[Thông báo] Cửa hàng 405 Phan Châu Trinh Đà Nẵng chém ghê quá

Thảo luận trong 'Trang phục thi đấu' bắt đầu bởi deanmaster, 3/10/13.

1. deanmaster

deanmaster Thành viên Chính thức

hi anh em, em là người mới tập chơi cầu lông vừa rồi gà đi 1 mình mua giày có tìm hiểu trên mạng về các shop có uy tín tại Đà Nẵng và thấy cửa hàng 405 Phan Châu Trinh tại Đà Nẵng có ông gì HLV CLB Cầu Lông Đà Nẵng gì đó làm chủ shop đến trình bày em mới biết chơi và sợ xảy ra tai nạn trong thể thao nên tìm 1 đôi tốt 1 tý ổng đưa 1 đôi nói là 800k (sau này em lên diễn đàn mới biết đôi đó là Kawasaki K002 giá đa số là 520k). Hý hứng đem về mang thực ra trước giờ em ko có mang giày kiểu này bao giờ nên ko biết đánh thì có êm tí ko đau chân biết là đồ thật nhưng mà chém người mới tập chơi 800k thì ác quá trong khi giá thật có 520k. Anh em nào mới chơi đến cửa hàng này mua đồ cẩn thận có Pro đi theo rành giá thì tốt ko thì lại mất tiền oan như em :(.
    Thân

2. deanmaster

Em mới gia nhập forum có gì mod sửa giúp em với nhé ko biết em post bài ở đây đúng ko :(

3. platin1503

platin1503 Thành viên Tích cực

Bác rút kinh nghiệm. Lần sau nhắm cái gì thì tìm hiểu kĩ thông tin trước khi mua. Như thế mình vừa biết được đầy đủ thông tin thứ mình mua và giá giao động trong khoảng nào. Thời buổi 1 m2 3 thằng cướp thì bị như thế còn ít bác ạ. 280k đổi lấy 1 bài học vẫn rẻ chán.

4. deanmaster

hic ổng nói là HLV không chuyên cầu lông kèm theo bán ngay bên cạnh khu thể thao, ai ngờ là vậy :( mình dân Đà Nẵng xưa giờ mới gặp lần đầu cái này ở Đà Nẵng :( học 1 bài đau ghê

5. Apollo17

Apollo17 Thành viên Xuất Sắc

Bác rút kinh nghiệm để tránh thêm 1 lần đau nhé :p

6. thanhchung

thanhchung Thành viên Chính thức

Bác cứ tìm hiểu kỹ thông tin sản phẩm trên mạng rồi ra hàng mua món đó là khỏi phải sợ bị chém :D

Đang tải...