[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Tớ cứ xài áo đồng phục của TGCL để thi đấu cho nó chuẩn, Partner của mình cũng thế nhé !

--- Cập nhật thêm ---

Em ui đang nằm mơ hử ?

2. hoangtungdo

hoangtungdo Thành viên Tích cực

Cảm ơn bác Flat World động viên. Em có thể cùng đồng đội Nông Văn Dền sẽ đi may áo đồng phục và thi đấu vì niềm tin nơi cổ động viên và thegioicaulong.com

3. NongVanDen

NongVanDen Thành viên Tích cực

Anh em mình cứ mặc làm sao để đội bạn nhìn là đã thấy hoa mắt, chóng mặt là đạt mục tiêu rồi :dnc:. Phong cách càng mới lạ càng độc đáo càng tốt, ở quê anh họ mặc toàn loại áo chim cò hoa lá để đánh cầu thôi.:17:

Chỉnh sửa cuối: 16/4/11
  4. Mr.Tom

Mr.Tom Thành viên Chính thức

Thế nếu quê ở nghĩa địa thì mặc áo đầu lâu xương chéo hả bác Nong :D

5. hoangtungdo

Vậy gặp đội mạnh V/Anh Tuyên, anh em mình mặc áo tắc kè và đi tất bảy sắc cầu vồng. Nhưng theo âm dương củ hành thì nếu anh mệnh Kim hợp áo màu bạc , em mệnh Thủy hợp áo màu xanh nước biển. e sẽ hỏi cao kiến Trương Chân Nhân BiBo, bác này hiểu biết uyên thâm kinh dịch cùng bói toán sành điệu lắm

6. bibo287

O day la Hanoi nhe, hon nua ben minh la thanh vien chinh thuc cua TGCL nen ACE thi dau phai theo"chuan" nha !

7. hoangtungdo

Cao nhân Trương BiBo (mang trong người dòng máu anh hùng của Trương Chân Nhân Trương Tam Phong) đã đặt ra luật chơi theo chuẩn của TGCL of Thăng Long 1000 năm văn hiến thì cả sân và a e mình tuân theo thôi. E sẽ đặt áo theo chuẩn đó, in 4 chữ vàng TGCL cộng tên anh em mình

8. bibo287

Hoan nghênh tinh thần của bac HoangTung! Bibo kêt nhất câu này, hi vọng các thành viên khác ủng hộ và thực hiện cho "net" nhé !

Chỉnh sửa cuối: 16/4/11
  9. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Đừng nghe bác thanhnga_st nói vậy mà sợ các bác nhé, cúm gia cầm cũng ăn, nhưng nhớ luộc cho thật kỹ (sôi 1000 độ) các bác nhé :))

10. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

í ẹ! E LH định đi tập huấn ngắn hạn ở đâu vậy?

11. iampen

iampen Kiện tướng<br><font color=green>Trọng Tài

chị hải ra biển tập chém gió :))

--- Cập nhật thêm ---

đúng đúng a ạ!!! :(( !!! gà gà quá rồi :(( !! chuẩn bị củi nào :-w

--- Cập nhật thêm ---

2 dây đi a !!! :;;) !!!!

12. hoangtungdo

Chuyện kể rằng ngày mải ngày mai. 2 đôi song ca nữ là LH-Siêu Pen với Trà Nga thuộc sân S3 đi dự thi Thần tượng âm nhạc VN Pop Idol. Cuộc thi có 2 vòng: sơ kết, chung kết.
    LH được các fan hâm mộ gọi bằng cái tên trìu mến thân thương là: Biển hiền lành vì Lương Hải (Lương trong từ lương thiện), LH viết đảo lại HL (hiền lành). Tình yêu vô bờ bến với cầu lông và tổ chức các giải thi đấu được Biển Hiền Lành thể hiển qua bài ''Tình em là đại dương, luôn hiền hòa và bao dung''. Với chất giọng hơn ca sĩ chuyên nghiệp Cẩm Ly, thi thoảng fan hâm mộ nhìn thấy Biển Hiền Lành nhầm với Cẩm Ly vì 2 ca sĩ này xinh xinh giống nhau
    Siêu Pen có nickname khác là Pen Teen ( Pen Xờ Teen). Là đệ tử thất truyền của Mai Siêu Phong, rất giỏi võ nhưng chỉ giỏi cái võ mồm
    Nga được giới văn nghệ sĩ tặng cho tên: Nga Hồng Nhung vì ca sĩ này khi cười hé lộ chiếc răng khểnh nhìn duyên như Hồng Nhung
    Nữ danh ca Trà thì các fan trung thành đang chưa biết gọi bằng tên gì cho dễ thương hơn.

Vòng sơ kết song ca Biển Hiền Lành và Pen Teen: biểu diễn bài '' Giấc mơ có thật ''. (Pen Xờ Teen hay mơ mộng đôi mình sẽ vô địch giải S3). Trà Nga dịu dàng đáp lại qua bài ''Thôi đừng chiêm bao''. Ban giám khảo là Mỹ Tâm và khán giả đánh giá ''Giấc mơ có thật'' đạt 22/30 điểm, ''Thôi đừng chiêm bao'' đạt 30/30 điểm. Thật là sự trùng lặp thú vị, tỷ số 22/30 trùng với tỷ số của trận cầu đỉnh cao khi hai đôi này so tài cao thấp.
    Vòng chung kết diễn Việt Nam Pop Idol diễn ra tuần sau, các fan hâm mộ hồi hộp đợi chờ ...

Chỉnh sửa cuối: 17/4/11
  13. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

14. iampen

15. iampen

trà ............ NGa !!! thiên nga quay đê ....................... :-w !! :))

16. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

tình hình căng thẳng rồi nhỉ! Pen muốn thắng đôi mình lắm Nga ui, hay mình nhường e nó cho vui cửa vui nhà đằng nào thì mọi ng đều biết đều chứng kiến đôi Tra-Nga chơi như thế nào rùi! thôi e Pen ơi c công nhận e chơi tốt hơn c , e cứ cố vượt qua đôi " Cá mập" đi đã nhé! chúc e thành công về đích số 1 , đừng tính từ dưới lên trên là đc :) :)

17. hoangtungdo

Chị Trà Chanh thật bao dung độ lượng. Em Pen Teen tuổi mới lớn nên khát khao chiến thắng như ngựa non háu đá. Thôi thì đôi Trà Nga lúc đánh thật thì cố tình nhường 5 quả đầu nhưng không để lộ ra, cho trời yên biển lặng, vui nhà vui cửa. Em Pen Teen thua cũng không xấu hổ mà vẫn giữ được tinh thần học hỏi, phấn đấu vươn lên. Chỉ lo đôi Hương sành sỏi + Dung cá mập: cầu công, sức mạnh công phá như hàm cá mập, theo cao kiến Trương Chân Nhân BiBo có thể dùng nhu chế cương, dùng mưu trí hóa giải sức mạnh, lúc thi đấu cần phối hợp nhịp nhàng, ăn ý với nhau như chị em sinh đôi, là nghệ thuật không hề giản đơn. Đến tận thứ 5 hoặc thứ 7 đôi Trà Nga mới đi săn đôi cá mập, còn cả tối thứ 3 để luyện tập bên nhau, thêm hiểu nhau hơn. Và sau đó làm nên bất ngờ lớn nhất của giải.

18. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Bác này chỉ được cái nói đúng :dnc::dnc::dnc:

19. thamtulungdanh

thamtulungdanh Thánh vũ

không biết nói gì hơn. hoành tráng quá các bác ợ..ước gì e được như các bác ở đây..vui quá là vui...share vài tấm hình cho e ngía với ạ..

20. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Boy_sodier post ảnh rồi đấy , toàn "cao thủ "Bác nhé! :)

Đang tải...