đang đánh vt7 muốn lên đời-mong các bác giúp đỡ

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Yonex' bắt đầu bởi aijta191, 2/7/13.

1. aijta191

aijta191 Thành viên Chính thức

Như tiêu đề của topic, e đang đánh 1 em VT7 mua ở chỗ chị MP. Cảm thấy đánh hợp tay, khá tốt và ưng ý, nay có điều kiện nên muốn lên đời thêm 1 em 2-end nhưng chưa biết chọn cây nào vì nhiều cây quá mà cây nào cũng đẹp. Mong các bác chỉ giáo..e đã đc đánh thử qua VT80 tuy là vợt 3U nhưng thấy cũng khá dễ đánh, mà em VT80 có bản Peter gade nên cũng hơi mê ^^, cả em ARC 10 PG nữa...và em Vt70; VT Z-force
    -Mong các bác chỉ giáo..các dòng vợt khác cũng đc, không nhất thiết là Voltric! ĐA TẠ

2. inetvnn

inetvnn Thành viên Tích cực

Mua Arcsaber 11 đi bạn, mình đang đánh thấy ok lắm :), voltric 80 cũng là 1 lựa chọn tốt, bản PG trông rất đẹp !

3. FLEET TRIOTEC 8

FLEET TRIOTEC 8 Thành viên Năng nổ

làm cây c7 hay bs lyd,mx80 đi bác, bác thích em có thể order cho bác giá đẹp nhất

4. NghiaXDTLHN

NghiaXDTLHN Thành viên Tích cực

Trước mình đánh VT7 sau đó đổi qua MX70, vợt của Vỉctor cứng hơn, tốc độ nhanh hơn, chơi đôi đơn đều tốt, bỏ cầu cũng chuẩn hơn hẳn, Smash cũng tốt nhưng chưa tận dụng được do chưa quen nhịp. Nói chung là một nâng cấp đáng hài lòng :D .

5. OngJaDe

OngJaDe Thành viên Chính thức

Hay làm con ARC 11 Taufik đi bác! Thuộc loại hơi nặng đầu một chút cộng thêm công nghệ nâng cao độ chính xác và tạo âm thanh nổ khi smash vì có khung làm bằng SONIC METAL!

6. anhcute

anhcute Thành viên mới

Đang đánh voltric 7 thì nên mua con 2-end ở dòng voltric luôn có thể chọn giữa voltric ZF và voltric 80 tùy túi tiền!

7. tuananhnguyen3011

tuananhnguyen3011 Thành viên Năng nổ

chính là VT70 sẽ hợp với bác :) trước em cũng từ VT7 lên VT70 bác ạ :)

8. ltrungth

ltrungth Thành viên Tích cực

Bán VT7 đi bác ơi :D

Đang tải...