Có ai chung niềm đam mê FINNEX không,thảo luận chút!

Thảo luận trong 'Dòng vợt khác' bắt đầu bởi hoangdung91, 1/3/13.

1. hoangdung91

hoangdung91 Thành viên Tích cực

Vài năm trước mình có dùng 1 em FINNEX champion 300 thấy đánh cực hay. Nhưng mà sau đấy tìm mua lại em nó chẳng thấy chỗ nào bán cả?dạo vừa rồi qua cửa hàng Tuấn sport ở hà Đông lại thấy có dòng này.bác chủ tư vấn thêm mấy dòng mới của FINNEX thấy sướng quá,làm em infynyty 900.đan bg65 về chơi thử 1 trận,cảm giác cầu quá đã.công nhận em nó cũng trâu ra phết các Bác ạ.có ai chơi dòng này không vào giao lưu chút nhỉ?:liebe-4763:

2. CAULONGVNVN

CAULONGVNVN Thành viên Tích cực

mình thì đang sử dụng cây wave power ex, đánh ngang bs09 victor, chuẩn

3. hoangdung91

Bạn cũng dùng FINNEX à.hình như cây này đời cũ phải không bạn?mình chưa nghe tên cây này.

4. CAULONGVNVN

cây này cũng chung thời với infi đo ban

5. hoangdung91

Thế ạ! Mình chưa dùng cây này nên không biết e nó.vậy giờ bạn chơi cây nào?cảm ơn bạn đã cho mình biết thêm dòng vợt nữa của FINNEX

6. hydayatt

hydayatt Thành viên Chính thức

mình dùng cây airspeed gennensis và cây nano 6000 đánh đừng hỏi luôn

7. FINNEX VIETNAM

FINNEX VIETNAM Thành viên Chính thức

Chào các bạn.công ty cổ phần thể thao T&T61 sport Việt Nam hiện đang là nhà phân phối độc quyền thương hiệu finnex tại Việt Nam.hy vọng sẽ mang đến cho các bạn những sản phẩm tốt nhất.xin hãy gọi cho chúng tôi :0902486665.cảm ơn các bạn

8. hoangdung91

Hay quá! Bây giờ có chỗ để gửi trọn niềm tin với FINNEX rồi!!!

9. hoangdung91

Không có ai chơi finnex nữa sao?

10. FINNEX VIETNAM

FINNEX VIETNAM Thành viên Chính thức

Hiện nay công ty chúng tôi mới về thêm 3 dòng sản phẩm mới,tăng thêm sự lựa chọn cho khách hàng và các bạn chơi.thông tin về sản phẩm các bạn co thể gọi theo số 09024826265 hoặc giao dịch tại 61 Nguyễn công hoan,ba đình,hà Nội.

11. golddust181

golddust181 Thành viên Chính thức

Hình như qua chỗ chị Phương cũng có vợt Finnex mà....đã nghe giang hồ đồn đại...vợt cũng trâu bò phết...:34:

12. donguyentuanvu9325

donguyentuanvu9325 Thành viên mới

Mình cũng giống bạn này, đánh cực phê :D

13. CAULONGVNVN

Số điện thoại của bác tới 11 số à

14. FLEET TRIOTEC 8

FLEET TRIOTEC 8 Thành viên Năng nổ

tốt nhất là có cái địa chỉ web nào về dòng finnex thì càng tốt bác ạ, cho anh em dễ tham khảo dòng này lạ quá ít người sử dụng

15. ichiru1511

ichiru1511 Thành viên Năng nổ

Dòng vợt này không lạ đâu bạn. Theo mình nhớ thì tầm 5 6 năm trước cũng khá nhiều người dùng đấy.Vợt này cũng có vẻ khá ngon thiết kế bắt mắt đánh cầu thoát nhưng có vẻ không bền lắm, lấy tên là finex nên nhiều người nghĩ nó nhái Yonex nên bị ấn tượng không tốt. Vợt này sản xuất ở Taiwan. Trẻ con chỗ mình nó gọi vợt này là vợt "Sao-Trăng" vì cái logo của nó giống như ngôi sao ghép với mảnh trăng lưỡi liềm.

16. ichiru1511

Trên diễn đàn mình có nhà phân phối độc quyền này. Bác tha hồ giao lưu nhé, có cả Pro champion 300 của bác đấy:
    http://forum.thegioicaulong.com/sho...ối-độc-quyền-các-sản-phẩm-FINNEX-tại-việt-nam

17. FLEET TRIOTEC 8

FLEET TRIOTEC 8 Thành viên Năng nổ

em thì thấy cách đây mấy năm thì chỗ em toàn chơi pro bi giờ thì chả ai chơi pro nữa sang hết vic, yonex với fleet rồi, kiếm đc trang web giới thiêu jcais sản phẩm finnex thì hay quá sẽ nhiều người biết hơn.

18. ichiru1511

Mình Up địa chỉ của nhà phân phối Finex rồi đấy, bạn cứ tham khảo xem. Mấy cây vợt Finex mình được thấy phần nhiều trông như arcsaber ấy.

19. taufikVN

taufikVN Thành viên Năng nổ

Vợt Finex đánh cũng ok nhưng giá lại quá cao so với chất lượng của vợt,nếu giá mềm đi thì bán sẽ chạy hơn vì nhiều cây giá hơn 2tr nhưg đánh ko thể bằng Victor hay Yonex đc nhất là về độ rung mặt vợt. Vợt finnex rẻ nhất cũng 1tr5 thì phải,hình thức thì ko nhiều cây bắt mắt lắm . Có nhiều cây đánh lối đánh phản tạt,điều cầu rất hay nhưng nhược điểm chính là giá thành hơi cao....

20. hoangdung91

Cảm ơn các bác.em cũng đã thấy rồi ạ.em cũng thấy giá thành cao thật.nhưng em chơi thấy cũng rất tốt nên cũng không quan tâm đến giá thành lắm.mà theo em được biết thì FINNEX ngày trước cùng là cổ đông với yonex,sau này mới tách ra thành lập riêng và mua lại toàn bộ dây chuyền,công nghệ sản xuất và nhà máy sản xuất ở malayxia.nên hầu hết các sản phẩm của FINNEX đều có nhiều nét cổ điển của yonex.và hãng này cũng đang tập trung vào chất lượng sản phẩm nên về hình thức chưa được bắt mắt lắm,nhưng nam nay cũng có nhiều mẫu mới đẹp phết.loại rẻ nhất cũng là 1 củ 2 các bác ạ.

Đang tải...