[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Ok anh luôn, thứ 3 tuần sau anh nha

2. Nguyenlong

Nguyenlong Thành viên Tích cực

Hôm qua Bác vẫn bị đau tay không ra sân được. Tiếc quá.

3. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Tình hình các bác chuẩn bị quân đến đâu rồi, tối thứ 3 tuần sau sang sân em đó nha, em chuẩn bị kỹ lắm rồi đó

4. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Manh Toàn à. Tạm thay mặt sân Trung Kính, thay mặt đội trưởng sân Trung Kính. Cẩm Vân gữi lời xin lỗi đến manhtoan và CLB Hà Đông. Vì 1 số lý do: Thiếu quân số, đội trưởng đi công tác, anh thegioiphang chuẩn bị đánh giải... nên dù đã lên tinh thần cả tuần trước nhưng thứ 3 tuần này sân Trung Kính không xuống Hà Đông giao lưu được. Đành phải hủy hẹn lại lần sau. Chắc sẽ sớm thôi!
    1 lần nữa xin lỗi manhtoan nhé!!

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

:80::80::80::80:

6. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Định không cho mình gỡ lại trận nam nữ đây hjhjhj

7. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

Chị Hải cười gì mà sảng khoái thế

8. Nguyenlong

:57::57::57::57::57::57::57::57::57::57:
    Đã hẹn nhau rùi mà không đến giao lưu thì bùn wá. Lần sau Sân Trung Kính phải đúng hẹn nhé
    :24::24::24::24::24::24::24:
    :72::72::72::72::72::72::72:

9. minh456

minh456 Thành viên Tích cực

Chào bác Long ! sao bác đá bóng mà lại vào đây vậy....
    Bác khỏe lại chưa vậy . Tối chủ nhật này bác nhé !

10. Nguyenlong

Chào Nghĩa. Đấy không phải là đá bóng mà Bác nói mọi người sân Trung Kinh toàn tung hứng. May ra chủ nhật này Bác qua sân choi thôi. Tay đau phải nghỉ mất 1 thời gian. Khỏi hẳn thì mới đi đánh được

11. lengocanh

lengocanh Thành viên Tích cực

Buồn ghê, vào đọc các tin a e viết toàn thấy nói sân Trung Kính thế này thế nọ, mọi người phải thông cảm chứ sân Trung Kính là anh em có lúc bận lúc không có phải là thế này thế kia đâu, có phải anh em nào cũng được nhàn rỗi đâu cố gắng vì thể thao thôi, chứ như hôm trước anh em nghỉ hết chỉ có 2 anh em là em và anh Minh Mobile đánh mà vẫn đánh đến 9h30 mà cũng có trách anh em khác câu nào đâu vì anh em đều có những công việc riêng mà, quan trọng là lòng đam mê thôi, chứ sân Trung Kính là thoải mái nhất không phân biệt ai giỏi ai kém đã là chơi cầu lông có đam mê là ok không ép mọi người vào khuôn khổ để mọi người đã đến chơi là thấy thoải mái không phải suy nghĩ đắn đo điều gì, nên cũng không thể nói sân TK là nói thế này thế kia được, thực sự đọc mấy tin bàn luận của mọi người nghe buồn như đang chỉ trích sân TK ý, đâu phải chơi vì 1 mình mình đâu mà còn vì mọi người nữa chứ. có câu rất hay nhé: 1 người vì mọi người, mọi người vì một người.

mọi người cố gằng thôi nhé, hẹn gặp lại mọi người vào thứ 5 này.

12. Nguyenlong

QUOTE=lengocanh;18496]Buồn ghê, vào đọc các tin a e viết toàn thấy nói sân Trung Kính thế này thế nọ, mọi người phải thông cảm chứ sân Trung Kính là anh em có lúc bận lúc không có phải là thế này thế kia đâu, có phải anh em nào cũng được nhàn rỗi đâu cố gắng vì thể thao thôi, chứ như hôm trước anh em nghỉ hết chỉ có 2 anh em là em và anh Minh Mobile đánh mà vẫn đánh đến 9h30 mà cũng có trách anh em khác câu nào đâu vì anh em đều có những công việc riêng mà, quan trọng là lòng đam mê thôi, chứ sân Trung Kính là thoải mái nhất không phân biệt ai giỏi ai kém đã là chơi cầu lông có đam mê là ok không ép mọi người vào khuôn khổ để mọi người đã đến chơi là thấy thoải mái không phải suy nghĩ đắn đo điều gì, nên cũng không thể nói sân TK là nói thế này thế kia được, thực sự đọc mấy tin bàn luận của mọi người nghe buồn như đang chỉ trích sân TK ý, đâu phải chơi vì 1 mình mình đâu mà còn vì mọi người nữa chứ. có câu rất hay nhé: 1 người vì mọi người, mọi người vì một người.

mọi người cố gằng thôi nhé, hẹn gặp lại mọi người vào thứ 5 này.[/QUOTE]
    Có thế chứ. Nếu không thì còn gì là sân Trung Kính nữa. Đôi trưởng động viên anh em đi đầy đủ nhé
    :24::24::24::24::24::24::24::24:

13. klar

klar Trọng tài

Mấy bữa nay sân mình vắng quá. CN này các bác cố gắng đến đông đủ nhé. Chơi xong Klar mời các bác đi uống bia ạ :26:

14. lengocanh

lengocanh Thành viên Tích cực

Các anh em sân TK chủ nhật này anh em cố gắng lên đông đủ nhé vì bác Klar có tin vui muốn cùng chia sẻ với mọi người, niền vui này không chia sẻ sẽ rất là buồn đấy^^ hẹn anh em chủ nhật này nhé.

15. Nguyenlong

Anh em sân Trung Kính cố gắng lên đi nhé. Chủ nhật này đội trưởng kêu goi rùi đó. Bác bị đau tay ko đi chơi được cũng tiếc lắm. Tuy nhiên tối chủ nhật này Bác cũng cố lên lên chơi với anh em. Buồn cho cái tay đau
    :20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20:

Chỉnh sửa cuối: 22/10/10
  16. dangnham

dangnham Thành viên Tích cực

Ngay gần nhà em cho em tham gia với. Hôm nào qua giao lưu tí. Em ở bên đội HD, trình độ thì còn gà gà vì gần 2 năm mới đánh lại. Rất mong đc chỉ giáo ạ.
    À cho em hỏi luôn là đóng quỹ cho hội thế nào ạ. Thanks

17. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Sân này có phải có Hoài Ngân hàng cũng chơi phải kô các bác. Sân các bác chơi giờ muộn quá! CN mà chơi là khỏi nghỉ ngơi. Đầu tuần đi làm mệt chết;)

18. Nguyenlong

Mờ bạn đến tham gia đi. Hoài Ngân hàng có đánh ở đây đó. Mệt nhưng nó là niềm đam mê mà.

19. Nguyenlong

Mời ban tham gia luôn. Quỹ nhẹ nhành thui.Qua sân thì biết mà. TRình độ thì sân này cũng tàm tạm thôi đủ để ban tham gia. Học hỏi lẫn nhau là chính mà. Tham gia ban nhé

20. dangnham

dangnham Thành viên Tích cực

Ok, CN này sẽ cố gắng đến

Đang tải...