[CLB] CLB V I P Cầu Giấy, Hà Nội - Ước mơ của bạn!

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi maimaimottinhyeu, 2/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. maimaimottinhyeu

maimaimottinhyeu Thành viên Chính thức

c l b V I P cầu giấy xin chào tất cả bà con trên diễn đàn.
    c l b chúng tôi với tinh thần đoàn kết không ngừng phát triển, hiện c l b có 15 thành viên chủ chốt 13 nam,2 nữ.C l b chúng tôi hiện đang tập luyện và giao lưu tại NHÀ THỂ CHẤT TRƯỜNG TIỂU HỌC MAI DỊCH DỊCH CẦU GIÂY HÀ NỘI, với niềm đam mê cầu lông chúng tôi rất vui khi là thành viên của diễn đàn,rất mong các c l b tại hà nội đến giao lưu và học hỏi,hiện chúng tôi đang tuyển thêm thành viên vào c l b nếu ai muốn gia nhập vào ngôi nhà của chúng tôi c l b nào có thời gian thì qua sân chúng tôi giao lưu và học hỏi.Đội trưởng vũ đức thuận 0973 323 542.
    chào cả nhà,chúc cả nhà một ngày nghỉ thật hạnh phúc !

Last edited by a moderator: 2/10/11
  2. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Thay mặt toàn thể các anh em trong câu lạc bộ thanh xuân Chào mừng câu lạc Bộ VIP cầu giấy đã đăng nhập diễn đàn, rất hy vọng có dịp được giao lưu với câu lạc Bộ của các Bác nhé, thân ái

3. maimaimottinhyeu

rất vui nếu được giao lưu cùng c l b của bác, bác cứ bàn với c l b đi sau đó xếp ngày chính xác đội e rất vui mừng và chào đón c l b bác đến thăm

4. brave_sword_09

brave_sword_09 Thành viên Năng nổ

a téc teen dạo này máu nhỉ :D

5. biendvt

biendvt Thành viên Tích cực

cho em đăng ký 1slot nhá!

6. maimaimottinhyeu

nếu ai muốn tham gia câu lạc bộ của mình thì a lo mình nhé mình là đội trưởng: vũ đức thuận 0973 323 542. c l b mình sinh hoạt vào thứ 3,5,7,chủ nhật, sân mình chơi từ 7giờ tới 9 giờ tối và chơi hai sân hi , sân của c l b mình là sân thảm nhé ánh sáng tốt,rất chào đón những thành viên muốn tham gia,nếu ai muốn tham gia thì tối mai qua sân mình nhé địa chỉ sân là TRƯỜNG TIỂU HỌC MAI DỊCH CẦU GIẤY,bên cạnh BỆNH VIỆN 198 BỘ CÔNG AN,mặt đường phố TRẦN BÌNH, nếu ai thực sự muốn tham gia c l b thì đăng kí nhanh ngay đi vì mình đang làm áo đồng phục cho mọi người, nên nếu chậm thì các bạn phải chờ đợt sau mới có áo đấy hi.

--- Cập nhật thêm ---

nếu ai muốn tham gia câu lạc bộ của mình thì a lo mình nhé mình là đội trưởng: vũ đức thuận 0973 323 542. c l b mình sinh hoạt vào thứ 3,5,7,chủ nhật, sân mình chơi từ 7giờ tới 9 giờ tối và chơi hai sân hi , sân của c l b mình là sân thảm nhé ánh sáng tốt,rất chào đón những thành viên muốn tham gia,nếu ai muốn tham gia thì tối mai qua sân mình nhé địa chỉ sân là TRƯỜNG TIỂU HỌC MAI DỊCH CẦU GIẤY,bên cạnh BỆNH VIỆN 198 BỘ CÔNG AN,mặt đường phố TRẦN BÌNH, nếu ai thực sự muốn tham gia c l b thì đăng kí nhanh ngay đi vì mình đang làm áo đồng phục cho mọi người, nên nếu chậm thì các bạn phải chờ đợt sau mới có áo đấy hi.

--- Cập nhật thêm ---

7. maimaimottinhyeu

maimaimottinhyeu

lịch mình đã nói rất rỗ ràng,nếu bạn muốn tham gia thì a lo mình nhé,hi chúc bạn ngày mới tốt lành !

8. mr_h5n1

mr_h5n1 Thành viên Năng nổ

ah ah
    sân này trước kia B.E.E bọn em cũng oánh ở đấy
    Tên CLB các bác nói lên tất cả nhir ;))

9. maimaimottinhyeu

hi, đúng rồi B E E trước kia cũng đánh ở đó hi,nhưng họ tan rã rồi,không hiểu sao nữa có lẽ có một số người đã tốt nghiệp ra trường về quê để đi làm nên họ tan giã,hi bạn là linh học tài chính đó hả?hình như là đội trưởng c l b nhỉ?

10. vinhle17

vinhle17 Khách

Bác cho e hỏi, hôm nào giao lưu cũng được ạ! Đội e máu giao lưu nhưng thời gian lại eo hẹp nên muốn giao lưu phải sắp xếp được. HIx. Mong được giao lưu với các clb quá mà bác ơi

11. maimaimottinhyeu

nếu được thì thứ ba tuần sau,hai c l b giao lưu đi,mình ghi ro s d t của mình ở trên rồi nếu c l b của bạn muốn giao lưu thì gọi điện cho mình nhé,phải gọi điện cho mình chứ nói trên diễn đàn thì cập nhật lâu lắm,hi có gì bạn cứ a lo mình nói chuyện trực tiếp đi !

12. maimaimottinhyeu

vinh le bạn chơi ở c l b nào nhỉ? nếu ở gần c l b mình thi tuần sau hai c l b giao lưu nhé, có gì thì bạn cứ a lo mình nhé?

13. adamkh0

adamkh0 Thành viên Tích cực

Chi phí hoạt động của 1 thành viên như thế nào vậy bạn???

14. maimaimottinhyeu

chi phí của một thành viên là 400 nghìn một tháng,và 250 nghìn tiền áo đồng phục nữa bạn ạ hi,có gì thì cứ a lo trực tiếp cho mình nhé

15. Masha0711

Masha0711 Kiện tướng<br><font color=green>Vô địch L

ôi,đúng là sân dành cho VIP có khác,quá đắt đỏ vs 1 sinh viên như em :(

16. thainghiduong

thainghiduong Thành viên Tích cực

mà bác ơi.clb VIP của mấy bác là clb đỉnh nhất cầu giấy hả

17. maimaimottinhyeu

mỗi thành viên mỗi tháng nộp 400 nghìn bạn nhé,hi sinh hoạt 4 buổi một tuần 3 5 7 chủ nhật. nếu bạn tham gia lâu dài thì mình sẽ in áo đồng phục c l b cho bạn ,hi nếu có thắc mắc hay mún biết nhiều hơn thì bạn a lo cho mình nói chuyện trực tiếp nhé ! hi

--- Cập nhật thêm ---

hi bạn nói vậy là sai rồi vì sân của mình 80 % toàn là sinh viên,hơn nữa toàn những người tự lập không phụ thuộc vào gia đình nữa hi nếu bạn là nữ tham gia thì mình sẽ giảm chi phí cho bạn là 300 nghìn một tháng,hi còn nam thì vẫn như vậy vì mình còn phải duy chì câu lạc bộ nữa mà hi,bạn có vẻ văn thơ lai láng nhỉ chạy đi đánh cầu lông mau kẻo ướt quần hi

--- Cập nhật thêm ---

hi, c l b của mình không phải là câu lạc bộ V I P nhất cầu giấy nhưng mình đang chăm lo cho c l b của mình thuộc được tốp ten của cầu giấy đấy bạn ạ hi bạn có muốn tham gia mái nhà của bọn mình không,nhưng mình yêu cầu phải yêu thích cầu lông và nhiệt tình tham gia tập luyện,mình không cần người đánh giỏi nhưng phải yêu cầu lông,hi

18. Masha0711

Masha0711 Kiện tướng<br><font color=green>Vô địch L

e chỉ nói đúng sự thật thôi mà :( bác ko ở hoàn cảnh e nên bác ko biết đâu .

19. maimaimottinhyeu

hi ban nghĩ vậy sao? tất cả là do bạn mà, mình cũng là sinh viên mình đang học kiến trúc năm 4 mình giờ tự lập rồi không xin tiền gia đình nữa,còn bạn thì sao?o hà nội có vô số việc bạn có thể làm ra tiền và nuôi sống bản thân mình mà không cần nhiều thời gian,hơn nữa mình thấy bạn vẫn còn thời gian để chăm sóc và ở bên cạnh người yêu bạn chứng tỏ bạn không nghèo tẹo nào cả,vì ở hà nội mà có người yêu là cả một vấn đề rồi , m nói không sai chứ còn " đã chơi thì không sợ,mà đã sợ thì đừng chơi" hi chúc bạn may mắn, lúc nào rảnh thì qua sân mình chơi nhé ?

20. shujin86

shujin86 Thành viên Tích cực

Hôm nào clb Mỹ Đình xuống giao lưu với các Bác ở clb Vip Cầu Giấy tí nhỉ :D

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.