[Thảo luận] Dòng vợt apacs

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi nh0kan97, 20/11/12.

1. nh0kan97

nh0kan97 Thành viên Chính thức

Em dag djnh tau 1 cay proace nhung nge nui v0t pro pay gjo chat luong kem' lam', nên em wan tam den v0t apacs, ai da danh wa tư vân' dum` vài cây nha (<1trjeu)

2. rocketeer

rocketeer Thành viên Tích cực

Dòng vợt apac có nhiều loại dưới 1 tr, nếu bạn cổ tay bình thường hoặc yếu nên chơi cây rapier 88, cây này khoảng 600k mà đánh vẫn được.

3. hoangcong

hoangcong Thành viên Chính thức

Nếu bạn tay khỏe chut thì tham khảo ashaway nano 900=800k,tôi đang quan tâm đây.

4. cakhodua

cakhodua Thành viên Tích cực

em cũng đang chơi cây nano power 900 (nhái arcmotec 900 của yonex) thấy đánh cũng tốt nhưng ko biết có bèn ko.so với giá thì em thấy dòng này quá hợp lí, tuy nhiên dòng này cũng có rất nhiều cây giá tầm 2tr. bác có điều kiện thì làm 1em apacs tantrum 200.em nghe mọi người nói cây này đánh rất hay!!!

5. nh0kan97

nh0kan97 Thành viên Chính thức

Thanks cac pac' nha!!!

6. leephuong19

leephuong19 Thành viên Tích cực

mua cái ashaway ý bác à ông chú chơi cùng mình cũng mua một phát 2 con thấy bảo nó dẻo oánh thích lắm với lại chú ý oánh ý khi xong kiếm lắm mình không nhớ tên vợt để thứ 7 mình ra xem tên xong up cho bác. còn apacs nói thật hàng ngon là hên sui ông anh cùng oánh mới mua do quá ham nên cho em nó đọ sức với đầu gối thế là sập khung.

7. ipboy97

ipboy97 Thành viên Chính thức

dòng apacs này đánh rất tốt giá rẻ thấy cây rapier 88 đánh cũng được đang dùng cây lethal 8

Đang tải...