[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. klar

klar Trọng tài

Sao chưa thấy Cẩm Vân đâu nhỉ? Hôm nay Cẩm Vân mặc đồng phục TGCL.com đẹp quá! Có lẽ vì vậy nên các member nam cứ gặp là thua :D.

2. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

:):):):)
    Hì. Bị mọi người trêu về em không dám lên comment nữa. Hi hi. Đẹp thật hả anh. Em thấy ai mặc cũng đẹp. Thế này chắc phải mua mấy cái nữa a. Minh nhỉ? Hôm nay đôi Đức Vân mà thắng đôi Song Minh nữa thì thành vô đối rồi đấy. Hì. Công nhận anh em phối hợp ăn ý thật.
    He he. Để xem nào: Chú Nghĩa_ Chú Long; Anh Minh Mobi với cái anh gì sân trước ý; A.Quang_ A.Minh này; đôi trẻ em: Thắng _ Cương. :80::80:
    Thích quá cơ. Hẹn các anh quý mến hôm sau nhá!! :4: :4:

3. OneforAll

OneforAll Thành viên Chính thức

Hix hôm nay thua chán quá , nhưng cuối cùng mình cũng ngộ ra được 1 điều " Quân tử không qua được ải mỹ nhân " . Hôm nay các bậc quân tử từ già đến trẻ đều phải cúi mình trước em Vân :D

4. klar

klar Trọng tài

Quang ơi, thua mà được thế này thì chắc anh em cứ thua mãi :4: :4:

5. nguyen hung thang

nguyen hung thang Thành viên Tích cực

Bác nói quả là chí lý,quân tử thì làm sao qua khỏi ải mĩ nhân,vì ko qua nổi ải mĩ nhân nên tất cả a e sân mình đều là quân tử :23::23::23::23:

6. minhngoc05

minhngoc05 Thành viên Chính thức

Thắng ơi ku Cương.thaiha đâu? Cả Minh Mobile nữa? Từ sau đánh ít thôi nhé, giữ sức còn lên diễn đàn mà học hỏi chứ, cứ về đến nhà là lăn quay ra ngủ ? Bên CLB PĐL lập sau topic của anh em mình mà giờ họ lên 27 trang rồi đấy. Sinh hoạt rôm rả quá... Thống kê cho thấy PĐL có tới gần 3000 lượt xem, vượt qua mình rất xa rồi đó và PĐL luôn đứng ở vị trí số 1 trong Box này đấy!

7. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Anh em PĐL thì rôm rả hoành tráng rồi. Hì. Có nhiều cái các sân khác phải học tập lắm. Nhưng sân mình cũng có cái hay của sân mình mà, các anh nhỉ??:):)

8. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Có vài lời em muốn nói:

Thứ nhất: Các anh sân mình, lúc đánh với em và anh Đức toàn nhè em đập, đập hăng say, nhiệt tình. Đập như đang đập vào 1 đàn ông đích thực. Đến lúc thua lại vịn cớ bậc quân tử... eo, xấu hổ chết đi được ý!! He he

Thứ hai: Sau trận đánh tối qua, đăm chiêu suy nghĩ mãi. Đúc rút từ kinh nghiệm thực tế và dựa trên cơ sở lý thuyết em đưa ra nhận định như sau: Em đứng đối diện với anh Klar đánh hay hơn là đứng cùng bên. :4: :4:. Đứng đối diện với anh klar đập hăng hơn :36:

Thứ ba :Hôm qua em cũng vừa phát hiện ra 1 điều : khăn của anh Klar rất dễ bị nhầm với 1 dạng khăn khác...:36: :36:

9. klar

klar Trọng tài

Hôm qua anh cũng nghĩ mãi: đánh cùng bên với anh là Cẩm Vân lại căng thẳng quá nên đánh hỏng nhiều :). Còn khi đánh bên đối diện thì tự tin hơn hẳn. Mà anh có gây thù oán gì với em đâu sao cứ đứng đối diện là em lại đập theo kiểu 'vùi dập' anh thế nhỉ :D
    (cái khăn anh cho xuống bếp làm giẻ lau rồi :74:)

10. klar

klar Trọng tài

Tối nay không biết bác Đức và em Cẩm Vân có bỏ WC để đi đánh cầu không nhỉ?

11. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bác klar ơi, bác không cập nhật tin tức rồi, em cẩm vân đang đi đánh giải rồi. Tối nay em vẫn ra bình thường, cái chân đang bị chấn thương không biết ra sân có đánh được không nữa. WCup vòng này chưa xem đâu, từ vòng sau sẽ quan tâm đến nó. Cầu lông cái đã ...:10:

12. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hì. Xin lỗi cả nhà!! Em xin nghỉ phép 1 tuần kể từ hôm nay để đi đánh giải. May mà trước khi đi đánh giải em in được mấy cái thegioicaulong.com sau lưng. Hì.
    Chúc cả sân vui vẻ ạ.:64::64:

13. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Chân a, Đức bị đau ạ? :13::13:
    Tình hình hôm nay đi đánh thế nào anh? Có vô đối như khi đánh đôi nam nữ Đức Vân ko ạ? Đợi em đánh giải về anh em mình phục thù đôi Song Minh nha!!:64::64:

14. thegioiphang

Hôm nay thua toàn tập cẩm vân ạ, không được trận nào, chấn thương do va quệt xe máy ấy mà, lành lặn trở lại rồi.

Nhất trí, đi đánh giải về trình sẽ cao hơn, có lẽ sẽ có một chiến thắng dễ dàng trước đôi song Minh :D

15. nguyen hung thang

nguyen hung thang Thành viên Tích cực

Kiểu này thì dù đang thi e cũng phải lên sân để rửa hận trận thua với đôi Đức-vân chứ ko bạn Vân chém bão thế này lạnh quá :-ss

16. thegioiphang

nguyenhungthang sao hôm nay không ra sân? Hình như nguyenhungthang cứ gặp cẩm vân là toàn về nhì hay sao ý nhỉ? cẩm vân nói đúng đấy chứ có chém gió gì đâu?

17. Nguyenlong

Nguyenlong Thành viên Tích cực

Tôi là Đại Long đây. Chuc câu lạc bộ cầu long Trung Hòa (san Láng Hạ chuyển về) luông vui vẻ, tập luyên tốt và sãn sàng giao lưu hoc hỏi vói các sân khác. Chuc anh em thi đấu và thanh công trong cuộc sống

Chỉnh sửa cuối: 14/6/10
  18. Nguyenlong

Bầu Đức ơi. Mau lành chân để đánh cho tốt nhé

19. Nguyenlong

Bữa nào khỏi chân. Bầu Đức đánhvói đôi già của sanh nhỉ. không biết đôi nào tháng đây

20. Nguyenlong

Bữa nào Bầu Đức khỏi chân. Căp Đức +Minh đánh với đôi già nhé. Liệu có thắng được đôi già không

Đang tải...