[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. nguyen hung thang

nguyen hung thang Thành viên Tích cực

Kiểu này thì hôm nào phải theo học a Nghĩa thôi vì cầu đã hay rồi mà bia còn pro hơn mấy lần ko bik đến thế nào :)

2. minh456

minh456 Thành viên Tích cực

3. bac_kieuphong

bac_kieuphong Thành viên Tích cực

chào anh em sân trung kính, chào bác Đức, bác Nam tối qua em phê quá, nhưng không hiểu sao tối ngủ nằm mơ thế nào mà sáng thấy đầy nước trên gối hic chác tại cười nhiều^^
    tất cả anh em trên sân trung kính nhé chính thức là vào ngày 18 tháng 9 năm 2010 anh em sẽ về bắc ninh giao lưu nhé. Tôi nhân danh Bắc_kiều phong có Giáng lâm thập bát chưởng ^^ chiêu tập anh tài đi giao lưu, anh chị em cố gắng thu xếp thời gian đi vì bên bắc ninh họ rất nhiệt tình, mà chúng ta đi để học tập, học hỏi anh em chơi cầu lông biết được thêm những người bạn những đường cầu hay. Anh em hãy cố gắng thu xếp trước nhé

Bắc_Kiều Phong lưu bút...^^

Last edited by a moderator: 7/12/15
  4. NAMAGRIBANKHN

NAMAGRIBANKHN Thành viên Tích cực

Gối ướt!

Hay quá!
    À mà này đội trưởng sân TK ơi!???? khi ngủ chú để gối dưới chân gác chứ gì?ướt cũng đúng mà!
    :21::21::53::53::21::21:

5. bac_kieuphong

đâu có đâu gối phải để gối chứ sao để dưới được, bác Nam cứ xỏ em nhỉ chẳng qua tại em cười nhiều nên chảy hết ra gối vì mồm không khép được, bác cứ thử cười xem là bị như em ngay^^
    hic

6. Nguyenlong

Nguyenlong Thành viên Tích cực

ơ the à Ngọc Anh. Anh đây ngủ toàn cười mà có thấy ra nước đâu. Anh chỉ ra nước khi không cười và tập trung thôi. hjhjhjhj

7. Nguyenlong

Thế nhe đội trưởng ơi. Ngày 18 tháng 9 mà không đi được thì không biết bao giờ đi được đâu. Toàn thể sân minh cố gắng đi nhé. ACE ơi cố lên

Last edited by a moderator: 7/12/15
  8. minh456

tối mai sân TK có chơi ko các bác ơi !

9. klar

klar Trọng tài

Có bác ạ! Anh em còn đang hẹn nhậu nhẹt mừng 2-9 đó ạ. Tối chủ nhật trước tiếc làbác không đi, anh em đã nhậu warm up rồi ạ :26:

10. minh456

Chủ nhật vừa rồi sân MĐ cũng liên hoan ngày 2/9 .Từ sáng đến tận chiều mình say quá nên ko xuống được.
    mới cả sân TK ko có lịch trước nên mình cũng ko biết . Tiếc quá ! hẹn dip khác vậy nhé !

11. bac_kieuphong

Tiếc quá bác Nghĩa không đi được nên bác Long cứ tiếc mãi vụ cá độ, mai mùng 2-9 anh em tụ hội đầy đủ nhé để dánh xong còn đi choà mừng ngày mùng 2 - 9 và thực hiện một số trận cá độ nữa, trong đó nổi bật lên sẽ là các trận: bác Nghĩa bác Đại Long với Quang và Ngọc Anh, bác Long bác Nam với Ngọc Anh và Quang, anh em cố gắng lên hết nhé.

12. NAMAGRIBANKHN

NAMAGRIBANKHN Thành viên Tích cực

Chắc chắn die! Mừng ngày độc lập nhỉ 2 chú Quang + Ngọc Anh

13. minh456

Mấy anh em sân TK đi đâu cả rồi nhỉ ! Sau vụ 2/9 này các bác có được đi chơi cầu lông ko nữa nhỉ ....!

14. klar

klar Trọng tài

Em làm 1 giấc đến tận 12h trưa bác ạ. Hẹn gặp bác ngày mai nhé.

15. Nguyenlong

Không biết đồng chí Minh456 đi đâu mà tối hôm thứ 5 vừa rồi không thấy đến sân cầu nhỉ.
    Tối hôm đó tôi và đồng chí Tùng làm mưa làm gió trước những tay vợt của sân. Chỉ tiếc là đồng chí không được chứng kiến.

16. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Đồng chí Tùng làm mưa làm gió được trên sân là do thiếu vắng đồng chí Đức đấy bác Nguyenlong:D , bác Nguyenlong có làm mưa làm gió được như đồng chí Tùng không vậy? Cơ hội cho bác làm điều đó là rất lớn vì vắng một số hảo hán cầu lông phải không bác ???

17. klar

klar Trọng tài

Bác Đại Long làm mưa làm gió nhưng hơi thái quá! Kết quả là chấn thương tay phải bỏ dở trận đấu với Klar và Ngọc Anh :D. Lần sau nếu có thi đấu với các bác lớn tuổi phải nghiêm cấm Lê Ngọc Anh đánh cầu 3 nhịp... tay chân các bác yếu quá rồi, dễ phải băng bó lắm đấy :).

18. minh456

Em có việc bận nên nghỉ anh à .nhưng vắng em bác mới thể hiện được mà ...
    Với lại chờ bác uống lại bia đã chứ chạm cốc với coca em thấy thế nào ấy .. hẹn cả nhà chủ nhật nhé !

19. bac_kieuphong

ấy chết bác đại long bị đau tay là do lỗi của em, em thành thật xin lỗi bác đại long nhé em hứa lần sau em sẽ không đánh 4 nhịp nữa làm bác Đại Long đau tay hic, em xin lỗi nhé những quả đánh đỉnh cao như thế em sẽ không thể hiện nữa, hic

20. bac_kieuphong

chủ nhật anh chị em lên sân Trung Kính có việc quan trọng nhé, cần có mặt tất cả anh chị em để cùng bàn bạc, thống nhất ý kiến tý nhé.

Đang tải...