[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Cảm ơn bác. Bên ễm thu xếp tới giao lưu với các bác. Em cũng chơi ở đó nhưng vào thứ 3,5,7,CN 18h-20h bác ạ! Lâu nay em bận nên đang tạm nghỉ chởi đó.

2. Nguyenlong

Nguyenlong Thành viên Tích cực

dao này mọi người ít lên diễn đàn quá nhỉ. Bác phê bình câu lạc bộ Trung kính đấy nhé

3. Boy_Soldier

Dạ! Báo cáo bác là em vẫn lên đấy chứ ạ! Bác có thấy em ở ngay trên kia không;)) Bác đừng phê bình em mà tội cái thân e lắm;))

--- Cập nhật thêm ---

Dạ! Báo cáo bác là em vẫn lên đấy chứ ạ! Bác có thấy em ở ngay trên kia không;)) Bác đừng phê bình em mà tội cái thân e lắm;))

4. bac_kieuphong

bac_kieuphong Thành viên Tích cực

hôm nay ngồi vào đọc mấy bài viết, lang thang đọc đến bài của bác Klar về cái IDE, đọc xong thấy cũng buồn cười ở chỗ: vấn đề đầu tiên vẫn là tiền đâu.
    Nhưng e ủng hộ hoàn toàn ý của bác Klar, e không biết bác Thegioiphang có ý kiến thế nào nhưng e nghĩ việc đấy là rất hay, thực sự vấn đề kia e không ngại và e nghi anh e trong BQT cũng sẽ không ngại, nhưng có lẽ lâu quá rồi ae trong BQT không ngồi bàn luận đưa ra 1 vần đề gì cùng nhau, sắp tới bác Klar về rồi bác Phang xem ae cùng thử ngồi xem vấn đề của bác Klar đưa ra, e chỉ suy nghĩ thế thôi còn về vấn đề khác e hoàn toàn ủng hộ quan điểm của bác Klar.

5. SuperMoon1010

SuperMoon1010 Thành viên Chính thức

Đã off cách đây k lâu bác ạ! Hum đó hình như bác đi công tác. Mà bác kêu bác Klar sửa lại page 1 đi nhé! Cái thời gian của mình giờ thêm buổi ngày thứ 3, với lại có ái pic nào sáng và mới hơn tí thì up lên thay cái cũ cho nhà cửa nó mới mẻ chút nhé!

6. Nguyenlong

]Dạ! Báo cáo bác là em vẫn lên đấy chứ ạ! Bác có thấy em ở ngay trên kia không;)) Bác đừng phê bình em mà tội cái thân e lắm:68:

--- Cập nhật thêm ---
    Ừh thì được chú Boy tham gia nhiệt tình. Còn mấy ACE khác thiếu lửa quá. Không chịu lên diễn đần để mọi người giao lưu lẫn nhau. Mà này chú Boy, chủ nhật này anh sang đánh giao lưu với Klar đấy. Chú có đi không?

7. Boy_Soldier

Ối ôi! Niềm ước ao muôn đời của em. Chưa bao giờ em bị chọc 1 phát sâu như phát của bác. Bác biết thừa là em ứ đi được vậy mà còn rủ. Bác tốt quá vô tình làm e tủi thân đấy. Hic! Bác mang máy ảnh đii chụp mấy kiểu về cho em thèm thuồng bác nhé;))

8. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Ôi, bác được đi vui thế, bác nhớ mang nhiêu ảnh và clip về nha bác. Lâu không được gặp bác Long chắc giờ bác khác lắm đây:)

9. Boy_Soldier

Qúa khác ý! Bác ý bi giờ cute hơn, teen hơn..đập cầu thì thôi rùi lun;))

10. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Không biết bụng bác ấy có khác không bác Boy nhỉ:))

--- Cập nhật thêm ---

Không biết bụng bác ấy có khác không bác Boy nhỉ:))

11. Boy_Soldier

Hớ hớ! Cái này thì có lẽ hum ào Manhtoan phải vào tận nơi. Vừa giao lưu, vừa thực mục sở thị mới được;))

12. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Bác nào đây nhỉ, giờ các bác đánh cùng lịch cả tuần với CLB em rồi
    ^ ^

13. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Hi vui quá giờ các Bác đánh trùng lịch với bên em, tha Hồ 2 câu lạc Bộ giao lưu nhỉ

14. hakhanhlinh

hakhanhlinh Thành viên Tích cực

15. Boy_Soldier

Ớ! Bác này là bác nào nhỉ? Xuất hiện đột ngột làm anh em giật hết cả nẩy;))

16. klar

klar Trọng tài

Đã về đến nhà! Hy vọng sắp xếp được thời gian gặp gỡ anh em tối chủ nhật này.
    Bác Đại Long chuẩn bị tinh thần đi du đấu nhé. Lần này về em đón bác qua Đức giao lưu đó.

17. Nguyenlong

Đã về đến nhà! Hy vọng sắp xếp được thời gian gặp gỡ anh em tối chủ nhật này.
    Bác Đại Long chuẩn bị tinh thần đi du đấu nhé. Lần này về em đón bác qua Đức giao lưu đó
    Thế àh. Vậy cảm ơn chú nhé. Vậy anh rủ thêm mấy người nữa đi cho vui. Chủ yếu sang đó giao lưu với mấy ae bên đó và xem chúa an ở ra sao thui. Già nhưng ham vui mà

--- Cập nhật thêm ---

được rùi. Anh về bảo vợ cho tiền mua vé đi cùng chú luôn nhé. Anh rủ thêm chú Boy đi cùng luôn. Mà chú Boy bận kô đi được thì cho anh địa chỉ email để anh gủi cho chú mấy kiểu ảnh nhé

--- Cập nhật thêm ---

được rùi. Anh về bảo vợ cho tiền mua vé đi cùng chú luôn nhé. Anh rủ thêm chú Boy đi cùng luôn. Mà chú Boy bận kô đi được thì cho anh địa chỉ email để anh gủi cho chú mấy kiểu ảnh nhé

--- Cập nhật thêm ---

18. Boy_Soldier

Sao lại không đoán ra chứ. Thực ra là chưa đoán thôi=))

19. mabu0811

mabu0811 Thành viên Xuất Sắc

Chào buổi tối cả nhà. Thời tiết mát mẻ dễ chịu ghê. Sắp lập đông rồi thì phải. Chúc Trung Hòa có 1 cuối tuần vui vẻ :D

20. hoanganhhvbc

hoanganhhvbc Thành viên Năng nổ

k giao lưu đánh cả tuần được hả bác

Đang tải...