[Rao vặt] Đua xe 3D, trò chơi online dành cho những game thủ ưa mạo hiểm

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi gameungdungmienphi, 15/1/16.

1. gameungdungmienphi

gameungdungmienphi Thành viên Chính thức

Bạn là một game thủ, bạn có cảm giác nhàm chán với những trò chơi đơn giản, không có tính kích thích. Hãy đến ngay với game đua xe 3D, chắc chắn bạn sẽ cảm thấy hài lòng và có những phút giây thật sự ý nghĩa.

Muốn trở thành người chơi, bạn chỉ cần tải game đua xe 3d cho IOS hoặc Android và Windownsphone để có thể được cầm lái những chiếc xe đua hiện đại nhất. Đây là một loại game thể thao đầy thú vị với những game đua xe ô tô , mô tô, xe địa hình, xe máy. Bạn có thể lựa chọn loại hình mà bạn ưa thích.

Rất nhiều phương tiện hấp dẫn đang đón chờ bạn

Trong mỗi loại hình lại có rất nhiều các loại xe khác nhau cho bạn. Hãy chọn những chiếc xe yêu thích nhất và trở thành những tay lái cừ khôi, bạn nhé. Hãy tưởng tượng về tốc độ cũng như động cơ mạnh mẽ của xe, bạn vít ga và phóng như bay trên đường, vượt qua những chướng ngại và thử thách đầy bất ngờ luôn chờ đợi bạn trên những chặng đường.

Hãy tai game online cho dien thoai IOS của mình ngay để hóa thân thành những anh hùng xa lộ. Bạn sẽ được trổ tài lái xe điêu luyện của mình. Với đồ họa được thiết kế đẹp mắt giúp bạn có thể thấy rõ được từng chặng đường đua cùng hệ thống âm thanh được xây dựng sinh động chắc chắn sẽ khơi dậy cảm xúc mãnh liệt đang tiềm ẩn trong con người bạn.

Thử thách cam go

Không chỉ đơn giản trò chơi, bạn còn có thể chiến thắng chính bản thân mình. Bạn sẽ tìm được giá trị của bản thân mình, rằng bạn có thể đi được xa hơn trên chính con đường mà mình đã chọn. Đường đua hay nói cách khác hơn là đường đời, bạn sẽ luôn vượt qua nó nếu bạn có niềm tin mạnh mẽ vào chính bản thân mình. Xem thêm: https://www.facebook.com/game3cgamebaidoithuong

Đang tải...