[Trao Giải] Fleet Advance 100 cần góp ý

Thảo luận trong 'Vợt Cầu Lông & Phụ kiện' bắt đầu bởi thanchethd, 14/2/12.

1. thanchethd

thanchethd Thành viên Chính thức

Em định mua cây này nhưng dòng này mới qua không biết có ai đánh chưa cho e ý kiến với

2. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

Giống 95% với Victor BS11 từ trọng lượng, độ cứng, kiểu dáng khung vợt đến màu sắc lẫn cách phối màu, không biết ông nào ăn cắp của ông nào vì nhà 2 ông gần kế bên (Đài Loan), :80:

3. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Cứ ai ra trước là người đi đầu, xét cả về thương hiệu cũng như thời gian ra mắt vợt, Fleet nhái rất nhiều cái của Victor chứ ko riêng cái Advance 100 bác ạ :)

4. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Thế giá tiền thì sao nhỉ.
    À, sẵn bác Tu_Snack cho nhận xét về 2 cây Fleet a woven 100 và control 100 luôn đi :3:

5. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

COntrol 100 em cầm rồi nhưng chưa đánh, còn A Woven 100 thì là vợt có độ cứng trung bình, hơi đầm đầu 1 chút nhưng có thể nói vẫn là vợt cân bằng, đánh khá hay và êm, còn control 100 em thấy hơi dẻo và qua cái tên của nó bác cũng có thể thấy nó là vợt thiên về hướng điều cầu và phòng thủ :)
    Giá cả 2 cây bác hỏi đều là 1.990.000 VNĐ chưa có dây

6. Rukaphuong

Rukaphuong Thành viên Năng nổ

Chà, vậy đánh đơn thì thích hợp cây nào nhỉ. Điều cầu, phông tạt, chặt zậy chắc control 100 được hơn woven 100?? Haz

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tú chưa đánh cây này nhưng bác Trinhanbk - Á quân của PAW2011 đã đánh rồi đấy ạ. Bác Rukaphuong hỏi bác Trinhanbk chắc sẽ có câu trả lời chính xác về cây Woven100 đấy ạ!

8. thanchethd

thanchethd Thành viên Chính thức

cây advance em thấy cấu trúc khung nó khác mà. Mà vợt đấy là vợt cân bằng hay công hả các bác????

9. ducthangtvst

ducthangtvst VĐV chuyên nghiệp

cây này mình đang sử dụng, cấu trúc hơi giống cây Vic 09 , vọt công thủ đều, phù hợp với những ai có cổ tay không được tốt thì vẫn cho cảm giác tương đối ổn

Đang tải...