[Rao vặt] Cú pháp dễ dàng nhưng tiện lợi giúp khách hàng không bị quấy rối

Thảo luận trong 'Rao vặt' bắt đầu bởi nguyenthithuonga2, 21/4/16.

1. nguyenthithuonga2

nguyenthithuonga2 Thành viên Tích cực

Dưới đây là cách chặn cuộc gọi mobifone:
    Cú pháp đơn giản như sau:
    - Cú pháp: ON CB gửi 9084 (miễn phí cưới tin nhắn)
    - Cú pháp đăng ký 1 tháng: DK CB30 gửi 999
    - Cú pháp đăng ký 7 ngày: DK CB7 gửi 999
    Còn nếu bạn là khách hàng thân thiết của Vinaphone.
    Cách chặn cuộc gọi vinaphone có hai cách sau:
    Cách 1: DK gửi 9336
    Cách 2: Với cách này thì các bạn truy cập vào website http://cb.vinaphone.com.vn và làm theo hướng dẫn nhé!
    Nhà mạng Viettel là nhà mạng hiện nay đang có nhiều sử dụng nhiều nhất. Vậy những ai đang là khách hàng của Viettel thì bơi hết vào đây nhé!
    Bạn nghĩ sao khi có một thuê bao suốt ngày làm phiền bạn, chắc hẳn bạn sẽ thấy rất phiền toái vì tôi cũng từng trong hoàn cảnh của bạn vậy, nhưng tôi chỉ nói là từng thôi vì tôi đã có cách giải quyết vấn đề đó một cách đơn giản không cần phải nói trực tiếp đến họ là đừng làm phiền mình. Với Cách chặn cuộc gọi viettel sẽ giúp bạn giải quyết những vấn đề tưởng trừng như không thể này. Cách chặn cuộc gọi Viettel cho phép người dùng sử dụng sim Viettel chặn các cuộc gọi đến mà mình không mong muốn. Với cách chặn cuộc gọi Viettel bạn có thể chặn những số điện thoại cố định hoặc là di động đều được. Và với cách chặn cuộc gọi Viettel này thì số máy bị chặn hoàn toàn không biết bạn chặn họ. Nếu bạn đang sử dụng sim của Viettel thì hãy sử dụng dịch vụ chặn cuộc gọi từ Viettel nhé.
    Hướng dẫn cách chặn cuộc gọi Viettel:
    Bước 1: Đăng kí dịch vụ
    CB SĐT gửi 9123
    Bước 2: sau khi bạn đã đăng kí thì bạn có thể soạn theo cú pháp sau để chặn cuộc gọi viettel nhé
    THEM SĐT gửi 909
    Cách đăng ký 3G Viettel
    Viettel có nhiều các gói cước 3G khác nhau. Mỗi gói dịch vụ sẽ có lưu lượng data miễn phí riêng, phí cước riêng.

Đang tải...