Đôi điều suy ngẫm về một hiện tượng...

Thảo luận trong 'Cafe Quán TGCL' bắt đầu bởi Thần gió, 26/12/10.

1. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

P/S: Mỗi người có một quan điểm sống, cách nghĩ riêng...Đồng ý là như vậy, đó là tự do, là lối sống, nếp nghĩ của mỗi cá nhân.

Song, ai có thể biết trước tương lai của cặp vợ chồng này sẽ ra sao??? Mỗi người hãy dành vài phút để comment về hiện tượng này nhé!

Last edited by a moderator: 7/12/15
  2. PioCaster

PioCaster Thành viên Tích cực

KHông biết họ làm cái việc kia thế nào nhỉ :24:. Mình thì chịu chết không nghĩ được ra cách nào đấy :71:

3. trangbadminton

trangbadminton Thành viên Năng nổ

Họ dám sống thật với chính mình và họ chấp nhận điều đó. thật khâm phục

4. hoangphuc

hoangphuc Thành viên Năng nổ

đơn giản mà bác, a e ta dùng cái gì thì ng ta dùng y cái đó , còn cái đó ra sao thì họ phải tự ngĩ thôi, haha
    công nhận là họ rất dũng cảm,dù sao thì đó là tạo hóa sinh ra như thế, họ cũng đâu có muốn, họ dám làm thế là mình cũng nể phục lắm rồi , nhưng phải nói là cũng hơi sốc

5. heopeo

heopeo Thành viên Năng nổ

Ban đầu khi chứ coi clip chỉ coi hình và tin tức thì heo thấy 2 em này dám sống vì tình yêu nhưng coi cái clip xong mới thấy 2 em này muốn làm nổi , độ tuổi ăn chưa no lo chưa tới ko bít có bao giờ nghĩ cho ba mẹ mình? Nhìn clip bà mẹ thì ngại ngùng vì mắc cỡ , sinh ra con cái mà nam ko ra nam, nữ ko ra nữ chưa hết buồn giờ còn thêm cái vụ đám cưới rùm beng trên mặt báo. Phương Tây là phương Tây ko thể bắt chước họ mà cứ khoe ra làm gì vì mình là người Á Đông, ba mẹ mình là những người phải hứng chịu miệng đời chứ các em ấy vô tư có nghĩ đâu.

Nói chung heo ko kỳ thị nhưng cái gì cũng có mức độ, xã hội chấp nhận vì những người đồng tính cũng là 1 con người tự do nhưng ko có nghĩa phải phơi bày phô trương xem như 1 niềm tự hào.

Chỉnh sửa cuối: 26/12/10
  6. PioCaster

PioCaster Thành viên Tích cực

Suy nghĩ rất sâu sắc :41:

7. bancualoki

bancualoki Thành viên Chính thức

Nói chung là rất phí...phí cô dâu quá:(

8. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

19t VN đây à, "sống thật với chính mình..."?, chỉ đơn giản thôi: bồng bột và ích kỷ.

9. Cinderella

Cinderella Thành viên Chính thức

Bệnh hoạn và ngu dốt!!!

Bọn này 100% ko biết chơi cầu lông :D

10. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Một phút nông nổi muốn chơi trội thôi, mình nghĩ không sống với nhau lâu được!

Đang tải...