[CLB] CLB TỰ DO - Kết nối đam mê! Chapter One: Thủa ban đầu chập chững.

Thảo luận trong 'Câu lạc bộ Tự do' bắt đầu bởi longdx81, 24/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. longdx81

longdx81 CT Danh dự CLB Tự do

Các ACE diễn đàn thegioicaulong.com thân yêu!

Khi ACE đến với diễn đàn, mình tin chắc: Bạn có một tình yêu không hề nhỏ với bộ môn cầu lông!!! Một môn thể thao mà mình rất yêu thích, đã và đang luyện tập để ngày một tiến bộ, khoẻ mạnh, vui vẻ và yêu đời hơn!

Có thể bạn đang là một thành viên của một club nào đó trên diễn đàn, có thể không! Có thể bạn đã chơi khá giỏi hoặc chỉ mới bắt đầu! Có thể bạn là người vui tươi, sôi nổi hoặc là người trầm tĩnh, hiền lành... Có thể bạn thích lối đánh như vũ bão, cuồng phong hoặc nhu mì, nhẹ nhàng như cơn gió thoảng... Có thể bạn là cây đại thụ như bác Tunglam hoặc chỉ là cậu nhóc 4 tuổi trong clip của CT Lương Hải... Miễn là bạn đam mê cầu lông, muốn giao lưu kết bạn với mọi người ở khắp bốn phương, hãy gia nhập club của chúng tôi, club
    TỰ DO! :dnc: :dnc: :dnc:
    Club được thành lập ngày 24/08/2011 với phương châm:
    Không có khoảng cách nếu có chung một niềm đam mê!
    :bear::rolleyes::bear: :rolleyes::bear:

Danh sách thành viên
    [​IMG][​IMG]

CLB đã offline hội tụ và giao lưu với đại diện các CLB trên TGCL lần đầu tiên vào chủ nhật ngày 18/09/2011 tại Nhà thể chất trường Trung học Nông Nghiệp - Số 266, Vũ Hữu, Hà Nội!
    Từ trái qua phải: hungIs, longdx81, thegioiphang, mrtam09, manhtoan, trantung46, tieuyeu0292, atle2011, em gái hàng đầu tiên: Linh
    Một số TV tham dự nhưng vì các lý do khác nhau chưa có mặt trong hình là
    boy_sodier, tratuoi, tuanpra, duc1407

Từ trái qua phải:
    Nam: atle2011(Tuấn), ngotuan0302 (Tuấn), kunkaka (Tài), bongpro (Tuyến), hanhyeuai (Hạnh), mrtam09 (Tâm), Boy_soldier (Nam), HungIs (Hưng), tieuyeu0292 (Kha), trantung46 (Tùng), longdx81 (Long).
    Nữ: Tinhhanh (Hạnh), Hà Pét (Hà), Ngọc Linh (Linh), tratuoi, Hằng, heoluoi (Thu), Thuý, meomeomeo (Hương), Thảo

Từ sau buổi offline lần đầu, CLB Tự Do đã sinh hoạt đều đặn từ 2h-5h chiều Chủ nhật hằng tuần tại Nhà thể chất Trường PTTH Quang Trung, số 178 Đường Láng.

Quy định của CLB Tự Do

Những hình ảnh, video offline lần đầu và giao lưu với đại diện một số CLB trên TGCL ngày 18/09/2011
    trang 170, video clip giao lưu trang 179 và từ trang 183
    Những hình ảnh giao lưu với các CLB Vĩnh yên, Thanh Xuân tại Vĩnh Yên ngày 23/10/2011

Những hình ảnh giải cầu lông nội bộ của club Tự Do ngày 27/11/2011
    từ trang 899 đến trang 908 và video tại đây

Những hình ảnh giao lưu với các CLB Vĩnh yên, Thanh Xuân tại Hà Nội ngày 19/02/2012

Chỉnh sửa cuối: 10/5/12
  2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Chào mừng CLB tự do. Không có gì ngăn cản được đam mê. Chúc CLB bác phát triển :)

3. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Hoành tráng với lời giới thiệu hết sức ấn tượng. Đúng như Luonghai nói không gì cản được đam mê.

Còn gì bằng khi bác Long làm chủ tịch CLB Tự Do :D

Chúc câu lạc bộ thành công.

4. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

like mạnh CLB này,pé đăng kí làm thành viên nhiệt tình nhé pác Long ^^

Tự do thể hiện đam mê,tự do yêu =)) =))

5. longdx81

Cảm ơn các bác, em lập club này để kết nối những người chơi tự do như em lại. Mong được sư ủng hộ của mọi người! :8::8::8:

6. CLDBM90

ối! pác Long tự do hở pác ;))

7. longdx81

Cảm ơn pé, vậy là club có thành viên đầu tiên, CLDBM90! :8::8::8: Anh sẽ bổ xung vào danh sách các thành viên sau nhé! Để cho đông đông chút đã! ;)) ;)) ;))

8. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Hi chúc mừng bác long. sau một buổi trưa được bác phang tư vấn, Giờ bí mật của bác đã bung ra rùi hehe, câu lạc bộ tự do đã được thành lập, một lần nữa chúc cho câu lạc bộ của bác ngày càng sôi nổi hơn nữa

9. CLDBM90

nhất trí ạ :dnc: :dnc:

10. longdx81

Cảm ơn bác Tec, hy vọng được sự ủng hộ nhiệt tình của các thành viên box TX! :hahahaha:

11. longdx81

Chuẩn bị phải tuyển thành viên để lấy người chém gió thôi! ;)) ;)) ;)) Còn offline nữa chứ! :adm:

12. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Bác chưa về à? Chúc bác buổi tối vui vẻ :D

13. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Góp thêm Tý gió thổi box qua trang 1, phải công nhận rằng box mà Bác long lập có cẩu tên và lời giới thiệu Ấn tượng nhất diễn đàn

14. minh456

minh456 Thành viên Tích cực

Chào bác Long ! Em là người thích cầu lạ muốn tham gia CLB Tự Do của bác ! Cho em hỏi sân CLB mình đánh ở đâu ạ !

15. CLDBM90

mong ngày off quá đi mất ^^

16. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Theo em thấy ý nguyện của bác chủ Topic lập ra CLB này là để các anh chị em nào không sinh hoạt tại một CLB nào đó thì có thể đăng ký và chém gió tại đây bác ạ !

Chúc CLB TỰ DO luôn là nơi nương tựa của các VĐV Tự do, phát hiện , phát triển thật nhiều nhân tài về cầu lông cho nước nhà :D

17. mr_h5n1

mr_h5n1 Thành viên Năng nổ

oh
    1 câu lạc bộ mới ra đời
    hy vọng được giao lưu với các bác 1 ngày sớm nhất:D

--- Cập nhật thêm ---

bác phang nói trí lý
    có nhiều người vẫn chưa tham gia clb thường xuyên giờ có clb tự do anh em nào chưa tham gia clb nào xin mời mại dô mại dô :))

18. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Bác chưa có chỗ để đầu quân à? EM tham gia cùng bác nhé! Lang thang hoài cũng mỏi rùi. Bác Long ơi! Cho em cái địa chỉ đi ạ!

19. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Người ta bảo "An cư mới lập nghiệp". Bác lập box này cho những thành viên chưa tham gia vào CLB nào. Chúc CLB ngày thêm nhiều thành viên.

Chào buổi sáng tốt lành.

20. tuxels

tuxels Thành viên Tích cực

Em xin tham gia 1 chân nào cứ vào forum đọc xuất mà chăng biết vào đâu nói chuyện với chém gió tí cả.
    Mình ở TP Lạng Sơn , vào forum tìm hiểu thì chưa thấy ai cùng TP cả giờ có cái CLB này thì xin vào chém gió tí vậy :))
    Mình tên; Tự xê Hoàng 1985 ===> Hello mấy bác mấy chị mấy em hehe

Đang tải...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.