[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. duyanhfulda

duyanhfulda Thành viên Năng nổ

Các bác làm khách ở đây thì chém vừa thôi nha, chủ nhà LH còn chưa vào tiếp thì mấy bác cứ để vụ này yên đã, ngay tới cả đối tác còn chưa có thì paragame cũng không thể có đâu mấy bác ạ!

2. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Xin lỗi cả nhà , jờ mới comfi được. Thật không tưởng được là tratuoi vẫn có nhiều người đề cao vậy . Xin cảm ơn các cao thủ từ người đứng cùng bên đến đối thủ đứng đối diện.;)

VÌ tinh thần thể thao và châm ngôn của sân 3HVNH : Vui là chính , tập thể thao nâng cao sức khoẻ và tất nhiên mức độ 50k hết sức hợp lí . Do đó, k có lí do gì mà tratuoi k chấp nhận lời đề nghị Độ trận này cả. :tgcl:

@ Duyanh: Cố gắng , quyết tâm -> chiến thắng. Đôi này mạnh đấy DA ạ , e cần cố gắng vì dù sao cũng chưa đánh cùng tratuoi bao jờ nhất là trình độ c vô đối về số trận thua. E biết tuổi c là gì k .....~: .... (Lí do để nhiều cao thủ đặt ĐỘ đấy nhé:dnc::dnc: :dnc: ). Nhất là đánh làm sao dù thua cũng đừng để người xem cảm thấy như mình đang thi đấu paragame nhé .:)-

@ Bibo-LH: Bác Bibo và LH nghiên cứu tình hình đi nhé . DA có vẻ quyết tâm lắm đấy :)) .

Nhưng trauoi được cái luôn hát bài Niềm tin chiến thắng nên kết quả trận đấu ngày mai còn nhiều bất ngờ. Cả nhà mình hãy chờ xem trận Độ ngày mai nhé! Hấp dẫn bất ngờ ... kịch tính :D/

Chỉnh sửa cuối: 11/3/11
  3. SuperWave35

SuperWave35 Thành viên Xuất Sắc

Mai mọi người đánh vui vẻ nha ^ ^

4. duyanhfulda

OK luôn, vậy thể thức chơi độ thế nào nhỉ cả nhà có ai cho em bít với?

5. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Trận độ này to đây, đài báo mai nhớ đưa tin nhé

6. duyanhfulda

Em hỏi nhỏ nha, bác có mấy khi fai dùng tiền mặt hay mấy đồng bạc lẻ không? Bác đọc lại trang trc coi độ bao nhiêu mà bác bảo nhiều!? Không báo lá cải nào đưa tin đâu bác ạ!

7. SuperWave35

Không có báo nào đưa tin thì Thanh Xuân Club Express sẽ đưa tin ^ ^, cơ bản bác téc toàn độ những trận khủng cỡ khoảng 2000 VNĐ trở lại thôi ha ha ^ ^

8. duyanhfulda

Mâý bác cử phóng viên nào tới thế? At600 à? Nếu là ông ấy thì có khi mò tới đó là lại nhảy vào chiến quên mất công việc chính đó:-?

9. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Chơi theo luật bình thường, mức độ đã có rồi 50k . Có trọng tài lẫn đội cổ vũ rất cuồng nhiệt gõ trống chiêng :17:. DA chuẩn bị tinh thần chơi Độ đi vì như thế mới chứng minh được rằng đứng cùng tratuoi thì tratuoi sẽ thoát khỏi kiếp thua ( Đó là do e nhận định thế :)) chứ tratuoi đánh Độ thì 50 -50 không chuyên thua như đã nói đâu ). Ngày mai cố gắng nhé! nghiên cứu lối chơi đội bạn chưa hả.

10. amotec600

amotec600 Tổng trọng tài

Phóng viên này mai ko được đề cử tới bác ạ, chắc có phóng viên khác giỏi hơn đi thay, về còn có tin hot mà đưa trong box thanh xuan chứ

11. duyanhfulda

Thì cũng là vì sáng nay chị nhờ bác Bibo xem số, nên LH mới đưa ra lời mời độ đó mà!
    Tới sân cứ chém nhiệt tình, lối chơi của đội bạn thế nào có chị biết thôi còn em mù tịt, chơi theo kiểu mùB-)

12. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

:D okie, c xem lại phần post bài của hai bên rồi. K có gì , chơi tuốt. Đôi này k có gì phải sợ đâu e ạ, mai đánh là biết liền .

Thứ nhất : Phải tự tin vào chính mình và tự tin vào partner của mình dù người đó đánh như thế nào đi nữa.

Thứ hai: Luôn luôn quyết tâm , động viên tinh thần lẫn nhau.

Còn đương nhiên c sẽ cố gắng rồi . Đánh Độ mà.;)

13. duyanhfulda

Thì đóa, vì chị nói là ai cũng sợ đánh cùng sân với tratuoi nên em có hỏi, ai zè còn chưa có reply mà hai bác LH và Bibo đã "tát nước theo mưa" gạ trận độ với hai con ~:

14. SuperWave35

Tự nhận là 2 con ~: , chắc đang tự dìm hàng để đối phương khinh suất đây ^ ^

15. duyanhfulda

Một chị ~: và một tay chơi ~:, đối phương giờ này ngon giấc rồi, sáng mai cũng chẳng ghé qua check box đâu mà chiều tới sân luôn, đòn tâm lý nếu có cũng ko ăn thua ròi:-??

16. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

Hey, DA còn trẻ người non dạ có gì mong Bác bỏ qua cho e Nó để ngày mai còn có tinh thần mà chơi hết mình giành chiến thắng chứ Bác cứ chém gió đá xoảy thế e nó Sợ thì chít tratuoi. Dù thắng trăm trận mà thua một trận cũng biến thành ~: rồi mờ. Nói vậy có đúng không nhỉ?

Thử hỏi trong đời chơi cầu lông của bất kì ai có thua một lần k? LCW còn thua TM mà Bác.:))

17. duyanhfulda

@tratuoi: cũng ko còn trẻ đâu chị!
    Túm lại là chơi thì cứ chơi thôi, thắng thua là chuyện nhỏ, được chơi là OK rồi.
    Ngủ thôi mai còn Tiến về Hà Nội :a40:

18. thanh_CLVN

thanh_CLVN Thành viên Tích cực

Hoan hô tinh thần dũng cảm, để ủng hộ những người hay đánh thua và thanh_clvn cũng nằm trong top đó, thanh_clvn cũng muốn đánh cung tra tuoi mot trân độ 20 que kem, tra tuoi cho ý kiến nhé ?. Hải sẽ đứng cùng ai nhỉ... ?.

19. tratuoi

tratuoi Chủ tịch CLB

o ho , kieu nay khoi phai di dau tap huan , tratuoi cu lam vai tran do la tay nghe khac len ... duong cau khac chuan nhi! Mot tuan co vai nguoi dat do the nay chac pai xep lich moi duoc. Dat show !
    @ Thanh_clvn: ai chu a Thanh_clvn tratuoi k dam tu choi dau ah. de coi LH chon ai la partner da ah. hen a vao thu bay tuan sau ah , thu nhat cho a co thoi gian tim hieu doi phuong thu hai de tratuoi lay tinh than cho tot ah

20. Mr.Tom

Mr.Tom Thành viên Chính thức

Oh! Bà con sân 3 chơi cả cầu lông on night à? :17:

Đang tải...