281089

dat281089 Thành viên Năng nổ

Chào bạn,đầu tiên xin chúc bạn và gia đình năm mới an khang thịnh vượng,gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và công việc :)
    Mình đã đánh khá nhiều dòng của fleet mình nói tóm tắt cho bạn dễ hình dung nhé
    Fleet woven Ti888 là cây vợt công khủng bố nhất,hơn cả t8 về độ đầm
    Fleet t6 đánh cực kỳ toàn diện
    Fleet t8 nặng đầu,thiên công hơn t6
    Fleet woven 1000 ,1000 II là 2 cây vợt chơi phải nói là quên sầu đi luôn,vợt tạo âm thanh kinh khủng,đánh cả đơn và đôi đều ngon,Đập cầu khá nhanh,mạnh,chính xác(con 1000ii nâng cấp nhưng ko thấy khác biệt nhiều ngoài giá tiền và paint)
    Còn nhiêu loại nữa nhưng mình ko kể hết được,fleet dễ đánh,giá thành phải chăng,bền,sắp tới nếu yonex ko có vol80 pg mình lại kiếm em t8 về chơi :))

3. Peppies

Peppies Thành viên Năng nổ

Cám ơn bác đầu xuân đã khai phím cho em ý kiến :)

Nghe con woven 1000 ghiền quá chắc đầu tháng 3 phải mua ngay thôi :D nhưng mà nghe nói dòng flexpro đánh cũng ngon lắm mà ít người đánh quá, nhất là con kevlar r7 quad này hình như là vợt mới đc tài trợ cho ciputra nên cũng ko mấy người biết, cả trong lẫn ngoài nước :(

4. intotn

intotn Thành viên Tích cực

thế con 888 vs Ti888 có khác nhau nhiều ko bác? bác cho e thêm ít thông tin đc ko ạ? :D

Đang tải...