[Thảo luận] Cùng bàn luận về dòng vợt khá mới gosen!

Thảo luận trong 'Vợt cầu lông Gosen' bắt đầu bởi babylangtu87, 22/4/14.

1. babylangtu87

babylangtu87 Thành viên Chính thức

Hôm qua em đi đánh cầu, thấy 1 anh trên sân mới rước con Gonsen Roots ...Zeus. Hỏi anh ấy thì anh bảo là mua mới 2tr5. Mình cầm test thử thấy đánh khá sướng, phông nhẹ nhàng, phản tạt rất ngon. Chỉ có điều đập vẫn chưa được uy lực như dòng Vol của yonex mình đang đánh. Ai đã, đang sử dụng vợt này cho anh em diễn đàn ít cảm nhận nhé!

2. proacepac99

proacepac99 Thành viên Năng nổ

Gosen không phải là dòng vợt mới mà nó chỉ mới với đại đa số người chơi ở Việt Nam thôi bác ạ. :D. Em mới được đánh Gosen FP-8, em nó gắn bó khoảng 3 năm và ra đi sau pha cứu cầu tóe lửa ở sân xi măng. :(

3. babylangtu87

babylangtu87 Thành viên Chính thức

Thế hả bác, e thấy trên diễn đàn ít đả động đến. Hôm qua được cầm đánh thấy cũng khoái nên đưa lên đây cho mọi người bình luận. Đưa lên xong mới chú ý là có đại lý này mới mở ở HN ^^

4. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Không biết dòng vợt này cây đắt nhất khoảng bao nhiêu và cây rẻ nhất? Bác [MENTION=234794]GOSEN VIETNAM[/MENTION] vào cho lời bình nhé :)

5. proacepac99

Em nghĩ tại vì chiến lược tiếp cận khách hàng của nhà phân phối NHẠT quá. Em dùng từ cuốn cán đến cước và vợt của hãng này thì thấy cực kì OK. :D. Cũng định qua cửa hàng mới khai trương nhưng hơi xa nên cũng ngại. :D

6. proacepac99

Hãng này có mấy cây CUSTOMEDGE mới ra là giá cao nhất (Ở trang của nhà phân phối tại VN em mới thấy có dòng Tri-Delta), giá cây cao nhất bên JP cũng khoảng 3tr7 bác ạ. :D

7. GOSEN VIETNAM

GOSEN VIETNAM Thành viên Tích cực

Vợt Gosen bên em đều được làm từ 100% carbon, cây rẻ nhất là 499k và đắt nhất là 3,5tr ạ, và chương trình khuyến mại mừng khai trương showroom
    Giảm 20% cho vợt, cước, giày, quần áo
    Căng vợt tặng quấn cánđến hết ngày chủ nhật 27/4/2014.

Mời các bác ghé qua

8. GOSEN VIETNAM

Cảm ơn bác góp ý, bên công ty em cũng đang triển khai chiến lược tiếp cận khách hàng nhiều hơn ạ, mong các bác ủng hộ:1:

9. daikaduc

daikaduc Thành viên Năng nổ

cách đây mấy năm GOSEN còn tổ chức giải để anh em biết đến , sau 2 mùa thì không thấy nữa :)

10. GOSEN VIETNAM

Cảm ơn bác quan tâm, năm ngoái do có sự thay đổi về nhân lực nên bên em không tổ chức được giải, năm nay sẽ cố gắng để tạo được sân chơi và gần gũi với anh em hơn ạ

11. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Mấy năm trước năm nào cũng đi xem giải Gosen, ấn tượng giải là chi phí rẻ và chất lượng VĐV cao, còn đồ Gosen thì vợt chưa được dùng nhiều mới cầm sơ nhưng cước vs quấn cán ok :)

12. daikaduc

daikaduc Thành viên Năng nổ

hy vọng là có để a e cọ xát :)

13. GOSEN VIETNAM

Cảm ơn các bác đã tin yêu,năm nay công ty em sẽ cố gắng hết sức để tạo sân chơi cho anh em ạ và sẽ thông báo giải sớm để anh em chuẩn bị tinh thần :dance30:

14. proacepac99

Bác cho em hỏi là sản phẩm vợt được giảm giá 20% so với giá trên web chứ ạ? Cây 6900 và trivista 800 giá là bao nhieu ạ?

15. gaubien

gaubien Thành viên Tích cực

Đang xài cước Gosen Nanocubic 600. Cước rất tốt. Có cái chỗ bán ko có máy đan vợt. Mỗi lần mua phải mất công chạy đi chỗ khác đan nữa.

16. GOSEN VIETNAM

Bên showroom e đang trong chương trình khuyến mại khai trương, giảm 20% giá cước và giá bán là đã bao gồm công căng rồi ạ.
    Nếu bác mua cước ở bên em thì có thể để vợt lại chiều hoặc ngày hôm sau qua lấy, sẽ tiện hơn

17. proacepac99

Đã tạt qua Showroom của Gosen và được nhận hai cái móc chìa khóa. Hahaha. Thứ 6 sẽ dẫn anh em qua chỗ đó lấy 2-3 cây vợt về trải nghiệm, thật sự là bồ kết cây 9600 vs cây TriVista....Lấy 3 cây có được quà gì khác không chị [MENTION=234794]GOSEN VIETNAM[/MENTION] ơi??? Mật báo vào INBOX cho em nhé. ;))

Chỉnh sửa cuối: 23/4/14
  18. GOSEN VIETNAM

Thanks e nhiều đã ghé ủng hộ.
    Hiện tại bên chị đang chạy trương trình khuyến mại nên giá tại showroom và giảm 20% cho vợt, dây cước và tặng quấn cán đã là thấp nhất rùi e à

19. gaubien

gaubien Thành viên Tích cực

Em ở Xì Gòn bác ơi, nếu ko thì dù bác ko nói em cũng ghé chơi rồi. Thích các dòng sản phẩm của Gosen lắm. :)

20. kt1755

kt1755 Thành viên Tích cực

Em đã được đánh thử cây Gosen Armet 2800 rồi, vành vợt kiểu aero frame vung vợt khá nhanh, độ dẻo vừa phải, rất thích hợp cho đánh đôi (cầm khá đầm). Tuy nhiên trọng lượng cũng tương đối, nặng bằng t200 nên những ai thấy t200 nặng chắc ko nên cầm vào. Em rất thích cây này nhưng do ko đủ lúa nên ko mua đc

Đang tải...