Đăng ký viết bài "Trước giờ cầu bay" của League 2012!

Thảo luận trong '2012 Tgcl League' bắt đầu bởi thegioiphang, 24/9/12.

1. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Trước giờ cầu bay - có thể được coi là một game show của League 2012. Là nơi để các thành viên đưa ra những bình luận và những quan điểm của các trận đấu tại League 2012. Đây là một sân chơi tập trung, giao lưu Văn hoá - cầu lông của tất cả các thành viên, VĐV tham gia hay không tham gia giải League 2012.

Trước giờ cầu bay - Một game show Thật đơn giản và ai trong số chúng ta cũng có thể trở thành "nhà báo" tại TGCL. Các số "Trước giờ cầu bay" của thegioiphang, Tu_snacker, hay bác prosport đều được đánh giá và ủng hộ rất cao của các thành viên trong diễn đàn. Tuy nhiên để cho ra đời được một số "trước giờ cầu bay" các tác giả (chủ Topic) phải bỏ ra khá nhiều thời gian để thu thập thông tin nhằm đưa đến người đọc một bài viết hoàn chỉnh và dễ hiểu nhất. Chính vì thế mình lập topic này nhằm mục đích tránh lãng phí thời gian của những người nhiệt huyết đối với "trước giờ cầu bay". Có nghĩa là khi ai đó muốn viết "trước giờ cầu bay" thì nên đăng ký trước để tránh sự trùng lắp giữa các bác có khả năng viết lách với nhau. Chắc hẳn, không ai muốn khi mình đang chú tâm viết một bài viết và khi tâm huyết đó được gửi đi thành công... quay trở ra xem thành quả thế nào thì đã thấy có một bài viết tương tự như vậy xuất hiện trên diễn đàn mất rồi :13:. Ngoài việc mất thời gian của từng cá nhân còn gây ra việc khó xử cho BQT vì rất khó khăn khi phải loại đi một Topic như vậy. Còn một điều quan trọng nữa là để tránh tình trạng không có "Trước giờ cầu bay" xuất hiện vì ai cũng ngồi suy nghĩ tuần này chắc bác A, hay bác B sẽ viết "Trước giờ cầu bay" số tới nên số này mình không viết nữa. ..

Tạm thời "Trước giờ cầu bay" sẽ cố gắng xuất hiện từ đầu tuần (thứ 2 hoặc thứ 3) và khi kết thúc tuần đó (hết ngày chủ nhật của tuần đó) "Trước giờ cầu bay" sẽ được chuyển sang dạng lưu trữ, có nghĩa rằng các Topic về "Trước giờ cầu bay" sẽ được cất giữ trong Box Bình loạn cùng bàn phím - Enter.

Và cũng bắt đầu kể từ tuần này (vòng 2 của giải League) trở đi BTC League 2012 xin đón nhận các đăng ký về "Trước giờ cầu bay" của tất cả các thành viên ngay tại Topic này. Hy vọng game show "trước giờ cầu bay" sẽ là nơi hội tụ của những ngón tay suất sắc và am hiểu về chuyên môn cầu lông cũng như các VĐV phong trào đang tham gia tại League.

Còn chờ gì nữa? Hãy loạn phím rồi Enter cùng League 2012, tất nhiên là trong khuôn khổ phạm vi của diễn đàn bác nhé!

2 people like this.
  2. Nobita123

Nobita123 Thành viên Tích cực

Em đăng kí viết trận Hà bắc gặp acud,nếu mọi người ko phản đối hê hê

3. thegioiphang

Sao lại phản đối hả bác? bác cứ viết đúng và không có ý đả kích CLB nào là được. Em chờ "Trước giờ cầu bay - số 9" của bác Nobita123 đây ạ. Cảm ơn bác trước nhé !

4. Nobita123

Nhưng hiện tại em ko biết làm cái chỗ bình chọn tỉ số như thế nào ạ,có ai pro chỉ em đoạn này với.Cái đoạn đầu mà anh Luân hay làm ấy

5. thegioiphang

Bác cứ lập topic mới như bình thường nhé, rồi kéo xuống phía dưới tích vào ô "Đăng bình chọn" sau đó bác cứ viết bài như bình thường. Viết xong bác cữ Post bài đi rồi hệ thống VBB sẽ tiếp tục hướng dẫn bác các bước tiếp theo. Nếu bác vẫn không thể thực hiện được "Đăng bình chọn" thì PM cho em nhé!

6. prosport

prosport Thánh vũ

Đã xong 2 topic của tuần này.
    Tuần sau em đăng ký trước em viết bài cho trận S3 - Thanh Xuân nhé! Trận này sẽ rất kịch tính và đáng xem ạ!

1 person likes this.
  7. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Tuần này em xin đăng ký PĐL vs In Out ạ và nếu có thể, em sẽ viết tất cả các trận liên quan đến PĐL ạ, cái này bầu Luân chắc ko phản đối em đâu hehe :D

1 person likes this.
  8. prosport

prosport Thánh vũ

Chú viết cũng đc, nhưng hơi non tay. Bình luận nhiều cái chưa dám mạnh dạn đưa ý kiến cá nhân. Ngoài ra có thể tổng hợp các thông tin bên lề đưa lên cũng đc.

9. thegioiphang

Không biết bác nào đăng ký viết bài trước giờ cầu bay giữa HK vs VY vào tuần sau đây nhỉ? Trận giưa TX vs S3 thì đã có bác Prosport đảm nhiệm rồi.

10. prosport

prosport Thánh vũ

Em đề nghị bác Phang viết 1 số đi. Để xem nhận định của bác về lực lượng các đội thế nào!

11. thegioiphang

Em cảm ơn bác, có lẽ em nhường số tới này cho các bác khác, đợi đến thứ 2 mà không có bác nào kham thì em với bác oản tù tì nhé ? :D

12. Nobita123

Em đăng kí viết bài lượt 3 trận HB-PĐL nhé.Trái với những nhận định từ trước thì trân này sẽ hay lắm đây,đừng ai tranh của em nhé,viết luôn bgio thì nó hơi loãng

13. thegioiphang

Viết sớm quá cũng chẳng "Post" được đâu bác ạ, đã thống nhất là thứ 2 hoặc thứ 3 hàng tuần rồi mà. Có vẻ như bác đang phải cạnh tranh 1 suất này với Tú Rắn. Bác Tú có nói sẽ viết tất cả những số liên quan đến PDL mà :D

1 person likes this.
  14. Nobita123

Tú rắn còn non và xanh lắm,nhưng thôi nếu phải tranh nhau thì em nhường bác ý ;)) ;)) em dễ tính mà,ghét phải bon chen

1 person likes this.
  15. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Nếu là Hà Bắc vs PĐL thì em nhường bác :) viết về clb Hà Bắc em sợ em ko đủ sức :) các đội khác thì em sẵn sàng. Và số sau e sẽ đầu tư thời gian để viết kĩ hơn là đc thôi, cái này ai cũng làm đc hết, chỉ là hành văn thế nào thôi :) nhân tiện có khi bác thegioiphang viết trận HK vs VY đi ạ, em thuộc quân số VY sợ viết thiếu khách quan và rất đau lòng khi phải dự đoán :(

1 person likes this.
  16. tungbind93

tungbind93 Thành viên Tích cực

em đăng kí trận Hoàng Kim-VY nhé,nhưng t7 em mới viết được vì từ h đến hết t6 em chạy lụt đồ án ạ :D

17. tungbind93

tungbind93 Thành viên Tích cực

em là thành viên chân trong chân ngoài nên cũng khá là khách quan đấy ạ :>

18. Master Caphao

Master Caphao Thành viên Tích cực

Top này hay quá, các bác cho em đăng ký được "loạn phím" với nào. Xem nào, cho em đăng ký "trước giờ cầu bay" của loạt trận thứ 3 giữa Pháo Đài Láng vs Hà Bắc vào Chủ Nhật sau nhé bác. Nếu được để em bắt đầu chiến dịch săn tin ngay từ ngày hôm nay.

Chỉnh sửa cuối: 3/10/12
  19. Nobita123

Thôi chú viết đi,anh ko viết bài nữa đâu. Mất tgian rồi lại mang hoạ vào thân mệt người

20. Master Caphao

Master Caphao Thành viên Tích cực

Em vẫn nóng lòng chờ tin của bác thegioiphang.

Đang tải...