[Góp ý] Có cần phải 30 bài viết mới được vào mục mua bán vợt

Thảo luận trong 'Góp ý/ Phản hồi' bắt đầu bởi dangthuan2, 20/6/12.

1. dangthuan2

dangthuan2 Thành viên Chính thức

e là mem mới trên diễn đàn,e thấy có chút bất cập thế này mong các anh BQT xem xét:
    e muốn vào mục mua bán để kiếm 1 cây vợt để chơi,nhưng ko thể đăng bài hoặc phản hồi ý kiến vì thiếu 30 bài.e nghĩ cái này hơi thừa,vì chẳng lẽ để đc đăng bài ở mục đó e phải spam 30 bài dẫn đến loãng diễn đàn?
    thiết nghĩ mong BQT bỏ cái quy định đó đi để anh em giao lưu cho dễ ah
    e lần đầu viết bài,nếu có j ko phải mong các anh bỏ qua.

2. Khoai Tây

Khoai Tây Chủ tịch CLB

Mình nghĩ nếu bạn thật sự muốn đóng góp cho diễn đàn thì 30 bài có phải là quá khó đâu nhỉ???
    Bạn ko nghĩ đến trường hợp là nếu ko giới hạn thì những thành viên ko có ý thức xây dựng diễn đàn,cứ lập 1 acc rùi vào giao bán nhan nhản và bỏ rơi topic ko lãng phí tài nguyên???

3. dangthuan2

:D cái gì cũng có mặt trái mặt phải.những mem mới chẳng biết viết gì để lên 30 bài ấy bạn ah.hihi.

4. Khoai Tây

Khoai Tây Chủ tịch CLB

có nhiều cái để viết mà...quan trọng là bác có tâm huyết với diễn đàn thôi :D

5. Tu_Snake

Tu_Snake Thành viên Xuất Sắc

Ban đầu diễn đàn cũng không có quy định viết 30 bài bác ạ nhưng kể từ khi có quá nhiều người reg nick rao quảng cáo lung tung, rồi mua bán đăng thông tin ko trung thực rồi bỏ rơi topic dẫn đến tình trạng khá hỗn loạn. Việc phải viết 30 bài mới đc tham gia mua bán theo em nghĩ là cần thiết; ngoài việc phải viết 30 bài thì khi rao bán, diễn đàn cũng có luật rất chặt chẽ nên quyền lợi người mua như bác đc đảm bảo. Hơn nữa việc viết 30 bài nào có nhiều nhặn j, bác dạo qua các box kỹ chiến thuật, video clip, bình luận vợt.... ko thiếu cái để viết và nêu cảm nhận. Nếu là người thực sự tâm huyết với diễn đàn cầu lông và môn cầu lông thì điều đó không quá khó :)

6. dangthuan2

chưa biết gì mà bình luận thì có khác gì spam liên tục đâu.thui e góp ý thế thui.vì e mới nên ko biết trước lắm người reg nhiều nick rao bán linh tinh.:D

7. LuVXoi

LuVXoi Thành viên Năng nổ

Bác có thể vào mấy mục như Box Ảnh, .... vẫn được tính số bài viết mà :)

Đang tải...