Có ace nào trước kia chơi sân trường Phạm Hồng Thái - HN trong forum ko nhỉ?

Thảo luận trong 'Địa điểm sân bãi/ Tầm sư học cầu' bắt đầu bởi smash no1, 3/8/11.

1. smash no1

smash no1 Thành viên Chính thức

từ hồi sân trường cấp 3 PHT đóng cửa, chắc cũng gần năm nay ko biết các ace trôi dạt hết phương nào rồi? Hồi trước có 4 sân chơi cũng tưng bừng ra phết, mặc dù đa phần là các bác lớn tuổi, các cô, các chị mún giảm cân tăng tuổi thọ, nhưng thanh niên cũng đâu có ít nhỉ?:90:

2. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Sân này ở khu nào vậy bạn nhỉ, giờ bạn đánh sân nào rồi ^ ^

3. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Sân này ở trên mạn đường Liễu Giai + Đội Cấn bác ạ. ( tên đường của sân này em quên mất rồi :D )

4. smash no1

nó là nhà thể chất của trường cấp 3 Phạm Hồng Thái, 1 mặt là đường Nguyễn Văn Ngọc, 1 mặt là đường Phan Kế Bính, nó dựa lưng với ĐSQ Úc í. Do nội bộ của trường có vấn đề nên nó tạm thời ko cho thuê nữa, nhưng cái tạm thời này cũng lâu lâu rồi mà chưa giải quyết được. Từ hồi sân giải tán, do bận công tác nên chỉ đi lang thang mấy sân như sân công an (cạnh bv GTVT), sân trường cấp 2 Dịch Vọng, nhưng cả tháng may ra được 2-3 buổi, còn lại là chơi fọt fẹt ở cơ quan :((

5. thegioiphang

Vâng, cảm ơn bác, em đã nhớ ra, số 1 Nguyễn Văn Ngọc. Lần em đến chụp ảnh ở sân này để up lên diễn đàn thì bị bác bảo vệ trường ngăn chặn không cho vào chụp. Thế nên chưa chia sẻ được với mọi người về một địa điểm như thế:D
    Nếu bác không chê thì mời bác đến CLB In - Out nhé, hân hạnh đón tiếp :D

http://forum.thegioicaulong.com/sho...hì-In-Không-yêu-thì-Out-)&p=119838#post119838

6. smash no1

thực ra mình cũng mấy lần vào sân HVNH ngó nghiêng, nhưng chả thấy ai quen bít nên lại quay về (cũng có thể là nhìn thấy ace oánh kinh quá nên chuồn cho lành). Đợt trước ở sân PHT thỉnh thoảng có chơi với chú Hoàng và a Giang (thấy bảo là hay chơi ở sân này), ko bít bạn có bít ko. Mình cũng muốn đi giao lưu lắm nhưng dạo này ko có time chém cầu trên sân nên đành lên diễn đàn mà chém thôi :20:

7. thegioiphang

Có phải chú Hoàng người thấp đậm, có cổ tay rất dẻo đúng không ạ ? Nếu đúng là chú Hoàng ấy thì đội sân chú ấy giải tán rồi bác ạ, giờ cũng không biết trôi dạt về đâu nữa . Hôm nào bác qua sân HVNH giao lưu nhé, cứ hỏi thăm sân In-Out (nhớ là các bạn nữ nhé) ai cũng biết đấy bác ạ :D

8. smash no1

hì hì, các bạn nữ thì ai mà chả thích chứ. Đúng chú Hoàng đấy đấy. Mà hình như mình cứ quen sân nào là sân đấy họat động được 1 time là giải tán thui, thế nên ngại đến fá đám In-Out lắm :flieha:

9. thegioiphang

Ôi, vậy hả ? Thôi bác cứ tới đi xem dớp của CLB có như sân khác không? Có đúng như vậy không ? CLB em xin nguyện làm chuột bạch để xác minh tính chính xác cái vía của bác vậy :D

10. smash no1

cám ơn bro đã nhiệt tình mời chào, hi vọng hôm nào đấy mình có thể vác vợt qua chơi :41:

11. hung160387kt

hung160387kt Thành viên Chính thức

Mình trước cũng chơi sân đó. Mình chơi bên sân số 2 tính từ cửa ra vào 5h30 t357, sân của a Tuấn c Huệ. Lúc minh nghỉ chơi đi công tác trên Lào cai thì sân vẫn hoạt động bình thường, lúc về đã thấy sân giải tán rồi. Chán luôn.
    Giờ mính tham gia sân bên trường cao đẳng gtvt (giờ là đại học rui) chỗ Triều Khúc và bên sân Nghĩa Tân nữa.
    Nếu rảnh mời bạn qua sân mình chơi nhé

12. smash no1

oài, cái nhà đấy thì vào bằng cửa nào chả được, nhưng đánh số thì nó đánh từ phía gần sân bóng rổ của bọn hs lại phía đằng nhà vệ sinh. Ko bít có phải Tuấn người nhỏ nhỏ, sn 83 ko? Mà sân đấy hình như có 1 bà béo ịch thì phải hehe

13. mrdinh1995

mrdinh1995 Thành viên mới

Bây giờ trường e mở lại hàng tuần 5h30 chiều rồi , có bác nào còn thiếu người cho e pm đc k :mukkies: . Lục lại thớt :samui:

14. smash no1

bây h mất thói quen ra phía đằng này rùi =))

Đang tải...