[Chia sẻ] Có thứ hạnh phúc gọi là . . . . .chia ly

Thảo luận trong 'Quà tặng cuộc sống/ Tấm lòng từ thiệ' bắt đầu bởi nhatanh86, 9/5/12.

1. nhatanh86

nhatanh86 Thành viên Năng nổ

Cảm giác mất mát này đã làm anh thực sự đau đớn,anh bật khóc, những giọt nước mắt, tuôn sâu vào tim đau và nhức. Buông tay em ra sẽ là không nắm tay em nữa, là mất đi chỗ dựa . . .nghĩa là không còn có em, là mất đi em, mất đi cái hơi thở của những ngày qua. . .Để em ra đi là khi anh quay sang bên cạnh để tìm kiếm 1 bờ vai, 1 vòng tay thì anh sẽ chỉ nhận được sự trống trải và lạnh lẽo. . .Em có chạnh lòng ko ???, em sẽ rời xa anh, ko còn là của riêng anh sẽ không bao giờ được nhận cái mà con người ta gọi là :" tình yêu "
    Sẽ có 1 ngày :em quay lại và nắm lấy đôi bàn tay anh chứ?
    Sẽ có 1 ngày :em giật mình và em sẽ đuổi theo anh chứ?
    Sẽ có 1 ngày :em nhận ra em không thể sống mà không có anh chứ?
    Sẽ có 1 ngày :em hiểu rằng em đã làm tổn thương anh chứ?
    Tất cả phải chăng đã kết thúc như 1 giấc mơ thật dài ???. Trong mỗi con người đều có 1 trái tim được chia làm nhiều phần, 1 phần để yêu thương và 1 phần nữa là để thù hận, và cũng bởi người ta đã quá yêu nhau nên mới thù hận lẫn nhau... Phải chăng khi không thể có được tình yêu, người ta mới thù hận để xoá nhoà cái gọi là thương yêu ???
    Sợ :Em sẽ căm ghét anh:(
    Sợ :Phải sống trong cái quay cuồng của hạnh phúc hôm qua
    Sợ :Những đêm nhớ em, nước mắt lại ràn rụa lại choàng tỉnh sau những cơn ác mộng về em
    Sợ :Khi mà đau đớn của anh hoà cùng với nhớ thương, để mỗi lần nhớ thương vô vọng lại là 1 lần đau đớn
    Anh sẽ nhớ cái ngày hôm đó ,sẽ nhớ bao nhiêu cái cảm giác ôm em trong lòng và cảm nhận hơi ấm của em,làm anh hân hoan rằng em đang là của anh, anh sẽ nhớ từng lời nói yêu thương và ngọt ngào nơi em.....Mình đã từng yêu và sánh bước bên nhau, tưởng chừng sẽ là vĩnh cữu và không gì có thể chia cắt đuợc. . . :-<. Vậy mà tất cả lời hứa hẹn chỉ như gió thoáng bay . . .lời yêu thương chỉ còn là dĩ vãng . . .là kỷ niệm, rồi buồn rồi hận thế nào thì cũng là chia ly:12::(:)12::(:)12::((

2. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Sao ông anh ủ rũ vậy, tối qua em gọi đi đánh cầu mà không đi làm em vật vã ra đi, vật vã trở về

3. nhatanh86

Uk e ! A tính giải nghệ e àh :-<. Ko còn hứng thú vs cầu lông cầu lá nữa .Chắc e fai kiếm cạ # thui :(

4. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Tròi òi... muốn có hp thì cố mà giữ lấy trừ khi ng ta k muốn giữ thui..@@ và đôi khi ngta nghĩ ra một lí do nào đó để biện minh cho chính mình .Chỉ có chính mình mới bít thật sự mình ntn mà thôi..

Nếu nói là HP là chia ly thì ngta chưa hẳn đã có tình cảm vs ai đó..! Ui, là tratuoi nghĩ vậy cả nhà đừng ném đá nhá..:))

5. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Anh hôm qua không đi làm em MD chán như dán, cuối giờ phải làm trận MS với anh Dũng Định Công để cứu vớt lại một ngày oánh cầu toàn thua:)

6. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Chị nói đúng đấy:):):)

7. nhatanh86

Uk e , hay là a giành 1 buổi đi đánh vs e lần cuối nhé :D ,e chọn lịch đi , a chiều e lần chót rồi rửa tay chậu vàng :))=))

8. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Hoho,ghê quá bác ơi, hôm qua em phát lực mạnh quá nên vợt bị gãy rồi:(

9. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Uhm... ai chả muốn đc ở bên cạnh ng mình yêu..họ đau khổ, NHỚ nhung khi phải cách ..^^ ..ơ mà manhtoan nhớ đi tập luyện cho Ace TD chớ..:D..đc mỗi cao thủ mà toàn k thấy mẹt .@@

10. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Đúng tâm trạng anh Nhật Anh và Parter rồi, thảo nào mấy hôm nay em cũng buồn buồn không làm việc nổi. Em cũng muốn đi lắm chứ nhưng khi em đi thì chị lại không đi, khi chị đi thì lại không rủ em gì cả:(

Chỉnh sửa cuối: 9/5/12
  11. nhatanh86

^^! , thế lại đi toi e NS 1000 nữa àh :)) .Số chú nhọ thế ,nghe lời a hwa ở nhà thì có fai ô tê ko :p

12. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Em này mới đánh được 1 tuần, từ 1/5. Năm nay năm hạn anh à, toàn gặp chuyền rủi ro thôi, mày là chưa hề hấn gì đến chân tay, toàn của đi thay người thôi

13. nhatanh86

Thôi ks , lại kiếm e # mà đánh thôi , a thấy e ko hợp vs NS 1000k rồi , đầu tư e # xem tn , chứ liên tục gãy thế này ko ổn

14. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Cuối tháng mới dám hỏi cưới em khác anh à, nhưng có lẽ sẽ vẫn tin tưởng em NS 100 vì sắp có hàng mới về rồi

15. nhatanh86

Uk ! Hàng yonex đánh thì sướng nhưng hay sập rất vớ vẩn haiz

16. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Thế hôm nay ông anh buồn vì chuyện gì đó

17. nhatanh86

E đọc topic là hiểu hey hey .Thế hnao bố trí 1 hôm đi đánh e, sang lại bên Hà Bắc nhé .Đánh vs chú buổi cuối rồi a giải nghệ forever luôn

18. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Ok anh, thứ 3 tuần sau nha

19. nhatanh86

Thôi ! Chốt hạ tuần này đi e ơi , sang tuần a về BG vs C Vân rồi ,ko thì chú lại fai đợi gần 20 hôm nữa đấy :">

20. nhatanh86

Có gì chú alo trực tiếp cho a nhé , alo vào số chính ý ,số vina kia a vứt rồi .A out đây , ko vào box chém đâu .Thế e nhé Pp

Đang tải...