Đơn xin làm quản lý viên (Moderator) !!

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi soctrang, 12/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. soctrang

soctrang Thành viên Chính thức

Họ tên : Hoàng Ngọc Mẫn
    Nick 4rum : soctrang (Sóc Trăng)
    Phone : chưa xài
    Yahoo : hondacodon_141127@yahoo.com
    CLB cầu lồng đang chời : CLB cầu lông Sóc Trăng
    Thời gian online : 4h trên ngày
    Lý do : Em đã từng làm Mod nhìu forum lớn như http://hagiangvui.org, Admin soctrangvui.tk .... đã có đầy đủ kinh nghiệm
    Mong BQT cao cấp sét Mod cho em vào Box nào còn trống hoặc thiếu chỗ !!
    Nếu được em xin chân thành cảm ơn ^^!

Chỉnh sửa cuối: 13/5/10
  2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Hi soc trang

Cảm ơn bạn Hoàng Thiên Kỳ nick soc trang

BQT chúng tôi rất vui mừng khi có những ứng viên như bạn, thật là may mắn nếu có được người quản lý forum nhiều kinh nghiệm như bạn tham gia cùng chúng tôi.

Có một vấn đề nhỏ là chúng tôi cần phải liên lạc được với bạn, như thông báo bên trên của bạn thì mục Phone: chưa xài. Vấn đề này có thể giải quyết được qua một số điện thoại cố định nào đó được không???

Vấn đề set Mod: Bạn thấy mình có thể đảm nhiệm được ở mục (Box) nào, sở trường của bạn thuộc lĩnh vực nào thì bạn cho ý kiến luôn. Như vậy sẽ dễ cho BQT hơn bạn ạ.

Thân
    BQT TGCL.COM

3. soctrang

Phone : 079 3 620 950
    Box muốn làm : Kỹ Thuật / Chiến Thuật / Tập Luyện

4. thegioiphang

Hi soc trang

Cảm ơn soctrang

BQT sẽ sớm liên lạc với bạn!

Thân
    BQT TGCL.COM

5. soctrang

Xét Mod hộ em, em sẽ đóng góp tích cực hơn cho forum nữa, em chân thành cảm ơn !

6. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tớ thấy không cần phải Mod mà Mem vẫn đóng góp tích cực được mà, như tớ đây chẳng hạn hí hí :71::71::71:

Chỉnh sửa cuối: 12/5/10
  7. thegioiphang

Gửi soctrang

Đúng như thành viên Luonghai nhận xét đấy! Nếu bạn có tâm huyết với cầu lông nói chung và diễn đàn này nói riêng bạn vẫn có rất nhiều câu chuyện, cơ hội để thể hiện sự tích cực của mình. Hiện tại BQT vẫn chưa thể liên lạc trực tiếp với bạn được. BQT đã gửi tin nhắn riêng vào nick soctrang rồi nhé! Bạn đọc rồi nhớ nhắn lại cho BQT biết nhé!

Thank's
    BQT TGCL.COM

8. soctrang

Em xin chân thành xin lỗi BQT, vì trên INTERNET em ko để tên thật của mình, chứ tên thật của em là Mẫn, mong BQT xem sét lại !
    Em xin cảm ơn !

Chỉnh sửa cuối: 13/5/10
  9. dat_drangon

dat_drangon Thành viên Tích cực

16 tuổi, mới nhớn, sao có nhiếu bề dày thành tích :10: quá nhỉ ....
    Thật bái phục quá,,,,, :77::77::77::77::77::77:

10. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Tui cũng chưa dám chắc tuổi và thành tích có thiệt k nữa nhưng mà tên thì thấy bác nỳ nói hok đúng rùi :85::85::85:

11. Namgunsth

Namgunsth Thegioicaulong.com Thành viên BQT

Chào bạn soctrang!

Rất vui vì diễn đàn có thêm thành viên và thành viên đã mạnh dạn đệ đơn làm mod

Sau khi tiếp nhận đơn của bạn, BQT chúng tôi đã xem xét, bàn bạc và có đôi lời với bạn như sau:

1. Về danh tính: trên mạng có thể khai bất cứ tên(nickname) gì nhưng 1 khi đã nói ra là phải thành thật nhất là trong trường hợp này. Tại sao lại là “vì trên INTERNET em ko để tên thật của mình”?

Hiện nay, game về cầu lông rất ít và chưa có game nào hay cả, bộ môn cầu lông nói riêng chỉ xuất hiện trên sân thi đấu thật là nhiều chứ không mấy khi thấy trong game ảo. TGCL thành lập dựa trên quan điểm này và TGCL không phải là thế giới ảo

2. Về các website bạn nói là thành viên của BQT:

1 website đã die còn 1 thì không thấy nick bạn trong Nhóm điều hành => chúng tôi không có đủ thông tin để đánh giá trình độ và năng lực quản trị của bạn. Phải chăng là PR?

3. Khi đăng ký tham gia làm mod (trial mod) bạn cũng nên có ít hoặc nhiều đóng góp cho diễn đàn TGCL để tự khẳng định mình, khi thấy bạn có đầy đủ tố chất BQT sẽ tự mời bạn tham gia vào nhóm điều hành.

Rất mong bạn soctrang thông cảm! Trong thời gian này bạn hãy cùng chúng tôi chia xẻ niềm đam mê bộ môn cầu lông trên TGCL.

Topic close!

BQT
    Thegioicaulong.com

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.