[CLB] CLB Trung Kính (BAD..4ALL)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi klar, 12/4/10.

1. bac_kieuphong

bac_kieuphong Thành viên Tích cực

Thông báo là bác Klar bị đau mắt đỏ nên các anh em lên sân Trung Kính đánh nhớ mang kính đen theo nhé^^ không là cả sân đỏ mắt hết đấy

2. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Đã bảo chưa đủ tuổi cặp với a. Nghĩa! Đã thống nhất xong xuôi rồi! Khổ quá! Đàn ông gì mà ... Êch nhà tớ không thích đan ông như thế đâu! :36:

3. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hì hì! Dạ e chào đại ca! Sắp đánh lứa tuổi trên đến nơi lại rủ con nít bắt nạt e hở?? Riêng anh Ngọc Anh e chỉ thích đánh đôi nam nữ thôi! A cứ kiếm nữ đi, e đi tìm nhà tài trợ rồi anh em mình đánh độ! A nhá! ^^!

4. nguyen hung thang

nguyen hung thang Thành viên Tích cực

Kiểu này đến khổ e rồi:18:Thiệt là bạn Vân nói thế tớ còn bik nói ji thêm nữa.Đành ngậm ngùi lên núi tu luyện.Hẹn bạn 1 ngày ko xa sẽ "báo trù":91:

5. bac_kieuphong

Được đấy tuy đánh đôi nam nữ mình đánh độ rất đen nhưng không sao chiến tuốt, không hiểu sao cứ mỗi lần hẹn độ với em Vân là hôm đấy mình rất mệt thế mới lạ. Bình thường lúc khoẻ thì không cá độ luôn thắng được em Vân hic

6. nguyen hung thang

Chung nửa độ cho bac_kieuphong đánh với bạn Vân

7. Nguyenlong

Nguyenlong Thành viên Tích cực

Chu nhât vừa rồi không đi đánh cầu được thấy người mỏi mệt quá. Bac_kieuphong cứ đánh với tôi thi trình độ lên ngay. bữa trước Bac_kieuphong cặp với anh danh có thấy trình độ lên không

8. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Hì hì! Đại ca thông cảm!
    Kể cũng lạ! Người ta bảo" phong độ nhất thời, đẳng cấp mãi mãi" . Thế mà lần nào độ nước mía cũng đúng điểm rơi đẳng cấp của a. Ngọc Anh! He he! Em đánh gà nhưng đc cái gặp may, nhỉ?
    Không mơ đẳng cấp ngư đội trưởng, Ước mơ em nhỏ bé thôi! Chỉ là thắng vài trận độ nước mía với đội trưởng thôi mà! ^^!

9. bac_kieuphong

Hic ý em Vân bảo trời giúp em Vân, trời bắt nạt mình đây mà, ôi trời ơi là trời để em Vân bắt nạt mình mãi thế này hic, biết em Vân nói thế nhưng cười sung sướng lắm đây hic

10. klar

klar Trọng tài

Trời giúp đâu, có hai trận thắng nước mía là anh giúp đấy chứ :D

11. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

He he! Chính xác! Hơn nữa " trời thường thương người tốt mà anh".

Cả đội cổ vũ e nhiệt tình để uống nước mía của a. Ngọc Anh nha! :4: :4:

12. nguyen hung thang

Chết thiệt,kiểu này mình lại được uống nước mía dài dài rồi:85:phải cảm ơn bạn cẩm vân nhiều nhiều:90:Ak,hay hôm nào bạn gọi e Trang lên,cho tớ mượn e ấy đánh đôi nam nữ với cậu và a Minh nhỉ,được ko bạn:p

13. cẩm vân

cẩm vân Siêu sao

Tớ sẽ rủ nhiệt tình . Còn e Trang của tớ có đánh với hung thang ko là việc của hung thang nha! Mà cậu làm đội trưởng thì tớ nghĩ e tớ sẽ okie thôi.
    A . Minh ơi! A xem có bắt đôi này đc ko?Hừ! Thắng các e nó lại bảo mình bắt nạt con nít anh ạ! :36:

14. bac_kieuphong

Ta sẽ báo trù báo trù ^^ dạo này anh Minh có vẻ hợp cạ với em Vân ghê ta. trời sinh Anh sao còn sinh Vân, đúng là số trời số trời hại ta mà hic *^

15. nguyen hung thang

Ủa,đội trưởng nghĩa là sao:mad:Tớ chưa hiểu cái từ này:mad:Còn vụ chiến thắng đôi tớ với e Trang thì bên Vân và aMinh đang nằm mơ giữa ban ngày ak:13:Never never

16. klar

klar Trọng tài

Hic, mọi người hẹn hò uống nước mía thế mà bỏ về trước cả, cuối cùng chỉ còn 4 anh em ngồi lại. Cảm ơn bầu Đức đã đưa Thuyết đến sân. Đánh mấy trận với Thuyết mà về ê ẩm hết cả sườn :D

17. OneforAll

OneforAll Thành viên Chính thức

Chú cứ tiến tới em Trang đi , nhưng phải qua được cửa của anh đã :65:

18. nguyen hung thang

Ủa cho e hỏi anh oneforAll là ai vậy?E đang tiến rất nhiệt tình,bác mà muốn cản thì phải cản nhanh lên ko là tường đổ rồi ko đỡ kịp đâu

19. klar

klar Trọng tài

Vụ này hay đấy! Chỉ sợ hai thằng uýnh nhau em Trang chạy khỏi sân thì buồn :D

20. nguyen hung thang

Chạy là chạy thế nào hả anh:( Muốn chạy cũng ko cho chạy ý chứ:p Nhất định phải đem e Trang về với sân mình dù là e hay a Quang thắng cũng vẫn là sân mình mà anh:69:

Đang tải...