[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. iampen

iampen Kiện tướng<br><font color=green>Trọng Tài

e ...sv c hải ơi !!! :((((((((((((((((((((((

2. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Anh có nói em sợ đâu? chỉ thắc mắc tại sao mất tích thôi :D

3. hoangtungdo

hoangtungdo Thành viên Tích cực

Do bac Phang co loi danh dung nhu che cuong, dua tren mot nen tang the luc cuc tot, kha nag deo bam cau dai dang, va tu duy chien thuat cua Wang Shixian, lam doi thu nan chi, khong danh ma tu xin thua HoangTuDo moi co dc vi quang cung bac Phang. That la vinh du muon phan khi dc hoc hoi tu bac Phang.

4. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Em công nhận là lỗi đánh lấy nhu khắc cương, lấy dai phục khỏe cảu bác Phang làm nhiều đối thủ chán nản. Mà bác hoangtudo toàn phang không dấu thế ^ ^

5. iampen

iampen Kiện tướng<br><font color=green>Trọng Tài

sang tháng e tái suất muk :( :) !!! t3 ;;)

6. CLDBM90

CLDBM90 Thành viên Xuất Sắc

Nhu cương đúng lúc là chiến thuật hoàn hảo hihi

--- Cập nhật thêm ---

chủ xị luonghai đâu roài nhỉ:p

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

6 Năm đi đi sang Mỹ du học những cái đó của bác Hoàng Tùng dở đấy bác ợ ;))

--- Cập nhật thêm ---

Không xin lỗi gì cả. Đem 100k tiền độ và 200k tiền phạt đến nộp thôi. Khóc lóc gì, sợ quá không dám nên lặn không sủi tăm còn thanh minh gì nữa. Haizzzz.... [-(

8. hoangtungdo

Xin chủ tịch LH nhân từ, mở một con đuờng sống cho Pen, Pen vốn là sinh viên nghèo vượt khó (lên sân tập bằng xe đạp với xe bus), lại đam mê cầu lông cháy bỏng. Nếu chủ tịch giữ nguyên án phạt kinh tế thì chỉ dồn Pen vào con đường đi đánh độ để trả nợ. Tạo cơ hội cho Pen rèn luyện tâm lý thi đấu và bản lĩnh kiên cường. Mai sau không biết có thành vận động viên bán chuyên nghiệp cũng vì hòan cảnh đưa đẩy. Vậy xin chủ tịch LH tăng gấp đôi số tiền phạt để Pen có cơ hội lên Tuyển Thành Phố luôn ạ. Cảm ơn chủ tịch LH.

9. CLDBM90

hihi vui nhỉ,tâm lý vững ah nha,chuẩn ^^

10. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Bác ơi! Em với bác ý cũng thắng được 1 đôi cao thủ đây ạ! Hí hí...

11. hoangtungdo

Thời thế tạo anh hùng hay bần cùng sinh đạo tặc. Vế thứ nhất có nhiều khả năng xảy ra vì bản chất hướng thiện và sống vì người khác của Mai Siêu Pen. Lịch sử goị tên Pen.

12. bibo287

bibo287 Thành viên Năng nổ

Thiệt là hay quá đê! Em PEN ơi lấy băng keo dính mũi không nó vỡ bi giờ !!! :))

13. Mr.Tom

Mr.Tom Thành viên Chính thức

HoangtuDo dạo này có tình ý gì với e Pen k nhỉ??? Liệu có tin vui gì để đãi sân 3 không hoangtu..do

14. bibo287

Cái này phải hỏi em PEN mới chính xác chứ !

15. hoangtungdo

Như diễn tả trong trận tỷ thí của Hoàng Tử với Tắc Pen: Gục ngã trước cửa Tử Cấm Thành. Hoàng Tử sẽ nuôi ý chí vượt khó, vượt khổ, hạ quyết tâm luyện bước chạy, tập kinh công, giúp thân thủ nhẹ nhàng thanh thoát, leo lên vách tường cao muôn trượng, rồi phóng mình phi thân qua ải Tử Cấm Thành. Đột nhập vào Thâm Cung của Hoàng Hậu Võ Tắc Pen.

16. bibo287

Mềnh là thích nhứt câu này của Hoangtudo à nha !

17. hoangtungdo

Cảm ơn Trương Chân Nhân BiBo truyền thêm 50 năm công lực từ phái Thái Cực Quyền. Mong khi lọt vào thâm cung HoàngTư được giao chiến với các cao thủ Đại Nội, Đại Điện nằm phục sẵn ở trong. Cảm giác mạnh lắm đây......

18. Boy_Soldier

Boy_Soldier Thành viên Xuất Sắc

Em cũng kết luôn ạ:)) Like mạnh=))

19. hoangtungdo

Bác Boy kết luận nóng vội quá. Hoàng Tử Đỏ văn phong đậm chất kiếm hiệp Kim Dung, thì cũng phần nào hiểu được triết lý của Đạo phật như Nhất Đăng Đại Sư, tâm bình như thủy, thoát khỏi nhưng ham muốm tầm thường ở cõi trần tục. Kiếp này nghiêm trì giới luật của nhà Phật, tu nhân tích đức, để kiếp sau lên level thần tiên.
    Bác Boy cũng tin vào dự đoán 2012 là tất cả chúng ta sẽ bay theo 2 lộ trình chín tầng mây, và chín mươi tầng địa ngục. em đóan bác cũng xem phim 2012 và đọc sách 2012 ngày tận thế. Theo kịch bản nền văn minh Mayar thì lúc đó 9 hành tinh trong hệ thiên văn học bao gồm trái đất này, sẽ nằm trên 1 đường thẳng ,gây ra lực hút lớn nhất giữa các hành tinh tạo nên những cơn động đất mạnh nhất và chúng ta lại được nô đùa vui vẻ với sóng thần lần cuối.
    Bác Boy có kế sách gì chống nổi tạo hóa không. Bác làm trong quân đội, hay chơi đồ chơi, vũ khí công nghệ cao, nên em hỏi ý kiến tư vấn của bác. Bí mật với bác em đêm ngày tích trữ lương thảo và đồ hộp, chất đầy kho ở hầm tướng Đờ Cát trên Điện Biên Phủ, nhưng vẫn còn thiếu một nhân tố để vượt qua thử thách 2012. Xin bác chỉ giáo

20. CLDBM90

chúc cả nhà buổi tối vui vẻ nhé :p:dnc:

Đang tải...