Đóng góp một số cảm nhận về giao diện

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi dung47ftu, 25/6/10.

1. dung47ftu

dung47ftu Thành viên Chính thức

Em không hiểu về làm Web lắm nên em đã phải vừa vào mở thử giao diện của 1 vài trang web để ngắm lại giao diện. Cho em mạo muội đóng góp một số cảm nhận của riêng em nhé:

Màu sắc banner của mình hơi chói quá, mờ, làm cho logo va slogan của mình vốn đẹp và hay nhưng không thấy nổi bật.

Màu nền trang của mình(màu xanh da trời) có nên thay bằng 1 màu tối hơn chút, lung linh hơn chút để phần nội dung của trang nổi bật hơn và dễ nhìn hơn không?

Hay bỏ chữ ''Welcom to'' đi để khoe logo của mình, không khó nhận ra đấy là logo quá.

Phần quảng cáo các hãng và các sự kiện để trên vậy có lấn lướt mất banner không, hay cho thành một hàng dọc chạy hay nhấp nháy bên cạnh vẫn thu hút được được sự chú ý của khách.

Không biết cảm nhận của em có đóng góp được gì cho Website không, nhưng rất cảm ơn anh chị đã lập ra một website rất thú vị, bổ ích, và thân thiện.

Chỉnh sửa cuối: 25/6/10
  2. LEAger

LEAger Thành viên mới

Forum TGCL mới được nâng cấp lên phiên bản 4.0.3 nên vẫn đang trong quá trình chỉnh sửa và 'làm mượt'. Những ý kiến đóng góp của bạn rất xác đáng và hữu ích, BQT sẽ cố gắng thay đổi để tạo nên một 'bộ mặt' mới thân thiện hơn cho diễn đàn. Rất mong bạn tiếp tục đóng góp ý kiến để diễn đàn ngày một hoàn thiện hơn.
    Xin trân trọng cảm ơn.

3. prosport

prosport Thánh vũ

Mình góp ý là sau khi chỉnh sửa lại giao diện, banner chính có vẻ như đang bị lỗi. Mấy cái hình trên banner không hiển thị hết, ví dụ như hình nữ vận động viên bị che mất 1 nửa khuôn mặt, nhìn rất phản cảm.
    Mong BQT để ý chỉnh sửa kịp thời!

4. DanLin

DanLin Thành viên Năng nổ

Cái banner chính ko có lỗi gì đâu bác prosport, nó như thế đấy, ý kiến của bác rất hay, mong BQT sẽ sớm hoàn thiện diễn đàn một cách đẹp nhất!!!

5. Cinderella

Cinderella Thành viên Chính thức

Đúng rồi! Em xin phép nói thật nhé các bác đừng giận

Phải nói là quá xấu, xấu dã man chắc là do các bác tự thiết kế

Theo em các bác nên bỏ ra 1 ít tiền thuê người có chuyên môn thiết kế đi, ai lại để bộ mặt của 4rum như thế, giao diện thì rõ đẹp còn banner thì ... :73::hhh:

6. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đấy đấy, em cũng thấy xấu mà không thể nào chỉ ra được nó xấu chỗ nào và xấu cái gì bác ạ. Có người nói với em là, thấy là xấu mà không chỉ ra được xấu chỗ nào và xấu như thế nào thì đâu có gọi là xấu, lại còn bảo em là có vấn đề chứ. Bực không chịu được nhưng em vẫn không chỉ ra được. Nếu bác cũng thấy vậy bác chỉ giùm em với nhá :D

7. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Tháng 12 Noel mà chưa thấy diễn đàn tung không khí Noel lên SKin nhỉ

8. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

À, chắc là cái không khí giải đấu diễn đàn đang lấn át không khí noel rồi, chỉ tiếc là hình như có 1 số không đón chào cái giải này thì phải :33:

9. Namgunsth

Namgunsth Thegioicaulong.com Thành viên BQT

Vừa rồi tôi bận rộn cho giải đấu không có nhiều thời gian để ý đến topic này nên để war nổ ra mà không có sự can thiệp

Mong các bạn thông cảm!!!!

Kính mong các bạn có thành ý đóng góp xây dựng cho diễn đàn cứ tiếp tục đóng góp và không nên để xảy ra tình trạng như vậy nữa

Tôi del hết những bài có liên quan để giữ hòa khí giữa tất cả các bạn và BQT chúng tôi

Ai cũng có lý của người đó nhưng chúng ta hãy bỏ qua cho nhau hết nhé!

Xin chân thành cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối: 12/12/10
Đang tải...