[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Chúc các bác TH ngày mới vui vẻ làm việc tốt nhé :)

2. klar

klar Trọng tài

Cụ rồng nhà mình đáng đấm thế nào mà chẳng thấy thông báo kết quả gì nhỉ? Anh em đã được ăn khao chưa? Nhớ mọi người quá!
    Buổi đầu tiên sang vừa xuống tàu là đi quẩy ngay 1 trận với các bác người Việt bên này. Kết quả là tứ chi rã rời... đến giờ vẫn chưa phục hồi.

3. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Thích nhất bác Klar rùi nhá ^^ ..

4. klar

klar Trọng tài

Ùi, chào Trang :D

5. klar

klar Trọng tài

Hắn Ngọc Anh mấy khi vào đây đâu em. Nhắn thẳng vào mobilphone cho hắn vui. Chúc em mau khỏi chân nhé :)

6. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Chắc chắn là vui rồi, tự do ngôn luận, tự do chơi bời mà em, không chịu sự quản thúc của bất cứ ai... :))

7. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Ố! Bác huyền Trang là bác nào vậy nhỉ? E đã gặp chưa ta?

8. NAMAGRIBANKHN

NAMAGRIBANKHN Thành viên Tích cực

À ! là Nico Huyền Trang trong tuyển tập Phim Biệt Động Sài Gòn ý mà bác Boy.:71:

9. klar

klar Trọng tài

Lâu lắm rồi mới gặp bác Nam lang thang qua đây :D

10. NAMAGRIBANKHN

NAMAGRIBANKHN Thành viên Tích cực

Chào bác klar!
    Độ này em chuyển sang luyện tay keng bác ạ, cái món thể hình này ngon & hay ra phết .
    Tất cả mọi thứ sẽ to dần đều.!
    Hôm nào xin phép sang giao lưu học hỏi bên sân bác nhé!

11. klar

klar Trọng tài

Chắc chắn là cả sân sẽ rất vui với sự hiện diện của bác ạ :))

12. klar

klar Trọng tài

Anh em nhà mình đâu cả rồi? Nhớ mọi người quá. Qua bên này ức không chịu nổi với bọn China:
    1) Nhà thi đấu của Trường có 6 sân thì bọn tàu chiếm đến 5. Anh chị em quốc tế chia nhau sân còn lại.
    2) Đi làm cả ngày về đang mệt định vào bếp nấu cái gì chén thì... chúng nó tổ chức party, lấy sạch cả nồi niêu, bát đĩa... túm lại là nhịn đói chờ trời sáng. Nghĩ mà ức :(
    Cứ đà này sức khỏe giảm sút, khi về gặp anh em chắc thua te tua :D

13. thegioiphang

Không có cách nào xử lý được hả bác ? Chúng nó đông nhưng chỉ có một nước (china) , anh em mình ít nhưng là sự tổng hợp của đa quốc gia. Phải có cách nào đó để xử lý chứ bác ? Bác cố gắng giữ gìn sức khỏe nhé, thời gian trôi nhanh lắm...

14. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Ôi! Thương bác Klar quá! Bác cố lên bác ạ! Bác khử hết bọn khựa đi cho em.

15. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Áh ! Trời oi.. Để tratuoi cử e Huyền Trang sang bển hỗ trợ cho bác nhá . E ý mà có ở đó là bọn China bít tay liền ..he he.. Cố gắng lên bác Klar ơi...:hb:

16. klar

klar Trọng tài

Cảm ơn mọi người đã chia sẻ. Giá mà Tú Anh còn bên này chắc sẽ sẽ có phương án đối phó. Tay này rất có kinh nghiệm sống với lũ (nghe đâu ngày xưa còn quấn quýt với mấy em Tàu nữa) =))
    Giờ phải đi nấu để ăn bù bữa tối qua đã. Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ.

17. bac_kieuphong

bac_kieuphong Thành viên Tích cực

bác Klar sang đấy khoẻ không đấy, bác sang cũng không gọi về một cú điện cho anh em, em đi công tác về thấy sân mình toàn thành viên mới thôi, các e ý đánh hay lắm em đánh thua te tua, anh sang em không liên lac nc với anh được và không có nick của anh, anh gửi nick của a cho e thỉnh thoảng nc, anh sang đấy làm gì mà nghe vất vả thế, bác phải giữ sk đấy, cuối tháng 12 bác về hay là về sớm hơn, phải chịu khó ăn vào cho béo béo tý để về anh e còn mổ xẻ chứ^^ bác nhớ về cầm cho e cái gì đấy chứ, em dạo này cũng hay phải đi công tác nhưng vẫn sắp xếp lên chơi với anh e, anh Tú Anh cũng sắp phải đi công tác dài ngày rồi hy vọng e không phải đi vội hic, chờ bác Tú Anh đi về rồi mới phải đi thì e yên tâm vì còn có người duy trì sân, bác nhớ cho e nick thỉnh thoảng anh e mình nc nhé, cố gắng chơi cầu lông đấy nhé^^

18. thegioiphang

Bác klar thiểu vắng trên sân nên giờ chủ tịch mới vào thăm nhà cửa của anh em đấy à ? Chủ tịch cứ cho em 100k em sen cái nick YM của bác klar nhé. Chúc chut tịch mạnh khỏe và duy trì tình hình sân trung kính được đều đặn.

19. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Oé! vào đọc cmt của bác TGP mà giật mình nha :| Bác để cái j ở dưới chữ kí vậy???:62:

20. bac_kieuphong

bac_kieuphong Thành viên Tích cực

đâu có tại em đi suốt mà, ở cq muốn lên cung vào được 1 lúc thôi, có vào cũng chỉ xem được 1 lúc, mà bác dạo này lâu không lên với anh em, chắc bận vì chị nhà có bé, vất vả cho các bác quá, t5 bác qua với anh e tý, sân nhiều nhân tài mới bác cũng qua cho anh em gặp nhé. Không biết sắp tới em lại phải đi công tác tiếp đây, bác xem lên chủ trì sân hộ em nhé.

Đang tải...