[Thảo luận] Đăng ký thông tin chơi PAW

Thảo luận trong 'Predict a winner 2014' bắt đầu bởi thamtulungdanh, 2/1/14.

1. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

Trước hết, xin chân thành cảm ơn BTC đã tổ chức mùa giải PAW 2014 tiếp theo với những cải tiến trong tham gia chơi PAW ( hiện giờ là v 3.0). Phải nói diễn ra các mùa giải PAW vừa qua đem lại không khi vui chơi tham gia cầu lông rất sôi nổi của diễn đàn, đặc biệt PAW là cơ hội anh em vừa nghiên cứu, tham gia theo dõi thường xuyên các giải đấu của BWF. Cá nhân em rất thích chơi PAW và đã tham gia các mùa giải liên tục gần đây.

Càng về sau, luật PAW và một số quy định chơi nhằm tạo một sân chơi lành mạnh, trung thực và đẹp mắt luôn được BQT nghiên cứu và đưa ra các luật, quả thật, cái gì cũng có thể gọi là lách luật và không hoàn hảo hết, nên mong là sang năm 2014, các member và BQT hoàn thiện một cách từ từ...

em rất vui vì BTC đã thông báo luật chơi phiên bản 3.0 năm 2014 mới, đã có phần đăng ký thông tin về CMND rất mới...nhưng em có một chút hỏi thông tin về...

Mục này:

Riêng về là thành viên chính thức và CMND đã xác nhận được rồi, còn một số thông tin như: Tên thật, địa chỉ, Số điện thoại thì em chưa biết phải đăng ký và xác nhận từ đâu, kính mong BTC hướng dẫn cho em ...

xin cám ơn BTC.

2. satmoclong

satmoclong P.Tổng Trọng Tài

Ủng hộ sự Minh bạch Trong sạch của PAW :)

3. No Star Where

No Star Where Thành viên Tích cực

Hai trong số ba yêu cầu này nằm trên CMND rồi mà Bác. Quá bán là ok rồi mà.

4. dgpro2012

dgpro2012 Trọng tài Thành viên BQT

Bác thamtulungdanh lo sớm thế, em nghĩ đăng ký đấy chủ yếu đến cuối năm thôi, giống kiểu năm ngoái BQT lấy thông tin của 15 pawers điểm số cao nhất trước 2 giải cuối cùng.

5. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

hi, cá nhân mình thì thích cái gì ngay từ đầu vẫn hay hơn, để đến cuối thời điểm nhiều lúc trục trặc thì điều chỉnh cũng kẹt bác ạ :)

Dạ vâng, tại trong Quy định của BTC thì có yêu cầu thêm cái đó, nên em hỏi thêm cho chắc thôi ạ, hihi...

6. tgcaulong

tgcaulong You are welcome! Thành viên BQT

Phần này là BQT đã để trong ngoặc ( ...... ) bạn ạ. Tất cả những thông tin này BQT chỉ yêu cầu khi Pawer nào đó đoạt giải (nằm trong top có khả năng đoạt giải) nhằm xác minh một cách rõ ràng hơn đối với thông tin của người chơi.

7. dgpro2012

dgpro2012 Trọng tài Thành viên BQT

Đấy em đã bảo mà, bác thamtulungdanh lo xa quá.

8. trinhanbk

trinhanbk Gãy vợt

""- Khi tham gia PAW mỗi người chỉ sử dụng 1 nick duy nhất với những thông tin đăng ký rõ ràng trước khi khởi tranh (họ tên thật, địa chỉ, số CMND, số điện thoại cố định, di động).
    - Tất cả những thông tin này BQT chỉ yêu cầu khi Pawer nào đó đoạt giải (nằm trong top có khả năng đoạt giải) nhằm xác minh một cách rõ ràng hơn đối với thông tin của người chơi ""

Giữa 2 ý có mâu thuẫn nhau nên mọi người thắc mắc cũng phải bác ạ !!

9. maunghia

maunghia Thành viên Chính thức

Theo tui, nên bổ sung vào hồ sơ cá nhân cái ảnh cá nhân 3x4 nữa (hoặc hình ảnh cá nhân có rõ mặt để dễ nhận biết).

10. thanhcao

thanhcao Thành viên Tích cực

e nghĩ, đký chứng minh thư là ok rồi bác ạ