[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Kính thưa toàn thể các bác sân Trung Hòa (T5 & CN) cùng toàn thể các bác thành viên sân 3 HVNH (T3,5,7 19h - 21h).
    Tối hôm nay đã diễn ra buổi giao lưu giữa 2 sân vô cùng vui vẻ và thành công. Thay mặt sân 3 HVNH tôi xin được gửi lời cảm ơn đến các bác sân Trung Hòa đã đón tiếp nhiệt tình và chu đáo. Đồng thời cũng cảm ơn đến các bác thành viên sân 3 HVNH đã hết sức nhiệt tình để có buổi giao lưu tốt đẹp và làm nền móng cho những buổi giao lưu sau nữa. :85::85::85:
    Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các bác :41::41::41::41::41:

2. saochoicoi0910

saochoicoi0910 Thành viên Năng nổ

Ek ek

Lâu lâu không vào hóa ra mình bị lỡ mất một vụ la liếm rồi hị hị

3. saochoicoi0910

Tiền thân của sân Trung Hòa là sân Láng Hạ cũ ( đúng như tiêu đề ) mà bác Pro ơi.
    Ngày xưa có em Trang cún sinh hoạt thật nhưng giờ em nó nhảy sang box xế hộp cũng sinh ... hoạt ở Trung Kính như giờ sớm hơn, nếu có nhu cầu gọi vẫn ở lại tiếp bác mờ.
    Nghe nói dạo này đội hình bên bác mạnh lắm, hôm nào cho thằng Chổi ké cẩm tí đê hê hê

4. prosport

prosport Thánh vũ

Bác nói chả logic tí nào. Đáng ra phải sân em mà yếu yếu thì em mời bác qua, em với bác la liếm mấy trận.
    Chứ chúng nó đánh khỏe như bây giờ, bác qua em sợ lại phải đội mũ bảo hiểm đánh cầu thì ... nóng lắm!
    Xin lỗi các bác em spam lin tin trong box sân Trung Hòa! Có gì các bác bỏ quá cho ạh

5. klar

klar Trọng tài

Các thành viên sân mình chạy đâu hết rồi nhỉ??? Tối nay bác Đức và em Cẩm Vân có ra sân không nhỉ?

6. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hì hì. Hôm nay em rất vui vì ra sân. Được gặp ngôi sao sáng. Anh tên là Long. ACE hay gọi là Long...Ai điền tiếp hộ em, em bé nhất sân không dám phạm úy. :80::80:
    Anh đúng là sao, anh đánh quá hay, nhưng em thù anh Long hôm nay cho em bò ra sân, chầy xước đầu gối. Nhưng thật sung sướng khi thắng anh được 1 set. He he. Hẹn anh vào tối chủ nhật tái ngộ trên sân ...thảm.
    À, cái anh gì đẹp trai đánh với em hnay thắng đôi: Long_ Trang tên là gì ý nhỉ? Hix. Thấy đẹp trai quá em cũng chả dám hỏi tên, không người ta lại tưởng...:36::36:

Hnay em chả được đứng đối diện với anh Klar trận nào thì phải. Vì nhớ là không được trận nào đập tưng bừng như hôm trước.
    Anh Ngọc Anh nhanh khỏi chân đi nhá, a, em mình sẽ khiêu chiến với đôi Song Minh hoặc đôi Minh_ Đức khi anh hoàn toàn bình phục. Okie.
    Hẹn gặp lại các anh vào tối chủ nhật.
    Em gái duy nhất của các anh và của sân. :64::64::64:

7. kubin1102

kubin1102 Thành viên Chính thức

đọc 1 hồi mà không thấy nhắc gì đến mình , tủi thân 5 phút rồi đi ra vậy ....

8. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Eo, anh Kubin này. Mỗi hôm 1 đến...vài anh thôi. Chẳng nhẽ em lại đi 1 vòng các anh hở? Hnay em có được đánh với anh trận nào đâu. Để chủ nhật kéo heo ếch nhà em lên sân. Hì. Kiểu gì chả có a. kubin. tại heo ếch đang thi nên ko lên được mờ. :):)

9. klar

klar Trọng tài

ACE gọi anh đó là LONG CONG em ạ :D

10. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Chị Trang hẹn hôm nay ra sân đánh đôi nam nữ mà không thấy ra.

11. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Sân mình hôm nay vui quá, rõ nhiều khách: chị Hải sân Ngân Hàng, chị Hoài tuyển Ngân Hàng Công Thương, a. Linh, ...
    a. Long Cong hôm nay ra muộn nhưng oanh tạc ở tất cả các nội dung: đôi nam, đôi nam nữ, đơn. trừ mỗi ...đôi nữ . Hầu hết là giành chiến thắng. Đúng là Sao.
    Em Vân và a.Linh chiến thắng trước đôi Đức_ Hải. he he. Em với a Quang phối hợp ăn ý nhỉ? Đôi Đức_ Hải luyện tập đi nhá!! Hsau đánh lại, a.Linh nhỉ? :36: :36:
    Em Vân và a.Klar mặc dù thua đôi bác Đại Long và bạn hoàng Việt về cân nặng, nhưng đã hợp sức xuất sắc giành chiến thắng trên sân cầu.
    Ở những giây phút cuối bù giờ, đôi Long Việt hậm hực quyết tâm thể hiện sự mạnh mẽ và sức khỏe phi thường của mình bằng cách phải giành bằng được chiến thắng trước đôi: Minh_ (thứ 6 ngày 13) và a gì bạn anh Long Cong.
    Hẹn gặp mọi người vào tối thứ 5 ạ. Chả biết đến bao giờ sân mình mới được trận 4 nữ ta. ước mơ của em Cẩm Vân tuyển nữ vào sân Trung Hòa. :36:
    Hẹn gặp mọi người vào tối thứ 5. :4:

12. klar

klar Trọng tài

Hì, cái này thì tất cả các anh em ở sân đều mơ ước :D.

13. nguyen hung thang

nguyen hung thang Thành viên Tích cực

Hjz,e đang thi ko lên sân được:18:Dạo này sân vừa đông vui vì náo nhiệt khiến e thèm quá đi:18:

14. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

He he. Cố lên em. Cố thi cho xong mà đi chơi cầu thoải mái như chị nè!! :)

15. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

16. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Trang ơi cái vụ giao lưu giữa Trung kính và Clup OF nhờ em xúc tiến giúp cái nhé, vào chủ nhật như hôm đã trao đổi ý, đánh từ 17h-20h rồi đi đấu beer nhỉ?

17. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Eo, chán thế!!! Chủ nhật tuần này hả a? Hix. Các bác đẹp trai sân mình đáng yêu thật đấy!! Đã có mỗi 1 em nữ, lại toàn nhè đúng lúc em đi vắng , có việc bận không thế đi được rồi tổ chức giao lưu. Hum.....:33::33::33:

18. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Nhất trí, em cứ bàn đi làm sao từ giờ đến cuối năm tổ chức được mà, hai CLB đánh cùng sân và giờ trước giờ sau anh nghĩ cũng dễ tổ chức thôi, vấn đề là các bác sân bên ấy sắp lịch vào tháng nào thôi. Vào chủ nhật cho đông đủ Trang nhé. Nhờ cây cầu do Trang bắc vậy :10:

19. saochoicoi0910

Em gái thân mến ơi!
    Ngọc Anh nó khỏi chân việc đầu tiên sẽ tìm để anh để trả thù đấy mà anh sợ...
    hị hị hị

20. saochoicoi0910

Miềng là miềng vẫn nhớ Cún vô đối pia thì phải haizzz
    Lâu lâu không gặp nhớ nhau phết nhỉ hi jhij

Đang tải...