[CLB] CLB S3 - Hà Nội (19 - 21h Thứ 3, 5, 7 tại Trường PTTH Quang Trung - 178 Đường Láng)

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ cầu lông' bắt đầu bởi Luonghai, 10/5/10.

1. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Alo, kính thưa toàn thể ACE sân 3 HVNH. Tối nay sân chúng ta lại được trở lại sinh hoạt như bình thường, và có thể có sự góp mặt của một số vị khách như anh Thegioiphang, anh Klar, anh quangcaulong và 1 chị bạn, ....., Hy vọng tối nay sân chúng ta đi đầy đủ, đúng giờ, mài dao mài kiếm để đón tiếp khách nhé :dnc::dnc::dnc:

2. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Anh ThanRua tối nay có đi không ý nhỉ?

3. klar

klar Trọng tài

Tối nay sân Trung Hòa có klar, lengocanh, kubin và bác thegioiphang sẽ sang giao lưu. Hẹn gặp LuongHai và các bác chủ sân tối nay gặp lại :)

4. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Rất hoan nghênh các bác đến sân em ạ. Anh Bibo287, anh numvalong, anh ThanRua, chị tratuoi, anh codon856...., các anh chị chuẩn bị đón khách nhiệt tình nhé :D

5. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Thành viên nhà mình đi đâu hết rồi ạ. Sao cứ để đội trưởng độc thoại 1 mình thế nhỉ??? Hay là phải thảo thêm 1 cái luật phat không commennt trong box nhà nhỉ :D

6. ThanRua

ThanRua Thành viên Chính thức

Sorry em, cuối tuần anh bận quá. Giờ vào mới thấy lời nhắn.

7. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

OMC, nhắn hỏi từ lúc nào mà sau mấy ngày mới thấy trả lời. Thế này thì có mà đón mấy đợt khách rùi ý chứ :D

@tratuoi: Alo, tối nay chị Tratuoi có ra sân đánh không ý nhỉ?

8. Thần gió

Thần gió Thành viên Năng nổ

Luonghai đánh cầu xong rồi đi uống bia hay sao mà về muộn thế nhỉ!???:45::45::45:

9. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hì hì...Em đã có mặt ở nhà rùi ạ. Hôm nay em thua 1 trân độ kem và được ăn 1 trận độ kem của người khác (Chị yanda3006 thắng em 1 trận và thua người khác 1 trận). Hê hê...đúng là no dồn đói góp :D

Chỉnh sửa cuối: 14/7/10
  10. yanda3006

yanda3006 Thành viên Chính thức

hic...hnay thua đau qá..huhu...tại mình ham con cá rô...thế là bị cá mập..ăn thịt..:20::20::20::18::18::18:

11. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hí hí... cái này làm em liên tưởng đến 1 câu "...thì chết chứ bệnh tât gì" :71: hoặc là câu của các cụ "Tham bát bỏ mâm" :D

12. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Alo, chị Yanda3006 tối nay đánh trận độ kem nữa không nhỉ :dnc::dnc::dnc:

13. thegioiphang

thegioiphang Trọng tài Thành viên BQT

Sân Luonghai hôm nay vắng quá, có lẽ mọi người sợ bão nên không ra sân hay sao ý, bác bibo287 cũng chẳng thấy đâu cả thành ra không có trận độ kem. Thiếu một số anh tài của sân 3, chinhCoi lại về sớm nên hôm nay Ngọc Anh & Quang làm mưa làm gió trên sân ...

yanda3006 hôm nay uể oải thế nhỉ ???

14. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Đúng là hôm qua sân nhà mình vắng thật. Total chỉ có 10 người bơi lội trong 2 sân nhưng có mấy trận đôi nam nữ khá hay :D. Trận đấu căng thẳng và cân sức nhất là giữa đôi Đức - Dung vs Ngọc Anh - Hải. Sau 2 game đấu vẫn chưa phân thắng bại, có lẽ phải chờ đến hôm sau mời các anh bên sân Trung kính sang đánh nữa để phân thắng bại nhé.
    Anh Oneforall về luyện thêm để hôm sau đánh lại trận độ kem với đôi Ngọc Anh - Hải nhé. Số anh và chị Hạnh Tũn may thế, thua kem thì đúng hôm sân cầu không có kem :D

15. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Hic, hôm nay em xui thật cả nhà mình ạ , tưởng vác kiếm sang sân Trung Kính để được uống trận nước mía, ai ngờ đâu mất trận nước mía cho toàn đội. Total là 11 người :18::18::18::18::18: tức quá ...tức quá. Đôi Minh - Vân cứ chờ đấy, Ngọc Anh - Luonghai sẽ trả thù :40::40::40:

16. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Vui mừng thông báo là sân chúng ta cũng không thua kém các sân khác trên đấu trường Gosen cup, đại diện của sân 3 HVNH sẽ là 1 đôi nam nữ từng được đánh giá cao trong làng showbiz Thế - Hương :D. Mọi người cổ vũ cho cặp đôi này nhé !

17. ljonkjng

ljonkjng Thành viên mới

vui quá nhỉ !! cho mình tham gia với được ko :d
    thanks nhiệt tình :D

Chỉnh sửa cuối: 30/7/10
  18. Luonghai

Luonghai Thánh vũ

Cực kỳ hoan nghênh bạn nào muốn tham gia. Bạn đang chơi ở sân nào vậy???

19. ljonkjng

ljonkjng Thành viên mới

thực ra thì mình nghiệp dư thôi ..chơi theo thời vụ ...nhưng bây giờ muốn gắn bó 1 chỗ
    mong các bác chỉ giáo !!!
    mình có thể liên lạc với ai bây giờ ???

20. bacsythethao

bacsythethao Thành viên Năng nổ

Bác cho thêm thông tin về địa chỉ, số điện thoại liên lạc, thời gian chơi phù hợp với công việc của bác...,chúng tôi sẽ tư vấn cho bác sân chơi phù hợp trong thời gian sớm nhất!

Last edited by a moderator: 1/8/10
Đang tải...