[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Quay trên than hồng thì Cúm gì cũng không sợ ^ ^

2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cái gì đây nhỉ chị tratuoi? =))

3. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Mụ nầy là xông xênh lắm, em nó mới chém tý đã mủi hết cả lòng rùi! Đã chơi là phải hết sức, không được ảnh hưởng đến khí thế chung của ACE trong hội và cả những thành viên bắt độ ở ngoài!

4. hoangtungdo

hoangtungdo Thành viên Tích cực

Chiêu này trong 36 kế của binh pháp Tôn Tử: luyện binh không bằng kích tướng. Cao nhân Trương Bibo thiệt nà say nhưng vẫn Quách Tỉnh, tỉnh mà như say, cảnh báo kịp thời cho bang hội S3 rõ

5. bibo287

Nếu không cảnh báo sẽ xảy ra tình trạng nể nang, bán độ làm hỏng hết sự chuyên nghiệp trong thi đấu !Khẩu hiệu: đã ra chiến trường là chỉ có tiến, không được phép coi thường hay nhẹ tay với đối thủ !

6. loicauchuc

loicauchuc Thành viên Năng nổ

anh cứ cho đúng anh dũng - bibo ra là được rồi ạ! đừng mang người khác ra sân như hôm trước! :((

7. bibo287

Hôm trước mới đúng là anh đấy! Mọi hôm trước là cậu em sinh đôi của anh ra thế cho anh mà ! :))

8. hoangtungdo

Vậy mà em lúc nào nghĩ anh Dũng BiBo có một và chỉ một mà thôi, là độc nhất ở trên đời. Lúc lày mới vỡ lẽ ra có tới 2 phiên bản: Anh Dũng và Hùng Dũng.

9. bibo287

Nhưng quan trọng là BIBO thì chỉ có một mà thôi! Chắc tại loicauchuc thấy hôm trước anh LÂM XUNG quá nên TỪ HOẢNG đấy !

10. Gungcanggiacangcay

Gungcanggiacangcay Thành viên Chính thức

chém gió nhiều thế nì thì hỏi sao việc cty hok lụt cơ chứ!chẹp!:-??mai là oánh roài nhỉ?mình vẫn đau lưng quá!thế mới đau cháu chứ!hix!!!!#:-S

11. SuperWave35

Đi mát - xoa đấm bóp đi bác, hết đau lưng về thi đấu mới thành công đc ^ ^

12. Gungcanggiacangcay

Gungcanggiacangcay Thành viên Chính thức

tối ni có ai ra sân ngân hàng đánh cl với bác thegioiphang ko nhi?e bịu bận mất roài!

--- Cập nhật thêm ---

cảm ơn bác supperwave nhé, thú thực là vì mát xa mát gần nên giờ iem mới nên nông nối này đây.1 quả đầu tư cho giải hơi bị ác lun.chep!poor me!:46:
    :mad:)

13. SuperWave35

Hic bác đi mát xoa kiêu gì mà lại bị đau lưng, thế thì thành phản tác dụng mất rùi ^ ^

14. NongVanDen

NongVanDen Thành viên Tích cực

Phương châm của đội em là càng độc càng tốt thế nên có cái áo đầu lâu xương chéo thì quá ok luôn bác Tom ạ.:dnc:

15. bibo287

Ai bẩu cứ bảo cái thằng nhân viên:" em ơi nhiệt tình tý cho chị đê" giờ còn kêu zề ? :))

16. NongVanDen

Chú có nhờ bác Bibo xem thì nhớ nói là anh là mạng Thiên Thượng Hỏa nhé, xem là mình mặc màu gì thì phù hợp. :17:

17. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Xin thông báo đến các bác 1 thông tin: Tối mai bác Hòa bắt buộc phải vắng mặt. Vì vậy để đảm bảo được các trận đấu vẫn diễn ra bình thường, sẽ phải nhờ đến 1 cascadeur đóng thế mang tên Thanh_CLVN thay vai của bác Hòa vào buổi tối ngày mai (Thứ 3 ngày 19/4). Trình cầu của bác Thanh_CLVN và bác Hòa khá ngang ngửa nhau nên các ACE có thể hoàn toàn yên tâm về cascadeur này nhé.
    Để đảm bảo công bằng, mọi nghĩa vụ và luật phạt vẫn áp dụng với bác Hòa như bình thường, bác Thanh_CLVN vẫn phải tham gia đóng góp (nếu thua) cũng như VĐV bt.
    Thông báo này có hiệu lực từ giờ phút này ngày hôm nay, xin thông báo để các ACE được biết.
    Thân ái và chúc các ACE thi đấu tốt cho ngày mai!

18. hoangtungdo

hihi em nhiệt tình quá làm chị phê.....

19. NongVanDen

Vì maxa ko đủ nên phải mát gần, kết quả nó mới thế mà bác Bibo nhỉ!?

20. hoangtungdo

Anh có bộ áo tuyển màu vàng mặc trông như đẹp trai ngời ngời và pro lắm. Lửa trên trời + Nước biển lớn không xung khắc nhau, anh mặc áo màu vàng SJC 9999, màu đỏ như than hồng , trắng như mây là đôi anh em mình phát tài phát lộc,làm nên công danh lẫy lừng, giàu sang tột bậc

Đang tải...