[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. manhtoan

manhtoan Chủ tịch CLB

chị Hải toàn nói thôi à, mai sang liền đê hehehe

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Bác lại đòi em cái máy ảnh à ? Thế thì em phải có mặt ở sân rồi, sân Trung Kính vắng NAMAGRIBANHN phát là biết ngay, buồn thê thảm, mấy hôm mình lên thì cứ là chờ dài cổ mới đến lượt ... :D , em chỉ thích sân vắng thôi, để có cơ hội đánh đơn :D .

Bác cứ yên tâm, đã xuất hiện của NAMAGRIBANHN thì không lo gì phong trào trầm lắng cả, bác này có tố chất lãnh đạo lắm ... không có chuyện tan vỡ được đâu.

3. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Báo cáo mai em Cẩm Vân có mặt ạ. Nhà mình bố trí lực lượng làm vài trận nước mía đi. Lâu lắm rồi em chưa được uống nước mía của anh Ngọc Anh , anh Klar ạ. Nhớ quá đi! >O<
    Anh Nghĩa dạo này lặn đi đâu thế nhỉ. Mai lên đánh lượt về đi anh. Nghĩa- Long gặp Vân - Đức.tỷ số hiện đang là 1-0 cho Vân Đức! :4: :4:

4. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cẩm vân khôn thế. Đúng thời kỳ bác Đại Long đau tay thì thấy gạ độ :71:

5. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Đâu để trận lượt đi lơ lửng mãi nên phải có lượt về chứ chị. Lần trước bác Đại Long quyết định trận lượt đi mà. Với đôi ý cay lắm chị ạ. Phong độ hay không phong độ đôi Vân- Đức vẫn chỉ ở cửa dưới thôi. Đánh bằng niềm tin ở đồng đội thôi anh Đức nhỉ?
    Hì. Tối mai sân Hải mà không đánh sang Trung Kính đánh lại trận Hải- Ngọc Anh và Vân- Minh.
    Anh Ngọc Anh vô đối trong những trận giao lưu, để nhường cho e những trận độ. Đúng là đàn anh- thật xứng đáng- cố lên anh. Em sẽ cổ vũ hết mình cho anh những trận giao lưu, chỉ giữ thành tích những trận độ thôi. :4:
    Hẹn gặp cả nhà tối mai ạ.

6. Nguyenlong

Nguyenlong Thành viên Tích cực

Ừh. Phải thế chứ. Bác lo sân minh ít người quá cũng là lo chung cho sân thôi. Vậy là mừng lắm rồi. Anh em đi đủ là tốt. Cảm ơn ACE sân Trung kính. Phát huy lên nhé. Riêng Bác đau tay bác sỹ bắt nghỉ 2 đến 3 tuần. Tiếc lắm vì không ra sân được. Anh em câu lạc bộ hãy cố gắng ra sân đều nhé

7. Nguyenlong

Bác hẹn thứ 5 tuần sau ra sân. Đau tay phải nghỉ. ACE thông cảm. Riêng về tập luyên bác là người luôn chăm chỉ mà.

8. Nguyenlong

Cảm ơn thegioiphang. Nếu không có những người nhiệt tình như anh em mình và một số anh em chủ chốt khác thì hỏi sân mình đi đến đâu. Hãy cố gắng duy trì sân và câu lạc bộ của mình đấy nhé.
    THEGIOICAULONG.COM muôn năm

Chỉnh sửa cuối: 7/10/10
  9. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Tinh thần chiến đấu theo độ tuổi bác đại Long sân mình vô đối rồi. Hì.

10. saochoicoi0910

saochoicoi0910 Thành viên Năng nổ

Hê hê
    Chủ tịt NA tâm huyết như thế thì cụ Đại Long cũng nên chung tay tí ạ
    Trong số những ng lâu lâu mới mò vào la liếm có thằng e nên áy náy quá.
    Mỗi tội tuần chỉ được đi đổ rác có 1-2 lần mà lại không được đổ rác ở xa nhà quá 2km ạ
    Ôi cái cuộc đời này ...

11. lengocanh

lengocanh Thành viên Tích cực

Em Cẩm Vân được đấy, thấy cay mũi rồi muốn sổ mũi luôn hic, ta phải cho em Vân biết mặt hic trờii ơi sao độ mình đen thế cơ chứ hichic.
    Phải cho em Cẩm Vân ra đi trong nước mía hic.

12. lengocanh

lengocanh Thành viên Tích cực

Ah mà bác Saochoi không phải áy náy đâu em biết bác có lòng nhưng do điều kiện khách quan là vợ quản nên không lên chung vui với anh em được, em thông cảm với bác lắm nên em sẽ chưa lấy vợ vội để được đi dổ rác xa nhà ^^

13. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Dạ. Em cám ơn đại ca đội trưởng. Ra đi trong nước mía anh mời thì còn gì vui hơn.:4: :4:

14. Nguyenlong

Hì hì. Hôm qua xem Cẩm Vân và Bầu Đức đánh với Ngọc Anh và Klar thấy giỏi quá. Khen thay Cẩm Vân thật ngoan cường

15. Nguyenlong

Cẩm Vân công nhận đã thua Bác Đại Long rùi đấy nhe

Chỉnh sửa cuối: 8/10/10
  16. Nguyenlong

Không hiểu sao Bác đánh giỏi thế mà trên diễn đàn chỉ là vận động viên phòng trào. Cay quá. Bao giờ thì cho Bác lên vận động viên chuyên nghiệp hay siêu sao hả mọi người. hihihihihi

17. klar

klar Trọng tài

Không phải là ngoan cường mà phải nói là "quá ngoan cường" bác ạ! Có pha cầu Cẩm Vân smash liên tiếp cả chục quả, em đỡ không mà cũng mỏi nên đành chịu thua :24: :24: :24:

18. Nguyenlong

Mà sao dạo này không thấy Saochoicoi đến sân nhỉ. Saochoicoi bảo với bà xã là rác bây giờ đổ phải có chỗ đổ rồi. Không đổ được lung tung đâu. Đổ bừa bãi là bị phạt đấy
    :80::80::80::80:

19. Nguyenlong

Đội trưởng và Bầu Đức xem thế nào đi. Phong cho anh và Anh Tùng, Anh Nghĩa là vận động viên chuyên nghiệp đi nhé. Riêng cái này các Bác quyết tâm lắm đấy

20. Nguyenlong

Khi nào Bác khỏi tay có đôi nào đanh với các Bác không

Đang tải...