[Phản hồi] Đề nghị Trọng tài thegioiphang vào xem ds League giúp e

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi eparch, 16/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. eparch

eparch Thành viên Xuất Sắc

Ko biết bác Thegioiphang theo dõi topic như nào mà e đăng ký cho clb NASD tham gia ds 3/8 clb của giải League 2012 đầu tiên theo đúng quy định của topic mà ko thấy tên Clb e trong mùa giải tử nghiệm này. E chỉ có ý kiến là nếu tự BTC xem xét quyết định lựa chọn cả 8 clb thì ko vấn đề gì. Đằng này có tiêu chí lựa chọn 3 clb còn lại mà cmt của bọn e bị thả tõm xuống giếng thì hơi... phí. Bác mở mang cho bọn e chút :flieha:
    Đây là nơi CT clb NASD đăng ký http://forum.thegioicaulong.com/showthread.php?12467-K%C3%ADnh-g%E1%BB%ADi-c%C3%A1c-ch%E1%BB%A7-t%E1%BB%8Bch-CLB-%C4%91ang-sinh-ho%E1%BA%A1t-t%E1%BA%A1i-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-TGCL

2. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Bác Kiên hỏi thế này thì hơi khó cho bác Phẳng rồi! :)):)):))

3. eparch

E cứ chiểu theo quy định e làm thoai. Đây là cơ hội ngàn năm có một để được oánh cầu, được ăn chơi nhảy múa cùng ae trong nhà cầu lông mà :)

4. AN NINH THỦ ĐÔ

AN NINH THỦ ĐÔ Thành viên Chính thức

Một câu hỏi lớn không lời đáp :35:

5. Khoai Tây

Khoai Tây Chủ tịch CLB

theo bạn thì kq sẽ dư nào bây giờ nhỉ ;))

6. eparch

Có phải e hiểu là các chủ tịch giữ chỗ là 3 clb đăng ký sớm nhất được lựa chọn ko ợ? Vì nếu BQT tự quyết định thì đã chỉ định cả 8 clb thay vì 5 clb như danh sách rồi :82:

7. eparch

E đã chót thuê VĐV về cho đủ điều kiện như dự thảo rồi. Theo bác thì e nên làm như nào giờ? :((

8. AN NINH THỦ ĐÔ

"Con kiến kiện củ khoai" :35:

9. Khoai Tây

Khoai Tây Chủ tịch CLB

em cũng thấy khó xử quá nhỉ :(
    nếu mà trong tình huống xấu nhất...bác cho em thuê lại hàng hảo thủ của bác nhé :teeth:

10. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Hic thì bác nhượng lại cho em, em chưa có ai bác ạ hihi

11. AN NINH THỦ ĐÔ

Bán xuất tham dự đi chủ tịch Téc :35:

12. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Hay là mình bán xuất tham dự cho câu lạc bộ NASD nhỉ lấy tiền anh em trong câu lạc bộ đi nhậu và karaoke nhỉ hihi

13. hungbanh

hungbanh Thành viên Tích cực

chuẩn bài anh ơi :))...................................

14. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Ý kiến này cũng hay nhưng tiêu cực quá bác ạ :))

15. eparch

Nếu bác thuê lại được thì e sẽ... suy nghĩ nhiều đấy :D

16. eparch

Hớ, e thuê VĐV gần hết tiền rồi. Còn một ít để mua nước, mỳ tôm bồi dưỡng. Ko còn tiền mua suất oánh nữa. Mục tiêu lấy :14: bù tiền thuê VĐV :x

17. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Hic bác đưa lên là em lại phải chạy đua với bác khoai tây để mua các hảo thủ bên câu lạc bộ của bác rồi đó

18. klar

klar Trọng tài

Kính gửi bác Eparch,
    Trước hết Klar xin gửi lời xin lỗi đến bác, cũng như toàn thể CLB của bác về việc lựa chọn danh sách các CLB tham gia TGCL LEAGUE THỬ NGHIỆM. Mặc dù rất quyết tâm tổ chức 1 giải đấu mới theo hệ thống League nhưng BQT thực sự rất lo lắng và "rụt rè" trong công tác triển khai tổ chức giải. Việc lựa chọn các CLB tham gia cũng theo tiêu chí "thân quen" để giảm bớt nguy cơ vỡ giải, do đó BQT nhắm đến những CLB thường xuyên gặp gỡ. Ngay thời điểm thông báo tổ chức giải, BQT đã nhận được rất nhiều đăng ký theo con đường chính thức (trên diễn đàn) và không chính thức (qua messenger và điện thoại). Số lượng CLB đăng ký vượt ngoài dự đoán nên quả thật BQT đã rất bối rối. Trong số những CLB đăng ký ngay sau thông báo gồm có ACUD, PĐL, Hoàng Kim, NASD và một số CLB khác. Dù rất muốn tạo ra một sân chơi cho "tất cả các CLB có nguyện vọng" nhưng ở thời điểm này điều đó vượt ngoài khả năng của BQT diễn đàn, và BQT đã đi đến quyết định chọn thêm 3 CLB cho mùa giải thử nghiệm này đó là PĐL, ACUD và Hoàng Kim. Những CLB khác sẽ được đưa vào kế hoạch cho mùa giải chính thức kể từ năm tới.

BQT thực sự mong muốn nhận được sự ủng hộ và thông cảm của các CLB cũng như toàn thể thành viên diễn đàn trong công tác tổ chức giải đấu này.

2 people like this.
  19. cris_avril

cris_avril Thánh vũ<br><font color=green>Trọng tài chuy

bác klar nói thế này là hợp lý rồi. vì tổ chức 1 giải đấu theo thể thức league sẽ tốn rất nhiều về thời gian và tiền bạc. mà giải tổ chức lần đầu tiên sẽ có nhiều thiếu sót và những bất cập.vì thế các bác trong btc đã chọn giải pháp an toàn là chon những clb thân quen và có khả năng cùng chia sẻ với các bác trong btc mà ko làm mất đi ít nhiều tình cảm. dù sao thì giải lần đầu cũng chỉ là giải thử nghiệm nên clb của bác eparch chịu khó chờ đến giải chính thức năm sau để tham gia.khi đó clb của bác sẽ có được ít nhiều kinh nghiệm cụ thể qua giải lần này. ko được làm chuột bạch cũng có cái hay và cũng có cái dở. nhưng thời gian gấp gáp và càng về cuối năm công việc công sở càng nhiều nên bác cũng thông cảm cho các bác btc tí :D

20. eparch

Cảm ơn bác Klar và bác thegioiphang đã phản hồi. Biết ntn e đồng tình với giải pháp tình thế của BQT. Rút kinh nghiệm lần sau e cũng phải dùng đt và ym kết hợp cmt vậy. Có được 8 clb cho ý tưởng League của bác Klar như ds là e thấy ổn rồi.
    Thôi để e đi cho thuê lại VĐV để thu hồi vốn vậy :)

1 person likes this.
Đang tải...