[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Chào bác ducvic, tối qua hân hạnh được tiếp bác 2 set cầu. Tiếc là tối qua không mời bác đi tăng 2 được. Hẹn bác hôm nào ghé lại sân 3 HVNH nhé!

2. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

sân này rầm rộ quá hihi
    ngưỡng mộ thật,
    c Hải đôi nữ và nam nữ hả c,nhớ post clip lên cho e nghía với nhé^^

3. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Pé 90 ra tham gia cùng đi :D

4. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Mềnh thì chẳng chém được bác DUCVIC phát nào, thiệt là ...phí quá đi! Hẹn Pác trận sau nhé !

5. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Hum qua bác mầm e tới bến. Tks bác nhiều nhé! Trận tối qua oánh đã tay thật! Thua đạm đà mà vẫn sướng!

6. bibo287

Mầm được cậu thì anh cũng phờ hết cả râu! Cũng phải có chút may mắn mới thắng được set 3 với tỷ số 22-20.Xin cảm ơn parner đứng cùng đã dẻo tay, xin cảm ơn đội bạn đã... nhẹ tay :))

7. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

sớm thôi c,đánh cặp với c thì e mới tham gia àh nha hihi

8. bibo287

Không chém đâu nhá, sân 3 nói là làm liền đấy!

9. hoangtungdo

hoangtungdo Thành viên Tích cực

Hôm qua Nguyễn Tiến Minh bắt buộc chơi với bạn Nguyễn Tiến Lui. Hơi buồn vì bạn Nguyễn Tiến Lên rất khó chơi, cần một bản lĩnh và quyết tâm rất cao. Hy vọng Tiến Minh sẽ sớm chán Tiến Lui và lại kết thân với Tiến Lên.

10. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

E oánh như thế là hết sức đấy anh ạ! Vớt vát được như vậy là e thấy mãn nguyện lắm rồi. May mà bên bác nhẹ tay không thì chết em.:dnc:

11. NongVanDen

NongVanDen Thành viên Tích cực

Công nhận bác Bibi287 dạo náy oánh lên tay wá, đập rất hiểm kiểu điểm huyệt. Cố gắng phát huy để lần tới anh em mình kiếm cái giải nhỉ?! :17: :dnc:

--- Cập nhật thêm ---

Ai ko ra sân mất quyền lợi hờ hờ, vừa mất xiền vừa ko được oánh!:tgcl:

12. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đúng rùi, her her..vừa mất tiền lại không được chơi .....her...her.....:tgcl:

13. numvalong

numvalong Thành viên Chính thức

14. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

[MQ]Đã có danh sách các đôi thi đấu. Xin mời toàn thể các ACE yêu mến cầu lông đến sân 3 cổ vũ và đặt độ nhé :))
    Lịch thi đấu sẽ được đưa lên trong thời gian sớm nhất :)
    [/MQ]

15. loicauchuc

loicauchuc Thành viên Năng nổ

theo em thấy thì nên tổ chức đánh vòng tròn từ ngoài! Khi đó mọi người đều có thể gặp mặt nhau trong giải!
    1 ngày nên sắp xếp sao cho mỗi người được vào sân ít nhất 1 lần! và được làm trọng tài ít nhất cũng 1 lần luôn

16. iampen

iampen Kiện tướng<br><font color=green>Trọng Tài

rất chuyên nghiệp cơ ạ !!! :) !!! tks a ( chú) :p :))

--- Cập nhật thêm ---

hâm mộ chi hải quá à nha ;)

--- Cập nhật thêm ---

việt anh _ lương hải : ứng cử viên vô địch ạ :( :)) !!! hòa là ai thế c nhỉ :(

17. numvalong

numvalong Thành viên Chính thức

Kính theo ban giám khửa, à.. kính kheo ban giám thửa, à.. kính thưa ban giám khảo (tại đọc xong quyết định thấy có một số vấn đề nên mồm nó bị trẹo)
    Đề nghị cho thi đấu luôn từ tuần sau bới mấy lý do cực kỳ chính đáng sau:
    1. Đây là giải super phong trào (không phải phong trào thường) nên không được luyện tập mà phải đấu ngay cho khỏi nguội.
    2. Thành viên quá đông nên sẽ không đủ thời gian thi đấu vòng tròn. Mỗi nội dung gồm 5 đội tức là 5 x (5-1) /2 = 10 trận vòng tròn, đôi nam và đôi nam nữ thì gấp đôi là 20 trận, mỗi trận20p (15p oánh +5p dạo) là thành 20 x 20=400 phút = 6,6 tiếng liên tục, mỗi buổi có 2h, như vậy phải mất hơn 3 buổi mới xong. Chưa kể đến thời gian dừng lại thu tiền cá độ, uống nước, cãi nhau,... chí ít thành 4 buổi. Mà dự phòng tình huống xấu mất điện mà không muốn mang máy phát đ,.. Nói túm lại là nên có thời gian dự trù.
    3. Số lượng đông nên lịch sinh hoạt chưa chắc hôm nào cũng đủ 100% thành viên vì ngoài cầu lông còn có nhiều vấn đề cá nhân khác nảy sinh (cái này căn cứ từ tình hình thực tế hoạt động của sân diễn ra nhiều năm nay). Điều đó ảnh hưởng lớn đến lịch thi đấu.
    và còn nhiều lý do khác nữa,..
    Chính vì vậy NÊN CHĂNG ĐẤU LUÔN TỪ TUẦN TỚI, mà chẳng phải nên chăng đâu, CẦN THIẾT LÀ NHƯ THẾ, mà cũng chưa đủ để cho một giải đấu thành công nên NHẤT ĐỊNH NHƯ THẾ ĐI,.....!!!
    :17::tgcl:

--- Cập nhật thêm ---

ông lày nà ông lào mà có cái slogan hay phết?

18. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Nhìn cái danh sách đã thấy chuyên nghiệp rồi, đề nghị sân 3 quay phim chụp ảnh giải super này để mọi người trong 4rum thưởng thức ^ ^

19. loicauchuc

đôi thê với pen chắc là hôm đó đau bụng rồi :))

20. loicauchuc

1 em nghĩ là tuần nào cũng được! nhưng mà tuần này có 2 ngày nghỉ do 10-3 không biết mọi người có đi đâu chơi không
    2 anh tính toán lại hộ em cái đôi nam (5 đôi) - là 10 trận! nam nữ - 6 đôi là 15 trận! nữ 3 đôi là 3 trận!
    tổng cộng là 28 trận!
    em đang tính là nên để t3 và t5 đánh đôi nam - nữ và đôi nam! riêng nội dung đôi nữ thì nên dồn vào 1 ngày t7 cuối cùng để tăng tính căng thẳng
    28 trận với mỗi trận là 20-25ph tính trung bình hết hoảng 7 tiếng! 3 ngày là 6 tiếng chưa kể t7 sân mình thuê được 3 sân!
    3 - ban tổ chức tính toán hộ em xem như thế nào để mọi người ra sân cả tuần đánh giải với ạ!

Đang tải...