[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. bac_kieuphong

bac_kieuphong Thành viên Tích cực

bác Klar kia cám ơn mà không có câu nào trả lời, bác hơi bị được đấy phớt lờ anh em hả, cầu mong bác bị mấy em trung quốc cho bầm dập te tua đi, cho bác chít, không trả lời mình mới sợ chứ, bác ăn gan hổ rồi^^ mấy em trung quốc đâu vật bác này ra ăn gỏi cho anh ^^

2. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Hic! bác Klar vô box mà đọc được cmt của bác Phong nì chắc khỏi reply lun ý ợ @@ Đe doạ dữ quá :)

3. duc1407

duc1407 Thành viên Xuất Sắc

chúc bác klar giữ gìn sức khỏe tốt nhé...bác sang đó luyện chưởng nhìu nhìu vào rùi ae TX qua học hỏi vài chiêu của bác :)

4. bac_kieuphong

có chém nhưng chém bác Klar thôi, mà bác Klar bận gì mà không nói được 1 câu nào thế, hay bị mấy em trung quốc ăn mất chân tay rồi^^ hay bị mấy e TQ làm bầm dập hết cả
    Chưa đi chưa biết trung quốc, đi rồi mới thấy cuốc luôn cả mình, nghĩ ra mà thấy rùng mình, rùng mình một cái thân mình te tua^^

5. klar

klar Trọng tài

Mấy bữa nay đang bị á khẩu =))
    Hôm qua Quản lý KTX yêu cầu toàn bộ SV khu trọ họp khẩn cấp vì để bếp và khu sinh hoạt chung quá bẩn... mà vụ này chủ yếu do mấy anh Tàu và anh Phi Châu là thủ phạm. Mình đang yên mắc tội oan :D
    Lengocanh ở nhà ngoan nhé, để sân còn kết nạp được thành viên nữ =))

--- Cập nhật thêm ---

À, đ.c chủ tích sân nghĩ thế nào về vụ điều chỉnh tên CLB mình nhỉ???

6. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Nữ nào thế bác Klar ơi? Hồi hộp quá! CN này đã kết nạp chưa ạ? Có lễ gì k vậy ạ?

7. bac_kieuphong

Bác đã cho thử một cái tên đâu mà tham khảo, theo em là đổi tên cũng tốt tạo nên một cái gì đó mới mẻ cho CLB em ủng hộ 2 tay nhưng quan trọng là tên mới phải phù hợp với môn cầu lông và không trái phong tục văn hoá luật pháp của Việt Nam^^
    mà bác Klar đã tìm mua cho e chưa đấy mà sao thấy bác cứ lờ đi vậy, bác mua rồi bác gửi về cho em hoặc cuối năm cầm về cho e, e nhờ bác việc này mà o được là e bảo mấy em trung quốc ninh bác lên đấy^^

ah mà bác không đọc bài e viết ah không viết nick bác vào cho e còn thỉnh thoảng cãi nhau với bác tý trên mạng.

8. klar

klar Trọng tài

Có lờ đi gì đâu. Tháng tới chưa biết lấy tiền đâu để ăn đây. Cán bộ ngân hàng gửi cho anh 1 ít đi :D

9. bac_kieuphong

bác mua rồi gửi về cho em luôn rồi em chuyển khoản hay cuối năm bác cầm về cho e, mà bác sao ý nhỉ không nhắn nick của bác cho em nhỉ, em ghi rõ thế mà, hay bác ghét em rồi cứ nói 1 câu để biết đây, để em huýt sáo 1 câu mấy em trung quốc ra matxa cho bác

10. klar

klar Trọng tài

Chuyển qua đây 152 E để anh đặt hàng nhé. Trong túi giờ còn đúng 200 E để đi chợ tháng này :D
    Vào đây xem hàng trước này: http://www.badmintonhandel.de/badmintonschlaeger/yonex-nanospeed/yonex-nanospeed-9900.html

11. bac_kieuphong

Bó tay anh, gì mà nghèo thế, mà anh cũng không địa chỉ thì em biết mần thế nào, đúng là, mà trong kia có 145E mà bác bảo e là 152E hic bác định cắt cổ e hả^^ bác Klar thật dã man quá, cùng lắm e chỉ bảo mấy e TQ mần bác thôi chứ có làm gì đâu mà bác nỡ đối xử với e như thế, bác sướng nhất rồi còn gì

12. klar

klar Trọng tài

+ 7 E tiền chuyển hàng.
    Nếu nhận đc vợt ở VN chuẩn bị thêm 1 tr để khao vợt mới nữa =))

13. bac_kieuphong

anh em với nhau mà bác cũng tính phí chuyển hàng, đối xử với nhau tệ thế, thế khi nào bác gửi về cho em đây, hay là bác xách tay cuối năm về cho e đỡ tốn tiền phí mà^^, mà e chuyển EUR cho bác vào đâu đây, chả có địa chỉ hay gì cả biết thế nào. Bác mỗi lần cứ đánh một hai câu như tiếc chữ ý nhỉ, bác về biết tay e^^

14. klar

klar Trọng tài

Ngốc ạ, phí chuyển hàng là chúng nó chuyển từ nơi bán về địa chỉ của anh ấy (vì là shop online mà). Mang tiền qua nhà nhé, đ.c vợi sắp qua đây :D

15. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Chú thương anh nghiên cứu sinh một tý đi, làm chuyên viên 1 ngân hàng to bự thế mà cứ mua Kiều thế này hả . Chú cứ gửi hẳn cho bác 1000 E để bác ấy mua cho đôi vợt, tiền thừa biếu bác ấy đi chợ tháng sau luôn. Đời trôi nhanh lắm, chẳng mấy mà bác ấy trở thành Bộ trưởng Bộ môi trường đâu, lúc đó chú có rất nhiều sức khỏe free đấy :D.

16. bac_kieuphong

nghe bác Phang nói được đấy, e phải kết thân hơn nữa với bác bộ trưởng Môi trường thôi sau có gì còn nhờ bác nhỉ, em gửi hẳn 1100 luôn cho bác Klar, gọi là tiền phí kết thân luôn, chịu khó ăn rau muống chấm muối để đầu tư vậy^^, bác Phang cũng nên đầu tư đi em thấy cửa này sáng đấy. Quả này em đầu tư xong bác Phang cho em sang ăn cơm ké với để được miếng thịt miếng cá chứ không em ăn rau muống chấm muối suốt là em xanh như rau luôn lấy đâu mà có sức đánh cầu lông hay lớn hơn nữa là lấy vợ hic

17. Boy_Soldier

Em cũng mún góp rau muống luộc chung với bác Kiều phong đây. Để em gởi 2000E sang cho bác Klar nhé! Em cũng muốn cưới em NS9900 GR cho nó độc. Cửa này sáng lạng lắm!

18. bac_kieuphong

bác Klar ơi, em không gọi được cho chị nhà bác bác xem thế nào đi chứ, cứ thế này e đau tim lắm đấy.

19. Boy_Soldier

Ớ! Bác này em chưa gặp bao giờ nhé! Tối nay tiếp kiếm bác.

--- Cập nhật thêm ---

Chắc bác ý trước lúc đi nhắc bác Klar gái tắt máy, đóng cửa không tiếp khách đấy bác ạ!

20. bac_kieuphong

Bác Klar lấy cho e đi nhé, thế này làm sao mà e làm gì được có gặp được chị nhà đâu, nếu bác thấy khó quá thì e không có ý kiến gì nữa

Đang tải...