[Thảo luận] Đêm nay CK Champions League anh em đặt cửa cho Real hay Atlético nào ???

Thảo luận trong 'Môn thể thao khác' bắt đầu bởi DoubleZero, 24/5/14.

1. DoubleZero

DoubleZero Thành viên Tích cực

Cho dù kết quả cuối cùng có như thế nào thì mình cho rằng đều là kết quả xứng đáng cho cả hai đội với những gì họ đã thể hiện trong mùa giải năm nay. Trận CK Champions League trong mơ này, ae đã chuẩn bị bia chưa ??? và đặt cửa cho Real Madrid hay Atlético de Madrid nào ???

Mình thì mình chọn REAL, nhờ trận Bayern München vs Real Madrid mà đêm nay mình được tắm bia rồi đây :))

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bóng đá là một thời đam mê số 1 của em, giờ nó phải nhường vị trí cho cầu lông :). Với linh cảm của một người từng yêu thích môn này em dự là lần thứ 10 Rel đăng quang !

3. Blackkiller

Blackkiller Thành viên Tích cực

e cũng nghĩ là là real vô địch :))

4. DoubleZero

Mình cũng không ra sân bóng cũng được 1 năm rồi, chỉ vì cầu lông đó :))
    H thì đang ướp bia lạnh phục vụ đêm nay đây

5. cuong19591

cuong19591 Thành viên Năng nổ

Em thì cũng không ra sân bóng 3 năm từ khi đánh cầu, nhưng vẫn thích CR7, một phiếu cho REAL.:85:

6. ThjnhM

ThjnhM Thành viên Tích cực

Atletico lần đầu tiên vô địch châu Âu sẽ là một cái kết tuyệt vời nhất cho đoàn quân của Diego Simeone trong mùa giải năm nay. Một đội bóng suốt bao năm qua luôn PHẢI bán đi những cầu thủ giỏi nhất của mình để tồn tại. Trước khi trận chung kết diễn ra, thông tin Chelsea mua được Diego Costa đã tràn ngập các mặt báo. Koke, Felipe Luis, Godin... đều được các ông lớn lắm tiền nhiều của nhòm ngó. Lại tiếp diễn cảnh tan đàn xẻ nghé... Theo em cái hay nhất của bóng đá là chiến thắng không phải lúc nào cũng dành cho những kẻ giàu hơn và (được đánh giá) mạnh hơn. Em không thích truyện cổ tích nhưng em tin vào những phép màu. Atletico sẽ vô địch!!!

7. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bác [MENTION=28859]ThjnhM[/MENTION] tự tin quá nhỉ? Làm tút cầu cho vui không bác:)

8. ThjnhM

ThjnhM Thành viên Tích cực

Em không biết làm thế nào bác ạ :) Em chỉ biết mỗi nút tặng cầu thôi!

9. DoubleZero

Atlético thực sự đã rất xứng đáng, xem trận đêm qua chỉ biết nói chúc mừng cho Real, người hạnh phúc nhất đêm qua là RAMOS và CR7 đã có kỷ lục riêng dành cho mình, Bale cũng có được bàn thắng quan trọng nhất cho sự nghiệp. Tin tức trên khắp các mặt báo sẽ vô cùng nhiều những cảm xúc khác nhau cho trận chung kết đêm qua, một trận đấu thực sự rất xứng đáng với bia lạnh cùng ae :))

10. DoubleZero

Xem lại những bàn thắng và diễn biến chính của trận đấu.

Đang tải...